Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 12209|Trả lời: 110
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Fast & Furious 6

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
#
Đăng lúc 17-2-2013 22:22:27 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc

Ngày công chiếu: 24/05/2013
Diễn viên: Dwayne Johnson, Vin Diesel, Luke Evans, Paul Walker, Michelle Rodriguez, Gina Carano, Jordana Brewster, Gal Gadot
Đạo diễn: Justin Lin
Biên kịch: Chris Morgan
Hãng phim: Universal Pictures
Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Hình sự, Ly kỳ

Đặc vụ Hobbs nhận được sự giúp sức của Dom cùng các chiến hữu nhằm mang một băng nhóm đối địch, do Owen Shaw cầm đầu, ra công lý. Để đổi lấy lý lịch trong sạch, họ phải ngăn chặn những âm mưu của chúng, dù phải đánh đổi bằng tính mạng.

movieweb, IMDb
[email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 25-8-2013 09:13:38 | Chỉ xem của tác giả
Không biết phần 7 có xuất hiện lại Sean của phần 3 không nhỉ. Anh phải xuất hiện để còn trả thù cho Han chứ

Phần 7 này nhiều ngôi sao không kém gì phần 6. Nhất là chú Statham. Đợi phần 7 quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 25-8-2013 05:45:38 | Chỉ xem của tác giả
ôi giời ơi thick nhất Loveline của Han với Gis mà h sau phần 6 cả 2 đều ra đi là thế nào trời ơi!!!
2 người này tuy nhân vật phụ nhưng mấy cảnh yêu đương thick thế còn gì, mới yêu nhau đc có 5 với 6 mà h cả 2 cùng ra đi là sao,Gis rõ xinh, cực duyên, ...huhu. tiếc thật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 1-8-2013 08:54:29 | Chỉ xem của tác giả
Rihanna đóng vai gì trong phim này nhể???
Xem thì hoành tá tràng nhưng cái đoạn mà Dom lao ra cứu Letty rồi đập người vào cái ôtô trên cầu ấy, xem có hơi bị điêu.
mà chưa thấy có post link down thì tức là sub nhà mình vãn chưa có ý định "làm thịt" phần này rồi T_T...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 15-7-2013 13:44:08 | Chỉ xem của tác giả
Ô..ô..ô...*xí ghế* *đặt gạch* Kites sắp làm sub phim nầy luôn rồi cơ ạ {:286:} Quá là deabak đê !!!!! {:301:}
Phim này mình hóng lâu lắm rồi...thật ra không phải thích xem phim hành động cho lắm...nhưng mờ xem cái trailer cái mê luôn {:303:} Cũng đương trong thời gian khủng hoảng trầm trọng nên muốn đổi mới dòng phim tí chút..tốc độ cao tí chút... {:295:}
P/s đặc biệt lại có Ludacis nữa chớ {:284:} hóng sub {:301:}
Thanks kites Thanks Ad vô cùng tận {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 22-6-2013 00:03:42 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, hóng phim này quá cơ :X :X :X, phần nào xem cũng hấp dẫn! Lỡ mất đợt chiếu rạp, xem bản CAM thì chán, xem được nửa tiếng quyết định không xem nữa :D
Cảm ơn subteam trước nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 21-6-2013 23:46:42 | Chỉ xem của tác giả
Chấp nhận là hay
Sau khi xem Fast & Furious 6 thì mình đã lùng sục để xem các phần trước đó. Hay cực kỳ ấy.
Hy vọng là Kites sẽ làm sub Fast & Furious 1,2,3,4,5 nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 19-6-2013 12:31:21 | Chỉ xem của tác giả
hic hic.. quá buồn cho cặp đôi Han và Giselle...
Tại sao mấy ông biên kịch cứ hay lấy nước mắt của khán giả bằng cái việc cho 1 trong 2 người của cặp đôi chết ngay sau cô/ anh ấy khi cân tới nhắc lui và chấp nhận lời cầu hôn của người yêu mình là sao nhỉ????/
ta ghét... ta ghét
Đến lúc đua xe ở Tokyo lại làm mình nhớ về phần Drift in Tokyo... cứ mong manh hy vọng là Gil vẫn còn sống cơ... thế mà cuối cùng thì cả Han cũng chết nốt..
rồi lại lòi ra thêm 1 kẻ thách đấu Dom nữa..
chả hiểu sao Dom lám kẻ thù thế nhể
Chỉ có mỗi 1 kết thúc có hậu là Letty đã trở về và ngưỡng mộ khả năng đấm đá của đả nữ này với nàng Gina quá.. oánh nhau huỳnh huỵch, vật nhau rầm rầm thế mà chả gãy cái xương nào ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
 Tác giả| Đăng lúc 10-6-2013 14:55:46 | Chỉ xem của tác giả
Doanh thu cuối tuần, leo lên vị trí thứ 2, fim kinh dị The Purge ra mắt ấn tượng quá

collider
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 9-6-2013 23:55:49 | Chỉ xem của tác giả
ui ui Fast 6 hay quá mình nghe nói phim này đang hot lắm, xem thử thì đúng là không biết dùng từ gì để diễn tả nữa
mong chờ đc dinh về máy để lâu lâu xem lại quá!!! đúng như tên gọi của nó quá nhanh, quá nguy hiểm và quá đỉnh lun
Tốc độ chóng mặt, hành động đến ngẹt thở vừa sợ vừa tò mò nhưng mà sợ xong cảm giác lại rất sướng
Nói chung là tuyệt!!!!! mình nghĩ là doanh số phim sẽ còn tăng giống như tốc độ trong phim vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

101#
 Tác giả| Đăng lúc 9-6-2013 16:06:06 | Chỉ xem của tác giả
Doanh thu thứ Sáu, vẫn đứng sau The Purge và The Internship

collider
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách