Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Pim
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chạy Đâu Cho Thoát | Minh Nguyệt Thính Phong (HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 25-4-2013 23:24:23 | Xem tất
Hôm bữa vô tình thấy tựa đề nghe lạ lạ hay hay nên nhảy vào xem thử nội dung thế nào. Ai ngờ nội dung truyện đúng chất mình thích. Mình thích kiểu hơi hài hước mà tưng tửng thế này. Sau một ngày mệt mỏi với đủ thứ chuyện mà tối đến mở ra thấy có chương mới đọc một lát là lại hết cả phiền não. Nhiều khi nửa đêm mà cứ cười như điên vậy.
©2024 Kites.vn | $ R- s- h' v/ TAll rights reserved
Mà hai người này đúng là hợp nhau quá rồi.  “Tuy rằng tính tình anh rất xấu, mồm mép độc địa lại không ân cần, làm bệnh nhân còn tốt hơn làm bạn gái của anh, nhưng anh nhất định sẽ tìm được cái vung nồi thích hợp.”  TNV đúng là không thể ngờ rằng cái vung nồi thích hợp kia lại chính là mình. Thanks bạn Pim vì đã edit bộ truyện này nhé! {:308:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-4-2013 22:11:08 | Xem tất
Hóng chap mới quá vì không biết anh Mông sẽ dùng chiêu gì tiếp đãi chị Vũ tại nhà đây. Một màn đặc sắc hoặc một màn suy dinh dưỡng vẫn chưa thể đoán trước được. Tuy là truyện hài lãng mạn nhưng hấp dẫn quá đi! Lúc nào đọc cũng cười đau cả bụng. Pim edit cũng mượt nữa. Nhiều câu đúng chất người VN mình luôn. Thanks Pim nhiều nhé! {:308:}

Bình luận

Pim
bạn edit lại bài trên 3 dòng cho đúng quy định của box nhé, cảm ơn b.  Đăng lúc 1-5-2013 08:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-5-2013 00:04:12 | Xem tất
Ặc ặc mình lại bị hố rồi...{:270:}
( e* G, z+ ?- D, a' Z©2024 Kites.vn | All rights reserved
Cứ tưởng anh Mông tung chiêu ai ngờ chị ngồi xe bus lắc lư tới nỗi được đả thông, thần trí tỉnh táo luôn. Vũ đã không ra tay thì thôi, một khi đã ra tay là ai cũng đành câm nín. Lại đành hóng chap tiếp theo chờ phản ứng của anh Mông.
0 \$ G1 X$ R+ E$ e# V1 ^% _©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mà hai anh chị này thích chơi trò tình bạn đến bao giờ đây? Hiu hiu
©2024 Kites.vn | All rights reserved! Q- ?* Z, z# s
{:262:}

Bình luận

Pim
cách mạng sắp thành công :D  Đăng lúc 2-5-2013 09:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-5-2013 23:06:47 | Xem tất
Ôi 1ngày/1chương... Vui quá xá là vui ! Thích Pim quá đi {:308:}
©2024 Kites.vn | 6 I; p1 H2 e4 f1 p/ vAll rights reserved
Cái đoạn đối thoại mỗi người một câu cụt ngủn đọc mà cười như điên vậy. Anh Mông rốt cuộc cũng đã được nếm mùi lợi hại của chị Vũ nhé. Mà không hiểu chị Vũ lấy đâu ra tinh thần kháng chiến mạnh mẽ đến vậy. Chuyện của cái cô Thích Dao đó đã kích vậy sao ta? Bác sĩ Mạnh có dấu hiệu: bối rối, hối lộ kẹo, lại đứng chờ dưới nhà chị...99% là rơi thẳng vào lưới tình rồi. Nhưng mà đoạn cuối vẫn chưa hiểu ý của anh Mông là như thế nào nữa. Hóng tiếp thôi! Là lá la {:274:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-7-2013 03:07:44 Từ di động | Xem tất
Chưa làm xong cái báo cáo nhưng vẫn tòm tèm đọc chương mới. Nửa đêm mà cười như khùng báo hại bị mẹ tỉnh giấc mẹ la cho một trận. Lần nào cũng vừa đọc vừa cười đến đau cả bụng. MNTP có khiếu hài hước thật, chỉ là chuyện gặp phụ huynh căng thẳng, chán ngắt mà làm ra hẳn 2 chương hài thế này. Cảm ơn Pim nhiều nhé! :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách