Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 28-5-2013 13:52:53 | Xem tất
sau khi bị cô Miu hành lên hành xuống, {:432:}mình cũng chích thức lọt hố này, và sẽ thường ngày khom cho vui nhà vui cửa, thật xin lỗi cả nhà và các editor là hồi nào giờ mình đọc chùa,  chưa comt ủng hộ mọi người, thành thật xin lỗi, giờ tàu ngầm nổi lên rồi nè, cũng tại cái tội luồi nhớt thây mới trễ nãi thế này đây{:436:}
lời đầu tiên là mình mún gửi đến a Duật Tôn, {:420:}thật sự a là một trong những người bỉ ổi nhất trong các nam chính mà e từng đọc{:426:}, thật là mún đập cho a một phát quá, {:400:}, thật là tội cho nữ 9 của chúng ta, chỉ mong sau này hết đời đau khổ đến ngày cam lai nhé{:448:}, mấy con tiểu tam tiểu tứ thì khỏi nói rồi mún thả bom cho nổ banh xác mấy con đó rồi, à còn cái mụ Tương Tư j đấy{:431:}, Sanh Tiêu thật bất hạnh khi có người chị như vậy, kinh khủng and kinh tởm ko còn gì để nói{:429:}. cô miu đăng kí làm mẹ kế của DT, t xin tình nguyện làm em kế của a ta, ném đá chết lun{:441:}
Pi ét: cô Miu ak 2 cây kem đậu xanh và 1 kí xoài keo cô nhé, nhớ giao hàng đúng hẹn kekeke{:438:}

Bình luận

Ut: Đừng la bạn ấy, comt cũng phải có cảm xúc mới comt đc chứ từ từ bạn ấy mới gia nhập mà. *maria là lương thiện nhất đấy*  Đăng lúc 28-5-2013 07:39 PM
Cô kia, lo cmt ủng hộ bên nhà ĐHD nữa nha:D *ôm hôn*  Đăng lúc 28-5-2013 06:56 PM
chich-choe-bong: Á à vậy là từ hồi nào đến h là cô đọc chùa à, đáng giận-đáng giận. Thêm một e nữa manh động, hít vào thở ra nhá ^^   Đăng lúc 28-5-2013 03:12 PM
cảm ơn nhỏ, sư tỉ gặp ma nam đẹp đẹp ko ak, thâu hok nói nữa thăng đây  Đăng lúc 28-5-2013 02:03 PM
ngủ đi ngủ đi, cho bà này ngủ gặp ma  Đăng lúc 28-5-2013 02:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-6-2013 12:07:18 | Xem tất
không hiểu nổi ca ca Duật Tôn này đang làm cái gì, thấy ca ca cũng đối xử zí Sanh Tiêu trước mặt CTT thì khác, chỉ có một mình ST thì khác, nhưng mà ca ca sỉ nhục ST của e là e không chịu nổi rồi, trước mặt con kia mà nói zậy thì a để mặt mũi Tiêu tỉ ở đâu, càng đọc càng tức , còn cái con tiểu tam đó thì ôi thôi ngàn chấm vs nó đi, mặc dù mọi người nói CTT cũng có số phận bi thảm một chút nhưng chích chòe ko đồng ý vs ý kiến đó cho lắm, nó cứ tự nhủ mình là mình ko cố ý, nhưng mà hành động lại dã man như vậy thì ai chịu cho nổi, đâu ai bắt nó làm như vậy đâu, biết đâu mai mốt iu lun Tôn ca ca ko chừng, bực bực bực đọc mấy chương này mà mún tăng xông máu lên hic

Bình luận

chich-choe-bong: Manh động quá, loại ng như NTT phải bắn bom nguyên tử k biết nó có ra đi k nữa huống chi vấp cọng cỏ như bạn nói ^^  Đăng lúc 5-6-2013 05:32 PM
NTT hả, t đạp đạp đạp, ước gì đi vấp cọng cỏ té chết cho rồi đi, sống chi hại dân hại nước, hại t tốn nước mắt huhu  Đăng lúc 5-6-2013 03:27 PM
oscar: Bắt tay cái đi bạn, anh nhà mình tốt hơn nhiều thằng khốn NTT  Đăng lúc 5-6-2013 03:14 PM
khả năng này là 99% đó cô, tuy anh DT cũng mặt dày nhưng ta thấy tốt hơn tên NTT nhìu  Đăng lúc 5-6-2013 02:58 PM
ừ t biết mà, mà có khi nào quay qua iu DT ko chừng, hihi  Đăng lúc 5-6-2013 12:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách