Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 5-9-2013 21:14:36 | Xem tất
e ghét bà chị Tương Tư kia quá trời lun bao giờ ST mới phát hiện ra bản chất thật của bà chị nhỉ? mà anh DT không có niềm tin vào ty .. k biết cái gì là tình yêu thì phải ?@@ t càng ngày càng tò mò về anh ý.. anh có thân phận như thế nào? có thể lực nhự thế nào? có chi tiết anh không người thân, sao anh có thể làm được như thế nhở??? a không mở lòng nói cho ai cả, chỉ 1 số lần a tự dưng không hiểu sao mình lại giải thích nguyên nhân cho ST hí hí.. a đa nhân cách thật, nhưng mình thích điều này {:155:}..
đọc văn án thì truyện tình tiết còn dài, xung quanh anh có quá nhiều vệ tinh quá trời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-9-2013 10:18:15 | Xem tất
DT thật là ha ha ha {:167:}
a ý không thể k đen tối hơn tại sao anh ý không nhận ra cảm giác đối với chị ấy chứ, cảm giác mà đối với những người con gái khác không thể có .. hic hic
nhưng mình thấy đây đúng là 1 cặp trời sinh mà, anh ấy chri dịu dàng từng lúc thôi ha ha..
i hate MTT.... đồ mặt dày mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-9-2013 22:49:49 | Xem tất
cảm ơn bạn nha ^-^
hì hì hay quá hà hà.. nhưng sao ngắn z??? nếu thế thì cảm xúc đang được đẩy lên toàn bị hạ xuống hạ nhiệt bởi chờ đợi, thời gian thui..
bao giờ thì xong hết tr này z mọi người? t nhớ hơn 170 chương mà hiện tại có đc 70 :(((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách