Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Pim
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chạy Đâu Cho Thoát | Minh Nguyệt Thính Phong (HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 8-2-2013 08:29:29 | Xem tất
hihi, từ hồi đọc Này chờ làm loạn đến giờ, mình đã thích văn phong hài khó đỡ mà lại rất sâu sắc của tác giả này rồi. Không ngờ được là còn có truyện riêng của bác sĩ lưu manh, lắm mồm lẻo mép mông lạnh nữa. Mới chương đầu đã cười nôn ruột rồi, quả không hổ danh là đồng chí tốt của anh dâm tắc mà lị Chị nữ chính nội hàm cũng cao ra trò, nhìn anh naked 99% mà vẫn bình tĩnh như ko, còn âm mưu đè chết anh nữa chứ.
0 P0 n! p4 ?' d©2024 Kites.vn | All rights reserved
Hóng truyện của Pim đó nha. Đào liền mấy hố bật mặt ra ý chứ

Bình luận

Pim
Chúc mừng năm mới.  Đăng lúc 8-2-2013 10:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 14-2-2013 22:42:23 | Xem tất
Đọc đoạn đầu này của truyện thấy khá thương Trần Nhược Vũ.  Đọc Này, chớ làm loạn một thời gian rồi, chỉ nhớ mang máng rằng cô bạn này phải đi bán bảo hiểm, cuộc sống không mấy dễ chịu, lại cũng hay bị dè bỉu. Thường thì mình không thích con gái quá chủ động cho lắm, nhưng không hiểu tại sao lại thấy khá có cảm tình với nữ chính này. Cô ấy tạo cho mình cảm giác rằng cô ấy rất dũng cảm, cũng rất tỉnh táo, dứt khoát.
©2024 Kites.vn | ) q2 Q. K: v" vAll rights reserved
Nếu lâm phải hoàn cảnh mất mặt như cô ấy, mình sẽ khóc mất. Song anh chàng Mạnh Cổ chua ngoa này thì sao mình không thấy thích như hồi Này chờ làm loạn nữa nhỉ???

Bình luận

Pim
đừng vội ko thích Mạnh Cổ =)) anh ra tay ngầm mà ko ai biết, bất ngờ còn ở phía sau =)) đánh đồn có địch đó =)))))))))  Đăng lúc 14-2-2013 10:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách