Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1135|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[26.01.13] Ya Suy gây sốc khi nhận được gấp đôi tin nhắn so với Hoàng Quyên

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 26-1-2013 11:59:58 | Xem tất
Bây giờ Ya Suy có là thần tượng âm nhạc VN cũng không có gì ngạc nhiên vì đây là cuộc thi lấy kết quả từ lượng tin nhắn của khán giả , mà nó lại diễn ra ở ... VN . Mà đa số người VN thường xử lý mọi chuyện theo tình hơn lý .

Cho dù HQ có không là quán quân VNI thì em gái này sẽ còn tiến rất xa trong sự nghiệp của mình . Đó là điều chắc chắn !

Còn với Ya Suy thì có lời khuyên chân thành rằng hãy xem VNI như 1 cuộc trải nghiệm thú vị . Kết thúc cuộc thi hãy xem nó là 1 kỷ niệm tuyệt đẹp trong cuộc đời của mình . Bạn đừng theo nghiệp ca hát . Hãy để ca hát như là những phút giây thư giãn cho cuộc sống của bạn thêm phong phú . Hay nói nôm na là bạn hãy hát tài tử thôi . Đúng như lời anh QT thì sẽ là rất mạo hiểm cho bạn và cả khán giả nếu phải chứng kiến những tai nạn như vừa rồi của bạn trên sân khấu chuyên nghiệp .

Vì những sự cảm thông rất đời thường mà phũ bỏ 1 tài năng âm nhạc thì thật bất công ! Chỉ vì tôi có đào tạo trường lớp , tôi quá chuyện nghiệp nên đó là cái tội của tôi thì quá phi lý !

Nhưng ở VN thì cái phi lý nhào nặn 1 hồi rồi cũng thành có lý ! Haizzz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách