Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1387753|Trả lời: 59
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 25-2-2013 17:29:27 | Xem tất
Ôi trời, đọc văn án thôi tôi đã thấy ham rồi. Nhưng tôi sẽ đặt gạch trước, đợi các cô làm đc nhiều nhiều thì tôi sẽ vào nghiền luôn cho đã, chứ thể loại đau tim này mà đọc nhát ngừng thì càng đau tim hơn!!!

Các cô cố gắng nha!

Bình luận

=)) Mình cũng muốn, nhưng vì sa nhiều hố quá, lại chưa hố nào hoàn cả. Với cả đợt này tôi cũng bận thi. Chắc chắn sẽ đọc chứ :))  Đăng lúc 25-2-2013 06:18 PM
Bạn ơi đọc luôn đi vậy mới hấp dẫn, tuy có đau tim nhưng khai thác trí tưởng tượng nhiều lắm hiiii.  Đăng lúc 25-2-2013 06:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-2-2013 16:04:33 | Xem tất
Thôi xong rồi, hôm qua tôi vừa bảo để dành, thế mà giờ tôi đã nghiến đến đây rồi T__T

Truyện hay lắm bạn ạ. Mà tốc độ cũng nhanh nữa. Hehe, bạn duy trì tốc độ này nha bạn :X :X :X

Anh nam chính này, hiện tại mình ko thích sự dã man của anh ấy. Hix. Hi vọng về sau anh sẽ đáng yêu hơn. Haizzzz, bá đạo, ngang ngược quá đi. Khổ thân cho nữ chính. Nhất là đoạn đầu, chị ko thể đàn được nữa mà thương quá :((((((

Bình luận

=)) khổ thân tôi chứ, nam tàn bạo thì tôi kêu tàn bạo, nam bị ngược thì tôi lại xót. Thế có khổ ko :))  Đăng lúc 26-2-2013 10:47 PM
Mình nghĩ lúc đầu bá đạo, tàn nhẫn cỡ nào thì khi yêu rồi sủng ngọt ngào lắm, a này chắc có kiểu sủng độc quyền "DUẬT TÔN" hiii  Đăng lúc 26-2-2013 10:44 PM
=)) cái này mình biết chứ. Nhưng ko biết độ điên của anh khi yêu thế nào :)) chứ giờ thấy ghét anh quá >"<  Đăng lúc 26-2-2013 09:38 PM
Bạn ơi nam chính nào trong ngôn tình lúc đầu ai cũng đáng chết hết nhưng khi đã biết yêu rồi thì chết ngây ngất luôn, chắc a này cũng k ngoại lệ hiii.  Đăng lúc 26-2-2013 05:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-2-2013 12:27:07 | Xem tất
Haizzzz. Đã xuất hiện nữ hồ ly và nam thứ chính thức ra mắt :))

Có truyện là mọi người vui rồi cô ạ. Hehe.

Cảm ơn cô nhiều nha. Chap này mình bắt đầu thích anh DT đấy, hi vọng anh không còn những hành động, suy nghĩ biến thái khiên mình thất vọng (mặc dù mình thừa biết là hi vọng mong manh T__T)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 3-3-2013 20:33:13 | Xem tất
Hay quá đi!!!!

Nhưng bạn ơi, sao không thấy cái mục lục ở đầu trang hả bạn? Ví dụ bạn đang post đến chương 18 thì đầu trang nó cũng đề thế ấy. Sao giờ mình không thấy nhỉ?

Truyện hay lắm. Bạn cố gắng nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-3-2013 18:58:27 | Xem tất
Thank bạn vì đã post truyện nhé!!!!

Chap này ngòn ngọt, hi vọng chap sau không ngược quá.

Mình chỉ thích ngọt thôi à :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 15-3-2013 19:38:22 | Xem tất
Wao, truyện càng lúc càng gay cấn ha.

Bạn cố gắng nha. Chậm một chút nhưng chắc và ko drop truyện là được bạn ạ.

Vì bạn edit và beta truyện mình đã phục lắm rồi. Nên mình ko có đòi hỏi nhiều đâu. Mau khỏe bạn nha.

Bình luận

cảm ơn bạn nhé :)  Đăng lúc 15-3-2013 11:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 17-3-2013 07:22:21 | Xem tất
ôi trời ơi, có cô chị gái thế này tôi cũng hộc máu mồm chết mất thôi....

DT ngốc quá, chỉ biết phát tiết như kẻ điên ý, chả chịu nghe giải thích gì cả.

Nếu anh nghe giải thích thì chắc cái con gì đó (sr, mình quên tên) sẽ bị băm vằm ra mất nhỉ :D Rồi mọi chuyện sẽ sáng tỏ thôi!

Cảm ơn bạn đã post truyện nha! Cố gắng nha bạn. Nhớ giữ sức khỏe nữa nhé :)

Bình luận

Giữ gìn sức khỏe mới có thể post đều đặn chứ hihi  Đăng lúc 13-5-2013 09:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-3-2013 12:38:05 | Xem tất
Chài chài, đọc chao mới này tuy ko gọi là ngọt nhưng cũng khiến mình bớt đau tim hơn :D

Hehe, bà chị TT giả dối quá đi. Đáng ghét.

Không biết chap sau có gì bất ngờ ko ha!!

Cảm ơn bạn đẫ post truyện nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 23-3-2013 20:59:34 | Xem tất
Làm gì có chuyện anh để cô tìm được tình yêu của mình :))

Tìm thấy anh cũng sẽ GATO và chia rẽ bằng được thôi. Nhưng bây giờ anh còn chưa yêu cô thì vì cớ gì mà anh phải làm thế nhỉ????

Cảm ơn bạn đã post truyện nha. Dạo này bận hay ốm chưa khỏi hẳn mà lâu lâu mới thấy bạn tung hàng vậy?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 24-3-2013 20:13:20 | Xem tất
Ôi trời, đừng nói sau này hai anh bạn này trở mặt với nhau nhé!!!

Dù mình hiện giờ chưa có tình cảm sâu sắc với anh nào nhưng cũng không muốn hai anh này trở mặt đâu @@

Cảm ơn bạn đã post truyện nha!

Bình luận

@@ thế là cuối cùng ko bạn bè gì nữa à? Mình không muốn thế :( hiện tại mình thiên vị NTT hơn DT, nhưng mà hi vọng DT ko làm mình thất vọng (=.=")  Đăng lúc 24-3-2013 08:32 PM
spoil một tí nhé, có cả cảnh dùng súng uy hiếp nhau đấy ^^  Đăng lúc 24-3-2013 08:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách