Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: meo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Ngoảnh Lại Mỉm Cười, Bắt Đầu Tình Yêu | Đông Bôn Tây Cố (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 13-5-2013 01:11:37 | Xem tất
Đọc truyện này rất vui ,tâm trạng rất thoải mái có những đoạn mình cười lộn ruột luôn,nhân vật chính hay phụ đều có cá tính,rất hay.Mình đặt gạch ủng hộ bạn.
Thanks Meo nhiều nhé ,rất cảm kích tâm huyết của bạn,chúc bạn luôn vui khỏe để lấp hố,cho mình hỏi truyện này dài không vậy?

Bình luận

Thanks Meo nhiều nhé.  Đăng lúc 13-5-2013 08:40 PM
meo
Truyện này gần 70 chương bạn ạ :)  Đăng lúc 13-5-2013 08:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 14-5-2013 22:35:13 | Xem tất
Anh Uyên đi rồi thì Tùy Ức làm sao đây,trước khi lên đường anh phải thổ lộ đi để bạn Ức còn có can đảm tiến tới.
Bạn Ức có tình cảm với anh nhưng e ngại gia thế của anh thi2vmi2nh lho6ng xứng nên cố đè nén tình cảm của bản thân và anh ưu tu1vqua1 nên bạn Ức không nghĩ mình có diễmvphúc lọt vào mắt xanh của anh.
Thanks Meo nhiều nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 3-7-2013 12:48:22 | Xem tất
Ôi tam Bảo ơi là tam Bảo chết cười vì bạn mất thôi.
Ôi Tùy Ức lại lùi bước rồi tình nguyện không ở cùng anh, tại sao vậy???tại sao không có 1 chút tự tin vậy??? hu...hu... anh đau lòng chết, người ta chạy thì anh tiến lên chẳng lẽ buông xuôi để vuột mất người  à...cố lên anh ơi...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-7-2013 13:57:56 | Xem tất
Tùy Ức lại hèn nhát cho dù anh Uyên có tỏ rõ thái độ, anh nên thông cảm vì Tùy Ức đã chứng kiến những việc không vui trong gia đình nên không đủ can đảm cùng anh tiến triển mối quan hệ này, anh thì lại xuất chúng gia cảnh hiển hách thì Tùy Ức càng không dám trèo cao kẻo ngã đau vì ai cũng có tinh thần bảo vệ bản thân mà.
Chúc Meo và Chijiro cuối tuần vui vẻ !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 10-8-2013 00:16:35 | Xem tất
Ôi sao vẫn chưa thấy tin vui vậy, đau lòng quá đi.
Anh sắp đi thật rồi đấy, làm gì đi chứ Tùy Ức, chẳng lẽ để mối tình đầu vuột khỏi tầm tay mình sao??? Đừng để mọi thứ xung quanh ảnh hưởng đến mình chứ, lý trí không thắng nổi tình cảm đâu.
Chúc meo cuối tuần vui vẻ !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-8-2013 16:41:26 | Xem tất
Ôi đã yêu thì can đảm đến cạnh anh đi đừng chần chừ do dự kẻo đánh mất hạnh phúc của mình đấy, mà anh Uyên sau khi nhận được món quà này chưa chắc anh sẽ buông tay đâu.
Có ai làm ơn kích thích 2 người này dùm cái, chờ 2 người này đến bên nhau chắc lâu lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 24-8-2013 13:06:49 Từ di động | Xem tất
2 người có thần giao cách cảm ghê, 8kỳ này anh Uyên sẽ không buông tay đâu, 1 người con gái vừa tài năng vừa xinh đẹp thì làm sao để giuộc mất được phải không anh?
Anh nên hành động dứt khoát để Tùy Ức không có cơ hội trốn tránh nữa, nhanh tay lẹ chân lên anh ơi.
Chúc Chijiro, VD và meo cuối tuần vui vẻ nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 7-10-2013 00:08:36 | Xem tất
Anh Uyên hiểu Tùy Ức đến vậy mà tại sao Tùy Ức không can đảm đón nhận anh nhỉ, những gì không vui trong quá khứ hãy cho qua nên vì mình mà sống tìm được người hiểu mình không dễ đâu Tùy Ức à.
Công nhận Meo lặn sâu thật đấy làm cổ mình bây giờ dài ngoằng rồi, nhưng hên là bạn còn nhớ trồi lên. Cố lên bạn Meo ơi.
Thanks Chijiro và Meo nhiều nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách