Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: meo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Ngoảnh Lại Mỉm Cười, Bắt Đầu Tình Yêu | Đông Bôn Tây Cố (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 29-4-2013 09:52:00 | Xem tất
Ôi chao, lâu lắm mới đọc được một truyện chất như thế này. Mình cực kì thích đôi lứa xứng đôi, cảm giác tạo hóa rất công bằng. Truyện tuy nhẹ nhàng nhưng dấu ấn để trong lòng người đọc rất đậm nét, lại còn hài hước thú vị nữa.
Cả nam chính và nữ chính đều rất chuẩn, đặc biệt là chị nữ chính Tùy Ức cực kì hợp gu của mình. Trong trẻo như nước, lãnh đạm như gió, luôn biết khéo léo khiêm nhường và nhu cương hợp lý. Vẻ đáng yêu và nữ tính chỉ bộc lộ trước mặt người mình yêu mà thôi.
Tiêu ca cố lên để còn nhanh rước nàng về dinh nhé.
Còn dàn nhân vật phụ nữa, nhân vât nào cũng rất cá tính. Cá nhân mình hi vọng được đọc ngoại truyện của Yêu Nữ và Kiều Dụ {:143:}
Cảm ơn bạn meo đã mang đến kites một tác phẩm rất hay như thế này. Mỗi ngày đều mong chờ chương mới của bạn. Cố lên bạn nhé!

Bình luận

hehe hai bạn có vẻ thích cặp Kiều Dụ Yêu Nữ nhỉ, mình lại hem thích anh Kiều lắm vì anh ý nghe lời bố mẹ chết đi được, hy vọng Yêu nữ tìm đc ng tốt hơn :D   Đăng lúc 30-4-2013 12:31 AM
meo
Cảm ơn bạn, cũng hy vọng Kiều Dụ và Yêu Nữ có cái kết đẹp :)  Đăng lúc 29-4-2013 04:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-4-2013 00:35:52 | Xem tất
Neko-baa gửi lúc 29-4-2013 09:52
Ôi chao, lâu lắm mới đọc được một truyện chất như thế này. Mình cực kì thích đô ...

Ồ mới đọc đến đây thì thấy cặp này rất triển vọng thôi mà, còn về sau thế nào thì phải chăm chỉ ngồi ủng hộ truyện bạn meo edit chứ. Yêu Nữ xinh đẹp này, Kiều Dụ thì có vẻ gì đấy cũng hơi ngố ngố mới yêu lần đầu mà, đáng yêu lắm chứ {:156:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-5-2013 21:52:10 | Xem tất
Trời ơi yêu bạn meo nhất nhất luôn !!!!!!
Mừng chảy cả nước mắt khi nhìn thấy chương mới, đã thế lại còn HAI chương nữa chứ!!!
Híc, mấy ngày nay cứ lượn qua lượn lại kites xem truyện của meo có chương mới chưa, lần nào vào lần đấy hụt hẫng (trừ lần này XD). Từ cái ngày đọc hết chương 16 lần đầu tiên tớ đã thích truyện lắm rồi, mấy ngày qua cứ đọc đi đọc lại mãi thôi, càng đọc càng thích.
Ôi chao tớ còn chưa đọc chương mới đâu nhưng cứ phải post trước bày tỏ nỗi niềm và sự cảm ơn chân thành nhất tới bạn meo đã EDIT  trong mấy ngày nghỉ lễ XD
Thôi tớ đi đọc truyện đã. cảm ơn bạn meo x10 x10 {:159:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-5-2013 22:14:53 | Xem tất
Hôm nay 1-5 trời mưa lành lạnh, tình cờ thế nào lại vừa hợp với hai chương truyện viết về giao thừa tuyết rơi.
Cảm giác đọc truyện vẫn như cũ, nhẹ nhàng sâu lắng. Càng đọc về cuối càng thích A Ức, đặc biệt là đoạn Tử Uyên nhận xét về A Ức. Nóng lòng muốn xem anh sẽ ra tay như thế nào đây.
Các đoạn về Tiêu gia và nhất là về ông nội Tiêu, không hiểu sao mình thấy hơi hơi áp lực. Nói thế nào nhỉ, sự quan tâm và dạy dỗ của người ông nội đó tỉ mỉ, tận tâm nhưng thực cẩn trọng và kín đáo, tự nhiên mang đến cho người khác cảm nhận về một gánh nặng vô hình và chính ra, kiểu áp lực như thế còn dễ bào mòn người ta hơn là đặt áp lực một cách trực tiếp thông qua lời nói và hành động ép buộc. Lẽ nào con nhà thế gia ai cũng phải như vậy sao ?
Ồ mới chỉ thoáng xuất hiện thôi nhưng bạn Tiêu Tử Yên rất có khả năng sẽ là một nhân vật vô cùng thú vị, tính cách mạnh mẽ, độc lập (con gái học kiến trúc) lại vừa tinh nghịch, hay làm nũng anh trai (ôi chao ơi).
Tiếp tục hóng truyện của bạn meo {:159:}

Bình luận

meo
nhưng cũng mất hết tự do, chịu quá nhiều ràng buộc. Được cái qua chương này thấy bạn Tiêu có tiềm năng thành người chồng, người cha tốt ;))  Đăng lúc 1-5-2013 10:51 PM
meo
Cảm ơn bạn ^^. Nhìn chung thì COCC có cái sướng cũng có cái khổ, cuộc đời đã được người lớn lên kế hoạch sẵn cho từng bước rồi, chẳng cần lo lắng  Đăng lúc 1-5-2013 10:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách