Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 10709|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Các sao nữ trẻ xứ Hàn trải lòng về… antifan (Park Bo Young, Lee Se Young, Shin M

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 27-2-2013 12:03:41 | Xem tất
Với Kim You Jung là vì cô bé là dạng trời ưu đãi “gặp là mến thấy là thương”, lúc nào cũng vui vẻ tươi tắn, lại luôn làm tốt mọi thứ và hay được các oppa nổi tiếng quý mến như em gái, càng lúc càng nổi tiếng mà chẳng mấy khi chịu update tin tức của mình trên blog cá nhân (?!?). Với Kim So Huyn thì là do cách nói chuyện có phần khôn khéo và thói quen thích cập nhật mọi tin tức về công việc của cô bé trên tài khoản khiến họ nghĩ cô bé thích PR bản thân

Mình thấy rất buồn cười ạ. Bé Yoo Jung không chịu cập nhật tin tức thì các bác anti. Đến So Huyn thì thói quen thích cập nhật tin tức nên anti. Vậy thì phải biết làm sao với các trang cá nhân bây giờ, đóng nó lại để fan mòn mỏi ngóng tin ạ, vừa vừa thôi chứ. :)

Bình luận

Như mình là mình để blog mình private riêng tư thôi, coi như khỏi có blog public gì sất cho khỏe! :))))  Đăng lúc 27-2-2013 12:06 PM
Vậy nên mới nói chẳng biết làm sao cho vừa lòng họ! Antifan nhiều khi như có vấn đề tâm lý, làm kiểu nào cũng bắt bẻ được! haizzzzzzzzz  Đăng lúc 27-2-2013 12:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách