Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 19-7-2013 22:18:30 Từ di động | Xem tất
Vừa đọc xong chương mới, tưởng là ST đã qua tai nạn lần này, ai ngờ cuối cùng mắt lại không thấy gì. Tội nghiệp ST quá.

Thanks mọi người đã edit truyện nha. Trước giờ mình chỉ toàn làm silent reader thôi, hôm nay mới chính thức cám ơn mọi người. Nhờ mọi người mình mới biết đến tác giả Thánh Yêu, từ đó vào đọc thêm truyện Dục Vọng Đen Tối cũng rất tuyệt vời.

Mình thấy có bạn có ý kiến đóng góp cho truyện là rất tốt, nhưng mình có suy nghĩ như thế này :"nếu như cùng một lúc, có quá nhiều ý kiến góp ý về truyện mình đã bỏ rất nhiều thời gian, công sức hoàn toàn miễn phi ra làm, chắc hẳn sẽ thấy rất buồn. Vì có cảm giác giống như mọi người chỉ cố gắng nhìn vào lỗi sai của mình không vậy". Nếu là mình, mình sẽ chọn cách gửi message góp ý nhẹ nhàng thôi.

Ai cũng mong truyện  có chương mới để đọc, nếu truyện được post nhanh thì sẽ không tránh khỏi sai sót, cá nhân mình khi đọc mình cũng rất ít khi để ý đến những lỗi đó. Dù sao đọc truyện cuối cùng cũng để giải trí, thư giãn thôi, không cần phải quá gay gắt.

Mình nói nhiều rồi, thôi làm silent reader tiếp đây! Mong là ST sớm nhìn thấy trở lại. Hình như truyện nhà mình cũng là một trong những tác phẩm hot nhất khu vực văn học này nhỉ! :)

Một lần nữa cám ơn mọi người đã Edit truyện nha. Chúc mọi người đọc truyện vui vẻ.

Bình luận

@-@''!  Đăng lúc 20-7-2013 08:19 AM
tiếp nhận mà bạn. Bạn không để ý nhưng sẽ có những người giống mình, sẽ thích truyện được hoàn thiện hơn mà thôi.  Đăng lúc 19-7-2013 10:32 PM
mình cũng chỉ góp ý nhẹ nhàng không có ý nhắm vào lỗi sai của chủ hố, những hố truyện khác mọi người vẫn góp ý như thế và chủ hố vẫn rất vui vẻ  Đăng lúc 19-7-2013 10:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-7-2013 23:21:24 Từ di động | Xem tất
Đã đọc xong chương mới, sướng thật! Cám ơn các bạn nha!

Mạch TT đúng là ích kỷ, chỉ vì ghen tị mà luôn có suy nghĩ xấu về em mình. Cần chi phải khổ như vậy,  lúc nào cũng ghen ghét so đo, thật là sống quá mệt mỏi.  Mình thấy người không nhìn thấy ở đây không phải là ST, đó chính là MTT, cô ta đã bị sự ích kỉ che mờ cả lí trí để khong nhận ra tình cảm chân thành và lo lắng của ST dành cho mình.

Gieo gió nhất định sẽ gặp bão, cuối cùng MTT cũng phải trả giá với những điều mình gây ra, chỉ mong là đừng làm khổ ST nữa. Mà chắc là không sao đâu, đại ca DT gian hồ thế chắc sẽ tìm được cách trị được bả. Tự nhiên thích gọi DT là "đại ca biến thái ghê"! ^^

P/s: BrownEye và Run_man đừng buồn nhá. Rất nhiều người vẫn ủng hộ 2 bạn. Nên nhớ rằng 2 bạn không phải là dịch giả chuyên nghiệp, nên không cần quá khắt khe với mình. 2 bạn chỉ cần dịch truyện với tất cả sự yêu thích thế là tụi mình cũng đã cám ơn nhiều lắm rồi! :p

Mình thấy Run_man tuyển Beta, thấy vui ghê, chắc nhờ vậy truyện mình sẽ hay hơn đây. Cũng rất muốn xung phong đăng kí, nhưng tiếc là mình chưa từng có kinh nghiệm Beta bao giờ! :)

Bình luận

cứ thử sức nhé, mình cho đề là 1 đoạn truyện đã edit để bạn beta xem văn phong của bạn có phù hợp không, nếu đc mình sẽ cân nhắc, còn ko thì góp sức làm BTV   Đăng lúc 20-7-2013 11:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-7-2013 12:27:14 | Xem tất
Mình nghĩ truyện Edit như vầy là ổn rồi. vẫn tiếp tục ủng hộ các bạn làm tiếp truyện (Mình chọn PA 2 nha)

Thật ra mà nói phải có những lúc khó khăn thế này thì ST mới thấy được tình cảm DT dành cho mình.

Nói chung là chặn đường của 2 anh chị còn dài lắm, ST sau này còn đau khổ hơn nhiều. Mong có chương mới nữa rồi đây! :)

Bình luận

Cảm ơn bạn nhé :)  Đăng lúc 28-7-2013 10:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách