Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5270|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bốn người đàn ông quan trọng trong cuộc đời Triệu Vy

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 17-3-2013 14:13:27 | Xem tất
hực hực, mình nghĩ trong đó sẽ có anh Alec chứ? Huỳnh Hiểu Minh là bạn thân thời từ đại học rồi không nói, cho tới Trần Khôn cũng là một người bạn thân của sis Vy, và là bạn đồng nghiệp thân thiết. Vậy với sis thì anh Alec không một chút quan trọng nào sao? Tự hỏi, trong lòng sis Vy đã từng nghĩ anh Alec có chút gì quan trọng với sis không?
Mình đọc bản tin này thây nặng lòng lắm...hic hic, anh Alec thương thương giờ vẫn âm thầm lặng lẽ đi về phương trời mà chỉ có mình anh ấy hiều...
Ngày ấy hai người "tình trong như đã mặt ngoài còn e", chỉ vì chưa thể công khai với bàn dân thiên hạ. Trong thực tế hai người đã có tình cảm với nhau suốt bao nhiêu năm rồi mà còn gì...Với mình sis Vy và Alec bị lỡ duyên, nhưng nếu có thể thì anh Alec là người đồng diễn thân thiết của sis Vy mà...Hay là với sis những gì của ngày trước lãng quên sao???oạp...
Anyway, sis vẫn là người mình yêu thích, dù sis chọn lựa con đường như thế nào...Và anh Alec vẫn là người mình yêu thích như thuở nào...:X:X

Bình luận

Hiện giờ,mình cũng rất mong muốn anh Alec có thể cưới được sis Như.Rất mong,nhưng duyên phận của hai anh chị này thì không ai biết được.Anh Alec rất kín mà.  Đăng lúc 18-3-2013 08:02 AM
ủa mình tưởng đầu to ca ca thương thầm Như tỷ của mình mà ????  Đăng lúc 17-3-2013 09:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách