Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukiomina86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Nghề Vương Phi | Hoa Dương Hoa Ảnh (Hoàn) (Ebook P1)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 16-3-2013 14:52:57 | Xem tất

Cảm ơn bạn đã edit một bộ truyện vui như thế này. Truyện rất hài và thú vị, nghe hai người đối đáp mà cười té ghế. Chắc Vương gia giả ngốc vì lý do tranh đoạt trong cung đình chăng vì đến năm 13 tuổi chàng vẫn bình thường mà.

Mình cũng rất thích văn phong của bạn, dí dỏm hài hước, rất hợp với không khí của truyện. Bắt đầu từ chương thứ 5 trở đi là mình thấy hay nhất, câu chuyện dần thú vị hơn. Buồn cười nhất là Vũ Lâu than thở gọi chồng mình là "phu quân một trượng"

Truyện cũng có hơi hướng điền văn, mình rất thích những chuyện kiểu này, nhè nhẹ, ngọt ngọt, đời thường nhưng không kém phần thú vị mà lại rất thỏa mãn với kết thúc, giúp cho độc giả có những giây phút thư thái.

Mình quyết tâm sẽ không đọc convert để theo dõi truyện bạn edit đến cùng, vậy nên bạn hãy cố lên nhé. {:290:}

Bình luận

pam
Ừm, mình ko biết bạn có edit sai j ko vì mình cũng ko biết tiếng bông mà cũng ko có coi cv nhưng thấy ch 14+15+16 có vài chỗ bị sai chính tả nhưng đọc vẫn hiểu dc ^^   Đăng lúc 17-3-2013 08:21 AM
Cảm ơn bạn đã ủng hộ ^^ lần đầu mình làm nên nếu có gì các bạn góp ý cho mình nhé. :D  Đăng lúc 16-3-2013 03:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách