Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: meo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Ngoảnh Lại Mỉm Cười, Bắt Đầu Tình Yêu | Đông Bôn Tây Cố (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 1-5-2013 22:38:27 | Xem tất
Câu chuyện mở đầu dễ thương quá đi. Hai người này nghe qua là đã biết có JQ rồi {:408:}
Nữ chính tư duy đặc biệt nghe biết anh đẹp rồi nhưng không còn cái gì ngắm ngoài tay sao? Anh thì lưu manh chẳng kém đâu, để ý chị nhưng đâu có nói, không biết hai người này bao giờ mới thành đôi đây
Thanks chị meo nhé {:176:}

Bình luận

Dài ấy ạ? Em sợ dài lắm :(  Đăng lúc 1-5-2013 11:03 PM
meo
Đường còn dài lắm em ạ ;))  Đăng lúc 1-5-2013 10:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-5-2013 12:35:07 | Xem tất
Ha ha em đau bụng chết mất thôi, cô bé kia chắc là xem phim thần tượng nhiều quá rồi
Công nhận Tiêu Sư Huynh với Tùy Ức giống hệt nhau, chỉnh người giỏi kinh khủng, không biết sau này hai người hợp tác thì còn lợi hai tới mức nào nữa {:440:}
Mà chị Ức có phản ứng hơi mạnh với sếpTiêu thì phải {:438:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-5-2013 13:24:45 | Xem tất
Hi hi ai tâm lí bằng Tiêu sư huynh đáng yêu cơ chứ, anh nắm ty con nhà người ta đến hết đường về luôn. Lợi dụng, lợi dụng {:418:}
Ăn nhiều ôm cho thoải mái ư? Anh khôn quá rồi đấy {:438:}
Anh đi nước ngoài thì chị nhà biết gửi ai đây? Phản đối, phản đối {:283:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-5-2013 15:04:55 | Xem tất
Hai anh chị này vờn nhau ghê quá, nhất cự li nhì cường độ, cố lên anh Tiêu {:443:}
Có anh trai như anh Tiêu thật tốt quá {:418:}
Hai người này không biết còn xa nhau bao lâu nữa {:435:}
Truyện dễ thương, mà ý nghĩa lắm, yêu chết nam chính. Thks chị meo nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-5-2013 22:18:19 | Xem tất
Yeah chị meo ra chương mới. Yêu chị quá đi mất {:444:}
Thật là Tiêu sư huynh sợ người ta không biết chị Tùy có mờ ám với anh hay sao ấy, chưa ra tay mà đã ra nông nỗi này rồi không biết sau này còn thế nào nữa. Chắc hai người này yêu nhau phải hài hước lắm {:415:}
Chắc chắn sau này TTU biết vụ TƯ bị cạnh khóe thế này kiểu gì cũng trả thù cho bằng được. Anh này thâm sâu lắm kiểu gì cũng vui phải biết

Bình luận

Anh í hiền kiểu nham hiểm mà cũng còn tùy người thôi ạ Không hiền với bạn Tùy là bạn ý chạy mất dép luôn đấy ạ  Đăng lúc 6-5-2013 12:51 PM
meo
Thực ra bạn Tiêu hiền mà, ít ra là hiền với TƯ ;))  Đăng lúc 6-5-2013 09:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 8-5-2013 20:58:00 | Xem tất
Ha ha qua chuyện này rút kinh nghiệm lần sau không được đụng tới sinh viên y khoa đặc biệt là những sinh viên biến thái giống như mấy chị cùng phòng với TƯ vậy
Sống cùng nhau vậy bảo làm sao chị Tùy không bắt nạt con nhà người ta ghê thế chứ, cả cậu em khóa dưới lần trước với cả cậu bạn lần này sau khi chị Tùy nói có nghĩa là họ không có cơ hội nói lần thứ hai mà chỉ lầm lũi ra về thôi
Sếp Tiêu cứ mập mờ thế này cũng không phải giải pháp hay, xông lên đi chứ anh {:412:}

Bình luận

vâng. em thấy không ra tiếp chứ cũng không biết kết là đoạn nào ^^  Đăng lúc 14-5-2013 04:03 PM
meo
Uh, truyện sắp đc xuất bản nên tác giả ko đăng nữa, nhưng chương 65 cũng là chương kết rồi em ạ, còn 1 số việc dang dở thì đợi sách ra đọc tiếp :d  Đăng lúc 14-5-2013 12:21 PM
Em nóng lòng lắm rồi =))  Đăng lúc 9-5-2013 12:03 PM
meo
giờ mà xông lên là bạn TƯ từ chối liền ;)), bạn này là cứ phải mưa dầm thấm lâu :-"  Đăng lúc 8-5-2013 09:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 15-5-2013 22:55:46 | Xem tất
Truyện khá đơn giản, tình tiết dễ thương, dễ đọc, cảm ơn chị meo nhiều lắm ạ {:444:}
TƯ "hư" thế này cũng do độ biến thái của cái phòng này ra cả đấy, ghê quá đi mất. Nghe mấy cô này nói chuyện tuyệt đối không được uống nước. Em mới phun ra màn hình một lần hồi phỏng vấn tuyển đàn em khóa dưới vào câu lạc bộ lúc Tam Bảo hỏi thâm cậu nhỏ nhà người ta thôi {:87:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-5-2013 10:03:18 | Xem tất
Bạn Tiêu xem ra ngày càng to gan rồi, dám trêu chọc bạn Tùy vậy nhưng cứ tiến triển như vậy cũng cảm xúc thật {:308:}
Ha ha lần sau đến lượt Tam Bảo rồi chắc quả này hội trường bùng nổ luôn quá {:267:}
p/s: em gửi cho chị rồi nhưng không ngờ chị lại post bài trước hì hì, chị xem có trong spam không  vì em gửi từ hòm thư gmail cho chị ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 2-7-2013 10:32:41 | Xem tất
Trời ơi, vậy mà em cứ tưởng chị meo drop truyện luôn rồi chứ. May quá không phải
hi hi biết ngay là cái phần dự thi của Tam Bảo sẽ gây chấn động toàn đại học X mà, lịch sử được gán ghép theo một trình tự mà chị cho là không thể hợp lí hơn được nữa {:435:}
Cứ sợ anh TTU không nhìn thấy sự đấu tranh của chị cơ nhưng mà vẫn nhìn ra được. Lần này anh giận thật rồi, không biết giận thế này có tiến triển được bước nào nữa không
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách