Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1384272|Trả lời: 78
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 16-1-2013 23:45:11 | Xem tất
đặt gạch chờ bộ này nhé ^^!
đang thik tt của Thánh Yêu , củng thik thể loại cường thủ nên quyết tâm nhảy hố này
gần đây nhiều hố quá,ko biết nên cám ơn tết sắp đến ko mà mấy bạn bận túi bụi nên edit tt  khá chậm tuy nhiên gì thế mình theo kịp chứ điều điều mỗi ngày thì nhảy hụt hơi củng ko xiết ,đúng là trong họa có phúc =)))))))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-1-2013 00:54:57 | Xem tất
eh,lại ngược ? nhưng mà nữ chính này mới xuất hiện thôi mà đả thê thảm rồi , ko nghĩ nam chính lại tần nhẫn như vậy
ko biết vụ cướp thật sự là do DT gây ra hay ko? nếu đúng như thế có phải DT muốn  ST câu xin mình ?
nhưng hành động cắt tay người ta thì quá ác rôi
mói chương đầu nhưng thấy đau lòng quá, chặn đường còn rất xa, bạn cố lên nhé

Bình luận

hj,tại mới xem bức xúc quá nên nói thế,mình lên google xem đánh giá rồi ko phải anh chính làm là ok,nói trước mình ko có mò cv nhé,chỉ xem đánh giá thôi,nên tiếp tục h   Đăng lúc 17-1-2013 01:28 AM
minh nghĩ đó là mạc y đó ả vừa mới ở trog nhà xong nên thấy cô đi ra vs chi phiếu và vòng cổ  Đăng lúc 17-1-2013 01:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 18-1-2013 20:52:18 | Xem tất
ta hựn .toàn cầm thú ko thì hỏi sao ST chịu cho nổi đây?
tội cho St chác sau này cô nghĩ mình thóat khỏi miệng hùm rồi thì lại vô tình rơi vào khủng long bạo chúa
chỉ còn biết cầu trời cho ST  

Bình luận

^^!,rỏ ràng là vậy mà !!!!  Đăng lúc 18-1-2013 09:14 PM
mình thích cách so sánh của bạn quá, hùm với khủng long bạo chúa, đúng là chết cười =))))  Đăng lúc 18-1-2013 08:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-1-2013 01:20:10 | Xem tất
ồ đọc truyện này có một phát hiện mới,hóa ra Nam Dạ Tước là ông chủ của Cám Dổ, đở mất công đoán già đoán non bên nhà DVĐT  {:420:}
nhưng ko hiểu sau đọc khi đọc DVĐT bên nhà kia lại ko có cảm giác NDT là ông chủ nhể ,hay bên kai ông chủ làm ăn thất bại bị anh Tước thu mua Cám Dổ
mà thui đu là DT hay NDT thì anh nào củng trắng trợn hết trơn á ,gì mà dai câu là đè cập đến lên giường hết thật là khổ tâm mà nhưng mà thủ đoạn của NDT vói DÂ thì thấy rồi ,không biết anh này đùng thủ đoạn nào đối với chị đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 23-1-2013 00:43:01 | Xem tất
ôi, nhìn hai anh NDT và DT đi cạnh nhau làm mình không thể kềm chế nỗi mà liên tưởng tới cập đôi Lôi Dận và Hoắc Thiên Kinh cảu ÂT nhở(mặc dù mình chưa xem hết hai bộ này) nhung thật sự ngoài đời mà có hai người như thế này thì thật không biết tiên hạ sẻ loạn như thế nào.
cơ mà đúng như bạn chủ thớt nói và củng theo ý kiến khác quan cảu mình thì DT ko thủ đọa bằng NDT ,ít ra anh ấy khá "hiền " trong việc dồn người ta vào đường cùng,vói tính cách mặt dù hoi đê tiện một chút, nhưng không đến nổi trắng trợn, nói chung anh củng có nét dể thương hơn so với lần đầu xuất hiện
tiến độ mỗi ngày một chương nha bạn, mình ngày càng thik tt này hơn rùi đó

Bình luận

thì bởi, ngoài đời mà có người như vậy có mà xách dép chạy có cờ luôn ấy chứ ^^!  Đăng lúc 21-2-2013 12:37 PM
thì bởi, ngoài đời mà có người như vậy có mà xách dép chạy có cờ luôn ấy chứ ^^!  Đăng lúc 21-2-2013 12:37 PM
mac du ghet CTHD, ghet n9 nguoc n9 but sao moi lan thay no' mih van sap hố, mih thay DT va NDT ai cug dag ghet het, ba dao wa' troi lun, BT da man, iu thuog kiu do' chi co' n9 trog truyen moi iu   Đăng lúc 21-2-2013 01:43 AM
thật ra nh nò củng thuộc hàng khủng hết áh ,mỗi anh mỗi vẻ ,cơ hà ta thik hết :))))))))))  Đăng lúc 23-1-2013 12:35 PM
Ôi hic, anh DT còn chưa ra tay đâu bạn ạ, a ý ko dễ thương tí nào hêt á, mình bảo anh NDT dễ thương đấy chứ, chẳng qua a NDT chưa thể hiện ra thôi ^^  Đăng lúc 23-1-2013 01:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 23-1-2013 21:34:20 | Xem tất
ặc,mới khen co một chút thui thì bắt đầu lộ đuôi cáo ra rồi anh này chơi ác thật
giủ thanh thiên bạch nhật mà hành sự cứ như một ông vua vậy ,muốn bỏ ai thì bỏ, muốn đánh ai thì đánh thật chỉ muốn cho một phát vào mặt
đúng là quá bá đạo rồi , tội nữ chính quá,ai biểu sui loạt vô tầm mắt anh chi {:436:}
cầu trời cho chị được bình an
ps:mình hoi bị khoái anh NDT nha, mặt dù tt này anh là  diển viên khách mời nhung đứng ở góc độ này mềnh cảm thấy anh rất dể thương nhất là cái câu "Quá ngây thơ" ,chắc khi nói đến đây anh lại nghĩ đến cô vợ yếu cảu mình nhở

Bình luận

đúng là xem anh NDT ở truyện này thì ôi ôi, chết ngất ^^!  Đăng lúc 24-1-2013 01:57 AM
Mình cũng thik anh NDT trong trn này lắm, thỉnh thoảng anh mới xuất hiện chớp nhoáng thôi nhưng cá tính và phong cách đừng hỏi luôn ^^  Đăng lúc 24-1-2013 12:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 25-1-2013 19:19:57 | Xem tất
quá đáng sợ, đát tội với một người như vậy chẳng khác nào tự tìm đường chết cho mình {:442:}
nói thật hành đọng này của Dt hình như hơi thái quá , nhưng vè cơ bản vẩn chưa ở mức độ bt,việc chị của ST có thể là một việc nằm ngoài dự đóan của DT,anh chỉ thừ nước đụt thả câu, nếu nói về bài bản dồn người ta vao đường cùng phải kể đến NDT
nếu cơ thì chỉ mong cả đời đừung bao giờ gặp loại người này ,hazzzzz

Bình luận

^^  Đăng lúc 26-1-2013 02:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 29-1-2013 00:31:47 | Xem tất
lừa tềnh rỏ ràng là lừa tềnh , chương 10 rỏ tuyên bố sắp có thịt thế mà chương này có thấy thịt cá gì đâu {:430:}
ôi đúng là con nhỏ TNN ko cso chuyện gì làm mà, bản thân sông bám vào đàn ông nhưng lại không biết tự mình xấu hổ lại di kiếm chuyện vói người khác thật là không chị nổi
không hiểu gì sau DT lại tha cho ST nhể không phải là anh chàng lại nghĩ ra trò gì mới mẻ đó chứ? hay đơn giản là muốn dờn con mồi đến khi nào ngả quỵ  thì mới ra tay đấy chứ
đúng là đầu óc cảu nhửng người lắm tiền khó hiểu thật

Bình luận

:))))  Đăng lúc 29-1-2013 03:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 31-1-2013 00:31:52 | Xem tất
chết thật,hôm nay đi đau củng thấy nủa chính bị bỏ thuốc nhể? bên nhà MTĐĐ củng vậy ,bên đây củng vậy {:440:}
không biết bình luận cái gì luôn, thôi thì soi một tý về TN đi
, ban đầu cứ nghĩ đây ắc hẳn là một cô gái ngoan hiền dể thương ai dè chơi thâm vậy đúng là không nên đáng giá người ta bằng vẻ bề ngoài thật càng nghĩ càng cảm thấy sợ {:428:}
ôi tình hình là chướng sao có thịt đúng ko cô ?
nhưng ttt của TY H ko nặng lắm nên củng không cần chuẩn bị tinh thần nhiều lắm

Bình luận

^^  Đăng lúc 1-2-2013 02:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 4-2-2013 18:51:17 | Xem tất
mình nghi lắm mà rỏ ràng NTT có tình cảm với ST,từ lần trạm mặt nhau ơ Cám Dổ mình củng đả nhận thấy điều này, nhất là khi nghe ST nói sẻ theo DT , NTT bất mản ra mạt, hay khi ST thât bại ơ cuộc thi âm nhạc .... mạc dù không rỏ tình cảm của NTT ở mức độ nào nhưng khong thể phủ nhận tình cảm đó đả tồn tại {:288:}
dài chương sau có thịt rồi nhỉ.nói thật mình củng không trông mong lắm,vì sau đó là ngược nữ chính ùi , sau nửa thì ngược nam chính ( ngược nam thì mình thik nhưng củng đau lòng lắm {:398:} )

Bình luận

ờ,thì vậy mình củng cảm thấy anh này có vấn đề, nhưng dù sau trong cuộc chạy đua tranh giành tình yêu có thêm một người thì vui hơn chứ sau ^^!  Đăng lúc 5-2-2013 12:04 PM
NTT là một trong những nam thứ của bộ này mà. Anh này có tình cảm với St nhưng mình thấy anh này ích kỷ lắm. Ghét những người như anh này.  Đăng lúc 5-2-2013 09:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách