Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukiomina86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Nghề Vương Phi | Hoa Dương Hoa Ảnh (Hoàn) (Ebook P1)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 17-5-2013 01:38:47 | Xem tất
ôi, em tàu ngầm không nổi nữa rồi
©2024 Kites.vn | All rights reserved* B  s# @) d7 y9 z) D: C, y% r( P
trước em đã cày cv cơ mà vẫn thích đọc bản chị dịch vì nó có hồn hơn ^^
" W1 n9 ?0 Q; P0 A* {©2024 Kites.vn | All rights reserved
bắt đầu giai đoạn vừa sủng, vừa ngược....có thịt đều đều nhưng mà vẫn thê thảm...chấm chấm nước mắt (em sr vì xì poi một tí ạ)...cũng may là cuối cùng là HE
/ w% P8 U. P8 g# |% N, K  [! n©2024 Kites.vn | All rights reserved
thanks chị rất nhiều đã edit truyện, hơn nữa lại edit cực hay ạ {:161:}
©2024 Kites.vn | 1 h" s" |! A4 C, @, UAll rights reserved

Bình luận

cứ mỗi ngày có 1 tàu ngầm ngoi lên là ss lại thấy cực kỳ hạnh phúc hí hí :)) *cười gian*, được em khen mà xí hổ quá :"> *đỏ mặt ~ing* cảm ơn em đã ủng hộ ^^   Đăng lúc 17-5-2013 07:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-5-2013 11:16:08 | Xem tất
ô, mới vô lại có chap mới luôn này ^^
1 R0 P! A: T0 w( ]2 q©2024 Kites.vn | All rights reserved
đôi trẻ iu nhau như trẻ con ấy nhỉ ?? cãi vã đấy, dỗi đấy rồi lại thắm thắm thiết
( u: p: b6 z, k©2024 Kites.vn | All rights reserved
ai...vũ lâu đúng là độc dược của Lam tranh, chỉ có ở bên cạnh chị thì anh mới trở thành đứa trẻ nguyên thủy, hồn nhiên như thế (lúc nào cũng đói, lúc nào cũng đòi ăn...mà càng đòi ăn thì chúng ta lại có thịt để nhâm nhi {:159:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved; _  V3 D% \: [& ^1 R
ngược ơi ngược ơi, bao giờ mới hết đây, khổ thân LT của em? bị ngược đến khóc trước mặt chị....cái khổ hơn ngược thân chính là ngược tâm a...haizz
©2024 Kites.vn | " E5 X' a$ b/ LAll rights reserved
  thanks ss đã edit truyện ạ, hôn tiếp sức sis na
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-5-2013 14:17:23 | Xem tất
vì cái tri âm độc giả của ss mờ em mới biết có vụ bình chọn.khừ khừ, em vừa lọ mọ ở bên đấy kêu gào lũ bạn bình chọn cho ss đây ( chạy về hớn hở khoe {:159:} ) . đề cử xong mí biết ss có 2 hố.thôi nhân lúc đợi chờ đoạn đau thương đến chết ở chap típ em lại đi làm tàu ngầm bên nhà nương tử vậy.thanks ss vất vả vì chúng em lắm lắm
" h, Q7 D! ]3 B) f©2024 Kites.vn | All rights reserved
p/s : à cái chap tiếp theo em nghĩ là đỉnh của ngược rồi, ai không thích sụt sịt thì chớ dại. h em quá hối hận vì lúc hứng trí lên đã tự edit đoạn đấy rồi tự khóc ạ. oa oa biết thế đợi ss up lên đợi mọi người khóc cùng một thể.{:140:} chúc ss cuối tuấn vui vẻ na
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-6-2013 17:36:01 | Xem tất
mình cực ghét kiểu truyện nam chính ngược tâm, ngược thân nữ chính theo kiểu bạo hành gia đình ý, đọc chỉ muốn quăng máy đi thôi
3 I3 O& e3 O2 H©2024 Kites.vn | All rights reserved
cơ mà đọc truyện này thấy không ghét, dù sau này LT cũng có cường bạo chị 1 lần nhưng mà mình lại rất thông cảm
©2024 Kites.vn | All rights reserved% O1 |- L  M+ |& {8 N- ^
đúng là không hiểu nổi, có lẽ là do lam tranh thể hiện tình yêu với VL quá mức mãnh liệt, vì anh thực sự dễ thương và 1 lòng 1 dạ với Vl hay là vì cái gì khác, nói chung là ko thể ghét LT . gặp được đàn ông như LT ngược thế chứ ngược nữa mềnh cũng đồng ý {:161:}.cũng may quan hệ của 2 người đã dịu lại cho đến khi lại nổi sóng.
©2024 Kites.vn | All rights reserved- ~7 |" o1 D7 {4 g
thanks ss mẹ cherry đã bỏ thời gian up truyện ạ
©2024 Kites.vn | All rights reserved3 M) K% o  _# w, K0 u, @

Bình luận

dạ dạ :))  Đăng lúc 2-6-2013 10:50 AM
Đoạn đó ss nhớ k nhầm thì là chưa kịp làm gì cả thì phải :) chẳng qua là cũng có ý như thế. Nhưng nói chung ss vân thấy LT rất đáng thương. Stop xì poi ~ing nha^^   Đăng lúc 2-6-2013 08:38 AM
ss ới ời ở đoạn vl bị mang vào cái gì giống kĩ viện ấy ạ, em ham hố tự edit đọc mấy đoạn ngược với có thịt cho đỡ thèm mừ, hic  Đăng lúc 1-6-2013 10:36 PM
hay là em loạn nhờ, nhưng mờ em thích truyện này nên đọc đi đọc lại mờ, hic, ss còn xì tin đáng yêu mờ, đã già đâu ạ :))  Đăng lúc 1-6-2013 10:21 PM
có mà, sau đoạn đấy, vl theo tấn vương đi ý ss, e ko biết gọi cường bạo có đúng ko nhưng mà là vl ko nguyện ý, và sau đấy có vết thương tâm lý rất sâu mừ   Đăng lúc 1-6-2013 10:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách