Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: DiệpNgữThần
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại - Xuất Bản] Chờ Một Ngày Nắng | Điệp Linh Chi (HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 11-11-2013 09:37:41 | Xem tất
Truyện này hum bữa ra hiệu sách mình đọc nội dung đằng sau bìa truyện cũm thấy khá được

thế là vung tiền mua về

nhưng nói thật điệp Chi Linh đã làm mình thất vọng

haizzzzzzz truyện chả hấp dẫn gì cả cách viết và diễn đạt không thể cuốn hút người đọc

hơn nữa cách xây dựng nhân vật kể cả thẩm quân tắc và tiêu tinh mình đều không thích cho lắm

mình đã cố đọc không nhiều lần mình muốn bỏ giữa chừng nhưng đã lỡ mua hông lẽ bỏ đó

miễn cưỡng lắm mình mới đọc được hết cuốn này có rất nhiều tác giả đã viết theo nội dung trên điệp chi linh cũng viết nhưng mà điệp chi linh đã không thành công

mình không biết các độc giả khác nghĩ gì nhưng theo quan điểm của riêng mình cuốn sách này phải nói là tệ

đây cũng chỉ là nhận xét của riêng mình thôi mình không thích cuốn truyện này , tác giả đã thiên về phải tả biểu cảm quá nhiều còn lời thoại thì quá ít thành ra mình đọc thấy cứ nhàm nhàm

đọc mà buồn ngủ quá trời không có tích hấp dẫn gì cả

những bộ truyện khác cũng gần như vậy nhưng tác giả đó biết cách hấp dẫn người đọc có những tình tiết bất ngờ chứ truyện này giống như mới đọc mấy trang đầu thôi là cũng có thể đoán ra hết được những tình tiết phía sau rồi =.= nên thành ra không có thú vị .

haizzz hi vọng những cuốn sau của điệp chi linh sẽ hay hơn ^^ . Cảm ơn bạn đã post

Bình luận

ừ đúng đó bạn đọc đoạn đầu còn bthường chớ đoạn sau mềnh đọc cố mà nuốt ms đọc hết đó chứ  Đăng lúc 4-12-2013 05:18 PM
đồng ý với bạn là chuyện này hơi nhạt. Lúc đầu còn cố đọc kĩ, càng đọc càng thấy tác giả viết hời hợt. Dường như ko dụng tâm viết vạy  Đăng lúc 4-12-2013 03:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách