Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukiomina86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Nghề Vương Phi | Hoa Dương Hoa Ảnh (Hoàn) (Ebook P1)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 27-6-2013 11:28:45 | Xem tất
Hồi trước xem Bộ bộ kinh tâm, thấy Hoàng đế sợ con cướp mất ngôi mà như phát rồ lên, biết rõ có người hãm hại con mà nhắm mắt làm ngơ, kiên quyết dồn con mình đến cùng. Ông hoàng thượng trong này cũng thế, đừng có biện minh ở ngôi vị cao nên phải đề phòng, tất cả chỉ là ngụy biện. Lòng tham vô độ, che mờ hết tình thân, loại người máu lạnh. đến động vật còn biết thương lấy con mình. thế nên anh Tranh vừa lừa vừa khinh ông này dù anh là con nhưng mình thấy không phản cảm tý nào.
©2024 Kites.vn | 6 u7 f6 E/ x+ F4 \All rights reserved
nhưng mà anh Tranh cũng hận hoàng hậu. không biết hoàng hậu có làm gì mẹ đẻ của a ấy k. nhưng mình thấy hoàng hậu đối xử vs LT tốt mà, ân oán vs thái tử k tính lên đầu hoàng hậu được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-8-2013 22:06:32 | Xem tất
mấy chương này mọi người ném đá bạn Vũ Lâu nhiều quá =.=
8 W% N* V" n1 O1 V©2024 Kites.vn | All rights reserved
dù thấy Tần Viễn Địch chết là đáng tội cộng với thấy thương bé Lam, nhưng mà thấy phản ứng của VL cũng là bình thường. he he :">, tớ có một ông anh trai, nghịch, phá, lười cộng vô số tội, giả sử (chém mồm n + 1 lần) mà đặt vào những tình huống như thế kia (VD như lựa chọn giữa bênh vực chồng hay anh trai chẳng hạn), thì mình cũng không biết được là phải như thế nào đâu. em lại thấy mấy chương này hay thế chứ lị :))) *tâm hồn vặn vẹo*
©2024 Kites.vn | All rights reserved2 M0 |' b# j& j$ c
à, đè ra hun hít Mẹ Cherry nữa, em cũng đang phát cuồng vì anh Duệ ở hố bên kia đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách