Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 8-2-2013 23:34:58 | Xem tất
chúc cô năm mới vui vẻ nhé
tết đến rồi đi chơi cho nó thoải mái,sang năm chúng ta cùng chiến đấu tiếp
bi giờ tôi củng đi chúc tết mọi người đây

Bình luận

cảm ơn nhiều nhiều, năm mới chúc Yuki_zero và gia đình mạnh khỏe, hạnh phúc, vạn sự như ý ^^  Đăng lúc 10-2-2013 02:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 13-2-2013 00:43:32 | Xem tất
ôi giời ơi chiếc xe.......{:430:}
không biết khi nào mình mới góp đủ tiền để mua ....... cái bánh xe đó nhỉ ? {:426:}
chác trong ngôn tình mói co cai vụ từ tội giết người sau một đêm lại trắng án nhỉ? {:441:}
ôi ko lẻ chương sau có.........thịt
cô Run ơi cô ở mô ...

Bình luận

Lôi Dận trong truyện Tổng tài tội ác tày trời của Ân Tầm bạn ạ,truyện full trên kites rồi đấy.  Đăng lúc 19-2-2013 11:04 AM
Lôi Dận trong truyện Tổng tài tội ác tày trời của Ân Tầm bạn ạ,truyện full trên kites rồi đấy.  Đăng lúc 19-2-2013 11:04 AM
Lôi Dận là của truyện nào vậy mọi người,mình mem mới nên ko biết, chỉ mình đọc vs.  Đăng lúc 17-2-2013 03:14 PM
Lôi Dận là của truyện nào vậy mọi người,mình mem mới nên ko biết, chỉ mình đọc vs.  Đăng lúc 17-2-2013 03:14 PM
:)) mình chẳng mơ tích kiệm tiền để mua cái xe như thế đâu, còn anh Dt này vừa bá đạo vừa mặt dày ^^  Đăng lúc 15-2-2013 12:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 18-2-2013 07:37:49 | Xem tất
không khác dự đón là bao nhiêu. thit của TY thường không là người ta xịt máu cho lắm
nói chung thì củng đở hơn là ăn chay, cơ mà như thế củng là một bước tiến lớn rùi,
bi giờ thì đợi hai anh chị này kết hôn sau đó là ly hôn, và đến mà đáng đợi nhất chính là ngược nam chính
mình thik xem anh DT lúc bọ ngược thì có bộ mặc như thế nào, có khi lúc ấy mình sẻ rất đau lòng cho anh , vì m,ình yếu đuối trước trai đẹp lắm , nhất là trai đẹp bị ngược
công nhận bạn ST này rất cứng cỏi nhỉ ,bi giờ củng vậy ,khi ly hôn củng vậy , biết cai gì cần nắm chác thì nắm không giữ được thì buông,chỉ có cầm tiền thì mới cảm thấy an tâm {:425:}

Bình luận

còn màn bảo vệ hạnh phuc khó khăn lắm mới tìm được nữa chư ^^  Đăng lúc 18-2-2013 02:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 19-2-2013 00:08:04 | Xem tất
thik nữ sinh viên? mấy anh này toàn thik hàng xịn không ah {:440:}
như NDT thì thik xử nữ
mổi người một vẻ, khi vui thì đầu ấp tay gối khi chán thì nhìn một cái còn cảm thấy chướng mắt , nói thật ở ngoài mà có một anh như thế bảo đảm anti fan của anh chăc không thua gì fan của DBSK đâu nhỉ? {:404:}

Bình luận

ngoài đời mà có người thế này thì chả chạy mất dép từ lâu rồi ^^  Đăng lúc 19-2-2013 03:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 22-2-2013 23:14:33 | Xem tất
run_man gửi lúc 22-2-2013 12:03
đoạn đầu này mình thấy ST vẫn còn nhiều điều ngây thơ và trẻ con, bướng bỉnh l ...

ùm đồng ý với bạn là DT lấy cứng dạy mềm nhưng cách làm của anh ta đối với một cô gái như St thì hơi cứng gắng quá {:398:}
thế nhưng cuối cùng ST củng yêu một DT tàn nhẩn và vô tình,trong cuộc hôn nhân này ST là người mềm lòng nhất,chỉ đáng tiếc đến cuối cùng cô củng chịu sự cay đắng khi đánh mất tất cả,tình yêu,người chồng,tương lai {:402:} nghĩ đến cái đoạn ST đao lòng khi ly hôn Dt mà lại thương chị vô bờ bến, nổi tuyệt vọng của ST bây giờ không bằng một góc khi đó, ích nhất bây giờ cô còn có trái tim thuộc về mình {:399:}
cám ơn bạn nhiều nha.

Bình luận

^^  Đăng lúc 24-2-2013 11:49 AM
um, ghét thật chỉ muốn chị nhanh chóng kết hôn sinh ra một đóng con sau đó về trêu tức cho DT khóc vì tiếc hận T_T  Đăng lúc 23-2-2013 02:40 AM
Mình ghét nhất DT lúc đó, hơn cả lúc ngoại tình.  Đăng lúc 23-2-2013 12:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 24-2-2013 21:15:51 | Xem tất
giận rồi ,giận rồi {:398:}
anh giận vì chị St mau khuất phục hay giận chị vì người khác mới lại cầu anh vậy ?
nhưng đúng là ST rất cứng rắn nhỉ, đến giây phúc cuối cùng mới chịu cầu xin, nhưng đọc chương này mình mới phát hiện ả la Dt và DNT lúc ban đầu hầu như toàn là vì thân hình cùng gương mặt của người đẹp không ấy chư ,ôi thế mới thấy thế hông nhan họa thủy thật, nhưng củng chứng minh một sự thật là kiều nữ luôn đi kèm đại gia
nhìn lại bản thân mình thì ,ôi........

Bình luận

ôh,để mình xem thử, cám ơn bạn ^^!  Đăng lúc 24-2-2013 10:12 PM
ôh,để mình xem thử, cám ơn bạn ^^!  Đăng lúc 24-2-2013 09:53 PM
^^ Mấy hôm trước mình có đọc quyển Chân ngắn sao phải xoắn của Huyền Lê, thấy tinh thần AQ kinh khủng, bạn tìm đọc quyển đó đi, buồn cười lắm :P  Đăng lúc 24-2-2013 09:43 PM
^^! thì bởi ,chỉ có điều nhìn người ta như thế mình lại tủi thân  Đăng lúc 24-2-2013 09:36 PM
đúng là kiều nữ phải đi với đại gia, nhưng mà đâu phải đại gia nào cũng đi với kiều nữ đâu =)))) ST còn cứng rắn nhiều nhiều nữa. ^^  Đăng lúc 24-2-2013 09:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 25-2-2013 21:02:36 | Xem tất
ôi, từ đầu cho đến giờ mới thấy một chương DT nhà ta "tỉnh" như thế
phải chi anh lúc nào củng như này thì đâu có bị ngược cơ chứ,
tính ra thì lần cứu ST như thế này củng một phần xuất phát từ tình cảm thật sự, ngay cả viêc anh xót cho chị về những vết thương trên người củng hoàn toàn từ thành ý thật sự, cái này mình sẻ ghi điểm cho anh để đố, đợi khi anh chính thức bị "chặt chém" thì đem ra làm của hồi môn cho anh

Bình luận

^^!  Đăng lúc 25-2-2013 11:03 PM
=)))  Đăng lúc 25-2-2013 10:57 PM
cái này thì mình công nhận,với cái kiểu năng mưa thất thường của anh thì ...ôi.... gái chạy hết,củng may là anh còn thứ vủ khí cuối cùng là..............mặt lì ^^!   Đăng lúc 25-2-2013 10:48 PM
của hồi môn của anh tích cóp chả biết đến bao giờ mới đủ mà lấy vợ ^^  Đăng lúc 25-2-2013 10:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 28-2-2013 21:05:22 | Xem tất
ôh, bất ngờ nhỉ,không ngờ MTT lại là loại người như thế,bị chính chị của mình giăng bẩy không biết ST sau khi biết được thì có cảm giác gì nhỉ{:404:}
đọc mấy chương này cảm thấy DT củng không đến nổi mặc dù bản chất hơi tàn nhẫn nhưng ích nhất vẩn chưa gọi là đáng ghét ,cho dù ban đầu đối với ST là vì anh bị thu hút bởi vẻ đẹp của cô nhưng rốt cuộc vì nguyên nhân gì lại khiến anh sau này đối sử tệ vậy với cô? chẳng lẻ chỉ vì DT thật sự chỉ thik nhửng cô gái trẻ hay chỉ vì anh thật sự không tin tưởng vào thứ gọi là TY?
cám ơn bạn nhiều lắm ^^!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 3-3-2013 21:21:24 | Xem tất
mình nghe thấy mùi nguy hiểm,một khi các soái ca mà thấy cảm kỹ thuật của mình có phần "lạc hậu" thì củng là lúc cần cải thiệt kỹ thuật của bản thân rồi ,mà trong ngôn tình thì bài học được rút ra là ngà vạn lần đứng thách thuận kỹ thuật cảu các ca ca này ,vì sau cùng người nhận thảm bại nhiều nhất củng là các nàng thôi
theo mình đoán thì sau khi qua ngày cấm thì bạn ST nhà ta không chừng sẻ là người được triệt để khảo nghiệm kỹ thật của DT,từ A đến Z không chừng  
cám ơn bạn nhé ^^!

Bình luận

ai biểu chúng ta toàn là sắc nữ :))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 4-3-2013 10:26 PM
nhìn mấy cái icon của cô là pit ham hố rùi (sao giống tui dữ z *mắc cỡ*)  Đăng lúc 4-3-2013 04:21 PM
pam
Truyện của Thánh Yêu tả abcxyz nhẹ nhàng lắm, tác giả tập trung vào tâm lý nv và diễn biến của câu chuyện là chính, xôi thịt chỉ phình phường thôi nên ko xịt máu đâu   Đăng lúc 3-3-2013 09:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 4-3-2013 22:37:07 | Xem tất
đọc chương này mình tăng cảm tình dành cho DT một chút nửa,dù sao thì ở góc đội này củng thấy DT không đến nổi bá đạo lắm, mình nhớ lần đầu tiên DT đưa ST đến Cám Dỗ rỏ ràng chính ST đả lấy DT làm cái cớ để trả đủa  NTT,có lẻ khúc mắt của hai người bắt đầu từ đó, mình rỏ thấy thật ra DT củng tha cho ST rất nhiều lần,tuy nhiên vì ST và DT điều là những con người rất cứng đầu rất cố chấp cho nên mới ngược nhau nhiều như thế. đọc mấy chương này mình lại cảm thấy thật ra DT cũng là một người đàn ông rất có nghĩa khí đó,nói là làm ,mặt dù cách anh làm khiến người ta muốn......sách dép chạy {:426:}
túm lại mình chỉ muốn nói một câu, cám ơn bạn Run nhiều ^^!,

Bình luận

nhầm ^^!  Đăng lúc 5-3-2013 12:03 PM
^^ xách dép chạy á =)))  Đăng lúc 5-3-2013 11:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách