Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Chomei
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Huyền Huyễn] Mạnh Bà Truyền | Lý Triều Cẩn (Hoàn)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 28-1-2013 03:51:53 | Xem tất
cám ơn bạn đả edit bộ truyện này, mình đọc được cuốn 1 ở nhà vọng nguyệt lầu nhưng không thấy bạn ấy làm tiếp. Mình rât mê cuốn này, thích dạng huyễn huyễn nên mình rất vui khi có bạn edit. Minh xin đặc gạch hóng mỗi ngày. Mình rất kết tên của truyện "Mạnh bà Truyền." Một lần nửa cám ơn bạn đả làm bộ này.

Bình luận

Cám ơn bạn, mình sẽ cố gắng một tuần 2 chương, cố định post thứ tư và thứ sáu. Chúc bạn xem truyện vui vẻ.  Đăng lúc 28-1-2013 04:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 3-2-2013 12:24:08 | Xem tất
cám ơn bạn editor, bạn edit và có cả chú thích rất rõ ràng dễ hiểu, mình đọc xong cuốn 1 rồi nhưng mỗi ngày đều theo dõi truyện của bạn, đợi cuốn 2 rồi mình nhảy luôn, mình rất thích dạng huyễn huyễn về thần tiên, âm phủ thế này, đọc rất lạ và có cảm giác khác hẳn khi đọc hiện đại, cứ cảm thấy tình yêu cổ đại tuy có đau có khổ, có xa, có ly biệt, không khác xa lắm những truyện hiện đại nhưng lại rất thơ mộng và thâm tình, có lẽ người cổ đại mới biết thế nào là yêu so với hiện đại, con người càng ngày trở nên phức tạp, tình yêu đả bị nhuốm màu.  Mình sẻ trở lại comment về truyện, tạm thời mình chỉ báo danh cho bạn biết mình ngày nào cũng lượn lờ vô nhà bạn :))) Mình rất thích poster, cách trình bầy mục lục, và cả những song truyện nhà bạn nửa, nhìn đẹp mắt lắm :)))  
©2024 Kites.vn | All rights reserved. Y; o% ]: g7 I6 z7 `4 r
' Z+ j' u- i( R©2024 Kites.vn | All rights reserved
cám ơn, hóng chap mới

Bình luận

Bạn thích là mình vui rồi, ngoài btập, chọn nhạc rồi edit details, addcover, xong convert (vì down lossless) làm list, rồi upload, cũng lắt nhắt, nhưng dc cái bài đẹp thì vui   Đăng lúc 3-2-2013 04:43 PM
Cảm ơn bạn, trc giờ mình ngại đọc khổ luyến vì đi làm đi học, ảnh hưởng tâm trạng công việc không tốt. Nhưng bộ này là mình ko dừng được  Đăng lúc 3-2-2013 04:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách