Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Won Bin và Lee Min Ho đụng hàng, ai chuẩn hơn?

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 25-1-2013 20:51:40 | Xem tất
lai cũng đẹp nhưng lee min ho đẹp hơn roi,dáng chuẩn ,mặt đẹp,đẹp tất cả,hihi,lee min ho

Bình luận

type đủ ít nhất 3 dòng b nhé k là mod del bài đấy:)  Đăng lúc 25-1-2013 10:41 PM
uh,mình xin lỗi,do mình kich động quá,mong bạn bỏ quá cho nhá,fan Ho và fan Bin LÀM bạn,dc chứ,thông cảm nhé  Đăng lúc 25-1-2013 10:17 PM
post số 5 trang trước nhé, nếu b k bình luận thì cũng k ai nói gì bạn đâu, còn lời bình luận của bạn rõ ràng kia kìa  Đăng lúc 25-1-2013 09:35 PM
bạn vào hẳn post của mình bình luận bạn còn kêu m bị làm sao, bạn tự ra trang 1 xem xem, m đã nói rồi, ý kiện của b, b có thể post, nhưng làm ơn đừng vào post của m   Đăng lúc 25-1-2013 09:34 PM
bạn làm sao vậy ,mình làm gì bạn đâu,mà bạn vào đây nói gì thế,mình chỉ đưa ra ý kiến của mình chứ,hay nhỉ,minh có chê ai hoặc nói xấu gì ai đâu mà,nói thế,hay th   Đăng lúc 25-1-2013 09:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-1-2013 21:38:28 | Xem tất
ý kiến của mình,đầu tiên mình là fan HO thật,nhưng mình thấy a Won Bin rât rất đẹp trai,vẻ đẹp như tạc tượng,còn về Ho thì tất nhiên đối với mình rất đẹp rồi.Các bạn nói ở Hàn quốc Ho thua Bin chắc mình đồng ý,vì ở Hàn Quốc Bin rất được lòng người dân điển hình trong cuộc bầu chọn nào BiN cũng đứng cao,còn Ho thì không được yêu thích bằng BIn ở Hàn.Sao Các bạn chỉ nói ở Hàn Quốc MÀ,không nói ở TRUNG QUỐC,ở toàn Châu á,xem ai đẹp hơn.Nếu so sánh trên toàn châu á thì phần thắng về ai thì các bạn biết rồi đấy,nên mình chỉ muốn nói với các bạn khi so sánh thì phải khách quan 1 tí,cả Win bin VÀ ho MÌNH THÍCH CẢ 2,nhưng mình nghiêng về HO hơn,

Bình luận

ít nhất bạn cũng nên comt cho đúng tên người ta chứ WON BIN chứ k phải win bin. đọc nãy h phải nhảy vào comt phát >"<  Đăng lúc 26-1-2013 10:58 PM
từ cái lần comt đầu tiên vào news Ho mà tôi dịch là tôi đã biết bạn vs cái nick lamnghiep gì đó là một rồi, có nói nấy nói nữa cũng thế thôi bạn ơi  Đăng lúc 26-1-2013 10:44 PM
đang dùng nick lamnghiep rồi lại cmt " tôi vơi lam nghiep là 1 thê " =)) Trùm là đây  Đăng lúc 26-1-2013 07:37 PM
bạn có bị mù màu không hả,tôi vơi lam nghiep là 1 thê bạn dọc dung toi dia chỉ IP đi,toan đoán mò hả,mà bạn là cái quái quỷ gì mà vào đây nói linh tinh,đọc dùng xem   Đăng lúc 26-1-2013 12:13 PM
tôi thấy bạn lộ quá rồi! nhìn vào là thấy bạn với lamnghiep là 1! ko cần bàn cãi! đừng làm xấu hình ảnh minoz thế!!! plzzzzzzzzzzzzzzzz  Đăng lúc 26-1-2013 12:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách