Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukiomina86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Nghề Vương Phi | Hoa Dương Hoa Ảnh (Hoàn) (Ebook P1)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 20-6-2013 13:25:20 | Xem tất
em hôm nay đi điểm danh ạ.đọc truyện bên hố này lâu rồi nhưng mà chưa có viết cái cmt nào cả.hehe.bé Lâu dạo này đúng là trở thành người khác rồi.k còn như trước nữa.bé tranh có bắt nạt thế nào cũng k ý kiến j.em thì em cũng không hiểu vì sao lắm.em thấy cứ bỏ qua cho nhau làm lại từ đầu cõ lẽ sẽ tốt hơn dù sao bé Tranh cũng ngoan hơn rồi,cũng đã nhận ra lỗi lầm rồi.cơ mà cái lòng tin của bé Lâu vào bé tranh cũng mất rồi.trời ơi trời {:442:}{:427:}{:439:}{:447:}.bạn Diệp Thành thật là kiên trì theo đuổi bé Lâu thật lâu mà cũng k từ bỏ,có cái câu :"Nàng ấy là tâm can của đệ " mà em yên lòng.
©2024 Kites.vn | 0 Z7 u# I8 [  l! i/ m/ K6 gAll rights reserved
cả nhà cố gắng cmt cho anh chị em trong hố hôm nay có chương mới để đọc nhá,tks mẹ cherry nhiều nhiều

Bình luận

hì hì.dạ tại em lười quá ạ.toàn đọc truyện = điện thoại.hehe  Đăng lúc 21-6-2013 08:33 PM
mình cũng là tàu ngầm nhưng thỉnh thoảng còn ngoi lên, còn bạn này ngầm siêu hạng luôn, bái phục  Đăng lúc 21-6-2013 12:45 PM
Đây mới đúng là tàu ngầm siu hạng nè :)) Hóa ra mình câu giờ nhưng cũng lôi được nhiều tàu ngầm lên ra phết hị hị.  Đăng lúc 20-6-2013 01:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-7-2013 11:53:33 | Xem tất
hức sao em  đọc đc xì poi???????????????anh tranh dạo này hay quá ha cái j cũng làm đc.hết mò vào nạp nạp j đấy xem trộm sách,đi học thì lại tỏ ra kiêu căng rồi là còn nhận là thích nam tử.về đến nhà rồi còn k tha cho chị,giời ơi,mà sao t k hiểu cái vụ anh anh em em huynh huynh muội muội này là sao?trời ơi.thấy mẹ Cherry xì poi thì em liên tưởng ngay đến thịt.hehe.mà cái bức ảnh kia là j vậy?sao lại có chăn?có giường?mà bên trong chăn lại có ánh đèn.trời ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!truyện ơi mẹ Cherry ơi

Bình luận

=)) chị tung event ra mà sao thấy em kêu trời không vậy? :))  Đăng lúc 2-7-2013 12:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-7-2013 17:56:37 | Xem tất
em xin lỗi vì lâu rồi chưa ngoi lên.thành thật nhận lỗi vs mẹ Cherry.bữa thịt hôm nay của bé tranh vs bé lâu đã quá.hehe.cuối cùng thì 2 cái người đó cũng có con rồi.thuốc của bé lâu có tác dụng rồi.hehe.em dự là 2 bé ấy chắc chỉ có 2 thiên thần thôi,bé bây h chắc là bé trai còn bé còn lại là con gái.hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-7-2013 13:48:38 | Xem tất
phụ nữ mang thai đúng là kinh khủng.trời ơi.động vào cũng không đc.hơi chút là cáu giận.k thể tưởng tượng đc.hức,mà cũng tội cho bé Tranh thật.cứ phải nhịn xuống nhịn xuống nhịn xuống.trời ơi thương bé ấy quá.mà nhìn ảnh bé Cherry yêu k tả đc.xinh quá.nhìn mà muốn cắn
©2024 Kites.vn | - l0 X! A$ v! Q" T6 L6 }All rights reserved
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 29-7-2013 12:30:55 | Xem tất
á em giành đc tem
/ \( z- A) H5 ?' n* W6 I©2024 Kites.vn | All rights reserved
tem.sung sướng quá á há há.vui quá lần đầu đi rình truyện mà giành đc tem
©2024 Kites.vn | " ^! d' w( \/ K7 N% Z# zAll rights reserved
há há.em còn chưa đọc đc truyện đã vội vàng kéo xuống dưới xem có bé nào đc tem chưa.hehe.hạnh phúc quá.bé tanh và bé lâu hôm nay thuộc về em.hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 30-7-2013 12:50:50 | Xem tất
hừ k chấp nhận đc.TVĐ thật không ra gì.,tại sao lại bắt con của bé lâu thế chứ.dù sao cũng là huynh muội sao có thể làm thế được.trời ơi ức chế quá.còn cả cái tên Vân  Triệt kia nữa.chắc chắn việc này là muốn ép Bé lâu về vân nam đây mà.trời ơi.cả cái con mụ phi Lục kia nữa.rõ ràng là bé Lâu coi mụ là tỷ muội tốt mà lại làm ra cái chuyện này.trời ơi.sao k để cho 2 ng bọn họ yên.tức quá tức quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 6-8-2013 12:19:22 Từ di động | Xem tất
Thương 2 bé quá.bé lâu vừa mới sinh chưa bao lâu mà đã phải đi lại nhiều rồi bao nhiêu chuyện thế này.vừa không được ở gần con vừa bị chồng trách mắng rồi lại còn mất đi ca ca nữa. Trời ơi biết đến bao giời mới sủng nhau đây.hức.lần này bé tranh cũng mệt thật.vừa phải lo chuyện chính sự đối phó với Tấn vương độc ác mưu mô vừa phải lo cho bé lâu.hức.nhưng mà cũng tội cho tần viễn địch quá.bị lợi dụng mà cũng không biết.lại đi tin tưởng con cáo tấn vương.đoạn cuối cảm động quá.mong bé tranh sớm làm vua
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách