Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: meo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Ngoảnh Lại Mỉm Cười, Bắt Đầu Tình Yêu | Đông Bôn Tây Cố (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 28-3-2013 06:38:54 Từ di động | Xem tất
Bốn cô nương này thiệt hết chỗ nói ^^
Tiêu soái ca à, em tưởng anh nhắn số của chị qua máy anh chứ ^^
mong chap mới

Bình luận

meo
Bạn edit lại bài trên 3 dòng theo quy định nhé :). Bạn Tử Uyên có số của Tùy Ức rồi ;))  Đăng lúc 28-3-2013 09:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-4-2013 21:31:11 | Xem tất
a cái bà Dụ tỷ kia thật đáng ghét, không được người ta cho thì tìm cách phá hả, thử đưa lá bùa đó cho bả coi bả có còn nói vậy không, tính làm gì hù Tuỳ Ức của tui đây hả, ghét cái loại con gái mà con trai không thích cứ thích đi theo, đúng là thích một người không phải là cái tội, nhưng nếu biết người ta đã có người trong lòng rồi thì sao không chúc phúc cho người ta đi, phá đám chi cho bị ghét vậy trời, mong Tuỳ Ức sẽ nói rõ suy nghĩ của mình cho Tiêu ca nghe, chứ cứ giấu trong lòng thì chuyện hai người sẽ còn nhiều trắc trở lắm :(

Bình luận

meo
Bạn Tiêu chủ động mạnh ấy chứ, còn đợi TƯ nói thì lâu lắm ;))  Đăng lúc 6-4-2013 11:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 12-7-2013 22:28:40 | Xem tất
Chị à, chị nghĩ gì thì nói thẳng cho anh biết đi, rõ ràng là thích người ta sao cứ phải làm khổ mình khổ người thế này, đọc mà bực quá đi :(
Đừng chỉ nghĩ cho mình chứ, cũng nên nghĩ cho anh đi, cũng đừng nên lấy quá khứ mà phán xét một người khác rất chân thành, thiệt, anh nói đúng, không biết chị thông minh hay khờ nữa
Thanks bạn vì đã post, lâu quá mới có chap mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách