Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 30-5-2013 18:48:33 | Xem tất
Hihihi, mình rất thích truyên của Thánh Yêu. Mà mình thấy cách viết, nôi dung truyện của Thánh Yêu cứ từa tựa truyện của Ân Tầm. Toàn là nam chính phong độ ngời ngời, ác ma, đẹp trai, lạnh lùng, tàn nhẫn, lắm tiền, bao gái. cùng 1 mô típ nhân vật, còn nữ chính thường kiên cường, bất khuất chống trả nhưng cuối cùng cũng ko thoát đc, trao thân rồi còn trao tim luônmà toàn bị ngược thê thảm, đoc mà

Nhưng mà Thánh Yêu viết gọn nhẹ, cảm xúc hơn, đọc tới khúc Sanh Tiêu bắt gặp Duật Tôn đang âu yếm Cố Tiêu Tây, thật sự mình cũng thấy đau lòng

Còn cái pà chị Mạch Tương Tư miệng nam mô bụng 1 bồ dao găm nữa, làm mình nhớ tới phim Giày Thủy tinh, con em cũng ganh gét chị như vậy, thấy mà tức ói máu làm chị mà như v hả, giả dối, nham hiểm

Trên đây là suy nghĩ của cá nhân mình thôi, rất cảm ơn các bạn đã dịch truyện lên đây cho chúng mình đọc. Tiếp tục cố gắng nha. CHA ZÔ!!! CHA ZÔ!!! {:292:}

CH'ANRAKKHUN {:270:}

Bình luận

Bạn ơi, bạn sửa thành màu khác đi, k đc dùng màu đỏ nha bạn.  Đăng lúc 30-5-2013 09:14 PM
trời..sao chơi chữ đỏ luôn z bạn =.="  Đăng lúc 30-5-2013 09:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 31-5-2013 20:39:21 | Xem tất
HÊ HÊ , a Tôn vẫn rất quan tâm Sanh Tiêu nhé.{:310:}
Nhưng mà quen thói ham của lạ, thật là muốn sút vào mặt mấy cái mà HỪ

Sao đàn ông luôn thế nhỉ, như ông vua có cả hậu cung mĩ nữ, phục vụ mỗi mình ổng , thật là bất công màbất công vs phụ nữ chừng nào ms tới đoạn ông Tôn háo sắc này bị ngược tan nát cõi lòng , đòi lại công bằng cho phái yếu ta hóng

Các bạn edit cố lên nhé

Bình luận

bây giờ nam nữ bình đẳng rùi, anh Tôn ăn phở, thì chị ST tội gì phải ăn cơm, đi ăn hủ tíu thui hế hế  Đăng lúc 1-6-2013 09:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-6-2013 15:41:39 | Xem tất
ô hô, Duật Tôn đi về mua bù lại cho Sanh Tiêu kìa rõ là quan tâm ngta mà

Mình thấy Duật Tôn ở bên Cố Tiêu Tây cố ý đối xử vs Sanh Tiêu như thế để cô ẻm CTT tưởng bở rồi về nói vs Nghiêm Trạm Thanh thôi {:271:}, rất tiếc , các em đã bị lừa. Anh Tôn nhà ta cao tay hơn nhiều ôi, mình bấn anh Tôn

Tuy hám gái nhưng mà thẳng thắn, quyết đoán, ko mù quáng trc nữ sắc, tỉnh táo suy đoán...nhưng mà sau này sa vào lưới tình vs Sanh Tiêu rồi thì chưa nói trc đc

Cảm ơn các bạn đã dịch tr và post lên cho chúng mình cùng đọc.{:291:}

Cố gắng lên nữa nhé. Ai lớp diu chiu chiu, Happy summer 2013 {:407:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 5-6-2013 17:12:29 | Xem tất
Mình vẫn luôn có 1 thắc mắc nho nhỏ, k tiện nói ra vì vấn đề khá là nhạy cảm, tế nhị {:263:}

Nhưng mà đắn đo suy nghĩ mình vẫn muốn hỏi

Có ai cho mình biết dấu hôn là ntn ko ? Hôn thế nào mà để lại dấu màu hồng hay tím mà còn lâu phai đc nhỉ{:308:}

Mình đọc tiểu thuyêt nào cũng có mấy chi tiết này nhưng mà k có kinh nghiêm thực tế nên mong đc  các bậc sư thầy lão luyện chỉ giáo HEHE{:270:}

Bình luận

oscar: cô làm tôi phải nhìn cô bằng ánh mắt khác rồi đó..................  Đăng lúc 7-6-2013 09:35 PM
nói chung là hôn+mút+cắn= dấu hôn  Đăng lúc 7-6-2013 08:38 AM
bạn cứ tự bập vô tay, nhay nhay cắn cắn khoảng 5 phút, lấy ra ngắm nghía sẽ biết :)).. chỗ nào da càng trắng, mỏng thì dấu càng rõ :D  Đăng lúc 5-6-2013 11:38 PM
Câu hỏi này ngàn chấm quá hiiiii  Đăng lúc 5-6-2013 05:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-6-2013 19:30:33 | Xem tất
ô la la ô la la, bạn NTT trúng kế {:290:}đây gọi là khinh địch, cứ tưởng mình giỏi hơn người thành ra thế này đây {:297:} {:286:}

thật tình mong Duật Tôn mau mau đón Sanh Tiêu về {:263:}

Cảm ơn các bạn editor 1 lần nữa . Cố lên nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách