Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 2-6-2013 21:36:14 | Xem tất
Mình mới đọc giới thiệu thôi đã thấy ngược dã man rồi. Híc híc! Phân vân ( không bít có nên nhảy hố hay không ) {:293:} {:293:}{:293:} truyện này nữ chính có vẻ thảm quá bạn nhỉ kgoong biết sau này nữ chính có hành lại nam chính không ban? Thui tò mò không bằng ta cứ đem chăn gối nhảy hố vậy. Quyết định nhảy hố dù là thấy ngược dã man quá nhưng tò mò không đỡ được. Thank  run- man và các bạn đã làm bộ truyện này {:290:} ôm gối nhảy hố và tiếp tục bình loạn sau!!!!!

Bình luận

Yếu tim phải uống thuốc trợ tim rồi hãy đọc cô nhé hiii  Đăng lúc 2-6-2013 09:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 3-6-2013 00:50:36 Từ di động | Xem tất
Thương MST quá nhưng mà nhìn thấy những tấm ảnh như vậy thì ai mà có thể bình tĩnh được cơ chứ. È hèm nhưng mà mìn thấy DT chỉ phát hoả lúc đấy xong rồi lại thấy thương MST nhỉ? Em thấy bà chị hái MST làm sao ế, có vẻ... .  Đọc chương này mà thấy tim cứ đập thình thịch như nhảy ra khỏi lồng ngực may là nhanh tay chụp lại được không có thì đơ toàn tập
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 3-6-2013 23:02:36 | Xem tất
Đúng là đàn ông nhể...? Mình bẩn thì không thấy có  một chút mảy may suy nghĩ trong khi đó lúc nào cũng đòi hỏi người phụ nữ đến với mình phải sạch sẽ ( ásza) đọc xong mấy chương này mà thấy lửa bốc hết lên đầu điên quá điên quá đi mất ( hừ hừ ) ! Đọc xong bộ này chắc mình mắc thêm bệnh huyết áp quá, hic hic, lúc tăng lúc tụt không kiểm soát được. Chỉ muốn băm nát cả nam 9 lẫn nam phụ ra thui. ( hai ông này đày đoạ nữ 9 thê thảm quá ) * đau lòng quá đi *

Bình luận

pam
thực ra DT ko quan tâm tới chuyện trinh tiết lắm đâu, ngay từ đầu đã thế, còn tất nhiên khi yêu thì ai chẳng muốn độc chiếm, cả đàn ông và đàn bà đều thế   Đăng lúc 4-6-2013 09:28 AM
Đàn ông theo mình thấy đa phần đều mong muốn người phụ nữ, người vợ của mình trong sáng còn mình thì đã từng như thế nào cũng k quan tâm hết đấy.  Đăng lúc 3-6-2013 11:12 PM
:X hí hí  Đăng lúc 3-6-2013 11:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-6-2013 10:17:03 | Xem tất
Tem tem. Hjhj! DT nhà ta đúng là cáo già không gì có thể che mắt được, chương này dự xuất hiện của TN càng làm cho DT khẳng định sự nghi ngờ của mình các cụ nhể? Em CTT này yêu NTT vì NTT kiếm cớ gây sựvới MST . Hừm mình gét CTT cứ giả vờ ngây thơ lương thiện nói là không cố ý với không muốn tổn thương MST toàn là nguỵ biện cho hành vi xấu xa của mình. Ta là ta sút CTT

Bình luận

Một phần là do lòng đố kỵ khi k có đc tình yêu đấy bạn.  Đăng lúc 4-6-2013 01:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 8-6-2013 08:53:53 | Xem tất
Oái ôi! Sao mà tác giả tung hoả mù khói bay đầy trời thế này? đọc chương này xong mà thấy bùn nôn đáng đời cô em CTT này, sao mà lại ngây thơ thế không biết được kiến thức về ... Của em này quá là nghèo nàn, nghĩ là chỉ có một lần thì không việc gì. Ôi đúng là ngây thơ phat oẹ mình thì mình vẫn nghĩ là không phải con của DT đâu, khả năng hôm xxx đấy là người khác, nếu không thì đâu lòng cho MST lắm. Cô ý đã bị ngược thê thảm rồi, đến lúc có tình cảm với anh nì một chít lại gặp tình huống này. đúng là mún phát sốt.

Bình luận

CTT "trúng thưởng giải đặc biệt" mà bạn ^^  Đăng lúc 8-6-2013 10:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-6-2013 11:37:26 | Xem tất
Vui quá cuối cùng thi MST đã tim lại được tự do của mình. Chúc mừng chị ST, cũng phải cảm ơn cô em CTT đã có chút công sức góp phần giúp ST có đươgj chút tự do này zưng mà không biết tự do này sẽ kéo dài được bao nhiêu lâu đây lúc chưa có tự do thì mong mỏi nhưng đến lúc được tuyên bố tự do thì ST lại buồn và hụt hẫng thì phải. Hixhix! Chị yêu anh rồi nên không đành lòng đây mà. Ôi tình yêu...!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-6-2013 09:27:49 | Xem tất
Liệu NTT có chít không nhỉ? Hic hic! Anh lãnh trọn hai nhát dao thương thế chắc là nặng rùi, thương choá. Tất cả đều vì một chữ tình cộng thêm chữ hận vào nữa, người được tình yêu cũng khổ mà không có được tình yêu càng thảm hơn. DT quả nhiên là con người thâm sâu khó dò, gắp lửa bỏ tay người chỉ tội NTT quá mất cảnh giác nên thê tham như vậy. Mềnh vẫn thắc mắc không biết đứa bé trong bụng CTT la con ai nhể, liệu có phải con của DT không, nếu phải thì đau lòng ST choá.   đặt gạch chờ phần tiếp theo e hóng hóng...g!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 28-6-2013 21:17:54 | Xem tất
Ối trời DT biến thái quá, không đỡ được. Khổ cho CTT mù quáng với tình yêu, thật dại khi dính lứu tới DT, ai bảo xấu tính đi hắt nước vào mặt ST khóc thay CTT vậy . Chương sau  ST bị đổ oan là hung thủ...? Hic hic! Ss đưa ra tiêu đề chương sau làm mềnh hồi hụp toá. Không biết NTT có qua khỏi không nhỉ? Mềnh không thấy gét NTT mà còn thấy thương vì tâm cơ của anh không thể bằng DT. Ẹc! l
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 24-7-2013 07:43:19 | Xem tất
Hụ hụ! Đi vắng mấy hum giờ mới về nhà và mở máy lên, thật sung sướng vì có liền tù tì mấy chương để đọc. Sao mình gét con mụ Tương tư thế không bít được, mình đang nghi ngờ liệu mụ ý có phải là chị ruột của ST không đây, ném gạch đá vào mặt mụ TT. DT ở cháp này sao mà lãng mạn thía. Hjhj! Anh lúc nào cũng dịu dàng như vậy thì ST làm gì mà không tình nguyện ở lại với anh. Kaka! àh suýt quên việc chọn các phương án, mình chọn phương án 2. Oh yeah! Các bạn cố găng lên nhé, thank các bạn nhìu nhìu vì đã làm bộ truyện này ( ôm hoa tặng...tặng chủ nhà)@ / @

Bình luận

Cảm ơn ý kiến của bạn :"))  Đăng lúc 24-7-2013 09:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 26-9-2013 22:30:54 | Xem tất
Há há! Anh Tôn thật là đáng êu, mình ủng hộ cưa chân con mụ Tương Tư cho mụ tần phế suốt đời luôn, hừm đọc nhân vật phản diện chưa thấy ghét nhân vật nào bằng con mụ Tương tư này lòng dạ nham hiểm vơis cả em gái mình. Mụ TT cứ ngồi xe lăn mà nằm mơ DT để ý đến mụ nhé, trên đời chết hết đàn bà con gái thì DT ca cũng ở không chứ không thèm ngó đến cái mặt gian ác của nhà người. Ta đạp đạp con mụ Tương tư này nghìn tỷ phát {:426:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách