Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Tiểu Thuyết - Hiện Đại] Bến Xe | Thương Thái Vi (Phát hành ngày 29.11)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 25-3-2013 22:00:02 | Xem tất
Ôi...tình yêu như thế này thì quả là khiến người đọc day dứt, nếu mà cặp đôi này không được ở bên nhau thì quả là bi kịch. Đời thường có mấy ai đủ can đảm để chấp nhận và yêu một người mù. Mà một người mù cũng khó có đủ dũng khí để dựa dẫm vào một ai đó.
©2024 Kites.vn | - L7 K0 B5 f6 I7 l0 [: m1 R" [# J9 r# N1 pAll rights reserved
Nhưng đời thường đã là bi kịch thì khi bước vào thế giới văn chương cũng nên tô một chút màu hồng cho đời bớt u ám đi chứ. Hic..hic...
©2024 Kites.vn | All rights reserved- H0 Z0 c. r+ G! W. a. c0 ?) f) }
Dù mọi người báo trước là SE nhưng em vẫn hi vọng. Nếu mà hi vọng vẫn ko đc thì em tha thiết mong ai đó viết lại cái kết HE cho em đọc với...^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-3-2013 21:56:11 | Xem tất

.

Híc...thật là bái phục tác giả. Sao tác giả lại có thể nghĩ ra từng tình tiết, diễn biến của truyện hay đến thế nhỉ...
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 m" e6 p" \% q8 H6 L+ X
Càng ngày càng mong đến những chap cuối.
©2024 Kites.vn | & |2 ]5 E3 U4 m" @% z+ ?All rights reserved
tks ss đã dịch truyện này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-3-2013 14:30:11 | Xem tất
Ối zời ơi là zời.....
# j, D7 w8 l$ v9 ^5 S, v/ ]/ \©2024 Kites.vn | All rights reserved
Anh Hải Thiên là anh nào nữa đây? Lúc đầu mình cũng nghĩ là thầy Chương nhưng sao lúc LĐ xem ảnh lại là người khác.
©2024 Kites.vn | 3 e$ E7 V1 {/ G! `4 CAll rights reserved
Hic...môi trường mới đầy lôi cuốn, nhân vật mới đầy tài hoa và bí ẩn. Em LĐ chỉ mới mười tám tuổi, làm sao mà không bị mê hoặc cho được. Hình bóng của thầy Chương trong LĐ đã dần nhạt nhòa cũng là điều bình thường nhưng mình cảm thấy hụt hẫng quá.
3 {7 b) o6 x# r- g2 J+ j©2024 Kites.vn | All rights reserved
Nếu HT không phải là thầy Chương, chỉ e LĐ của thầy sẽ ngày một trôi xa tầm tay.
©2024 Kites.vn | , w1 b; p, ]% n4 MAll rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved* b% x* V$ J5 {; @
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-3-2013 20:09:01 | Xem tất
Shock.....em bị shock nặng ss ơi....:((
©2024 Kites.vn | All rights reserved( K& A8 T# Z! A. l0 X; {* h! S( }
Chương Ngọc qua đời là điều mà hôm qua em có nghĩ tới, tuy nhiên không nghĩ lại nhanh như vậy.
©2024 Kites.vn | All rights reserved% m  _1 K+ |1 W
Hai người còn chưa bắt đầu cơ mà. Không lẽ cứ thế là chấm dứt. Ít gì cũng phải cho hai người một ít thời gian ở cạnh nhau sau khi LĐ nhận ra tình yêu chứ.
, }; Q9 r; U. X# N3 I0 A©2024 Kites.vn | All rights reserved
Thế này thì...hèn chi mọi người cứ bảo là ám ảnh.
©2024 Kites.vn | ' k- a1 S+ _" VAll rights reserved
..........
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 31-3-2013 20:57:23 | Xem tất
Tính ra đọc xong chương cuối em lại có suy nghĩ: Từ đầu đến gần cuối truyện tác giả xây dựng nhân vật thầy Chương là một con người có ý chí tinh thần mạnh mẽ, mà LĐ cũng không hề kém cạnh. Tại sao thầy lại không một lần cùng LĐ đấu tranh để dành lấy tình yêu. Nếu hai người làm như thế, em tin rằng sẽ thành công. Nhưng cuối cùng thầy lại dùng cái chết để giải quyết thì em hơi buồn.
©2024 Kites.vn | * T& I& k) v8 m. V9 G' Q, \: @; iAll rights reserved
Đây chỉ là suy nghĩ của em thôi nhé :D

Bình luận

Vào ngay KITES Radio để tham gia Game Viết cảm nhận về truyện Bến Xe-Thương Thái Vi với phần thưởng cực lớn nha bạn ^^  Đăng lúc 3-9-2013 12:15 AM
mình có suy nghĩ giống bạn..đọc tới cuối cùng thì lại thấy hơi tiếc...tiếc vì thầy chương chưa cùng LD cùng nhau vượt qua mà chỉ một mình vượt qua...  Đăng lúc 31-3-2013 09:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách