Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6828|Trả lời: 31
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Pics] SHINee Onew và After School Jung Ah đang hẹn hò? Công ty quản lý phủ nhận

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
#
Đăng lúc 25-3-2013 13:33:57 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc
Nhóm trưởng của SHINee và nhóm trưởng của AS đang vướng vào một tin đồn hẹn hò.

Một nguồn tin thân cận với cả hai cho biết: "Onew và Jungah đã hẹn hò được một năm. Onew từng chọn Jung Ah là hình mẫu lý tưởng, họ bắt đầu gặp gỡ và nảy sinh tình cảm với nhau." Được biết Onew đã chọn Jung Ah là hình mẫu lý tưởng trong một chương trình Radio từ năm 2010.

Nguồn tin này còn cho biết, dù cả hai rất bận rộn với lịch trình dày đặc thì họ vẫn dành được thời gian để hẹn hò. Hai người thường hẹn hò ở xe của Jung Ah.

Hai người nhận được nhiều chú ý vì dù cặp đôi Idol-Idol không phải mới mẻ, nhưng họ là một cặp đôi chị - em. Onew sinh năm 1989 và Jung Ah sinh năm 1983, nghĩa là họ cách nhau  tới 6 tuổi.

Họ mới bị phát hiện cùng nhau ở Apgujeong mà không có mũ hoặc kính mát, những vật dụng không thể thiếu với các ngôi sao khi ra ngoài.

Cre: http://www.soompi.com/2013/03/25 ... ng-recent-spotting/
Vtrans by [email protected]

Công ty quản lý phủ nhận

Theo sau tin đồn tình cảm và những hình ảnh mà paparazzi đã chụp được của SHINee Onew và AS Jung Ah, hai công ty quản lý đều lên tiếng phủ nhận chuyện hai người hẹn hò. "Họ chỉ là bạn thân như nhữn tiền bối và hậu bối."

Vào ngày 25 tháng 3, một trang báo đã đưa tin hai người đã hẹn hò được một năm, và dù lịch trình kín mít thì họ vẫn có thời gian hẹn hò, chủ yếu là trên xe của Jung Ah. Bài báo cũng cho thấy những hình ảnh hai người bị paparazzi chụp lại.

Công ty quản lý của Jung Ah, Pledis Ent nói với enews: "Hai người chỉ thân thiết như tiền bối và hậu bối. Họ từng cùng nhau ăn cơm và chúng tôi đều biết họ là bạn thân. Chúng tôi rất bất ngờ với tin đồn hẹn hò này."

Công ty này còn cho biết "Chúng tôi đã hỏi lại Jung Ah, cô ấy nói họ là bạn thân, không phải người yêu."

Công ty quản lý của Onew, SM chỉ thông báo: "Chúng tôi sẽ hỏi lại Onew. Chúng tôi biết họ là bạn thân."

SHINee đang quan quảng bá album Dream Girl, còn AS đang chuẩn bị trở lại vào tháng 4 này.

Cre: http://enewsworld.interest.me/enews/contents.asp?idx=32230
Vtrans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

31#
Đăng lúc 1-4-2013 12:22:36 | Chỉ xem của tác giả
hẹn hò gì mà chẳng hóa trang, che mặt đi cả. thế này là "cây ngay ko sợ chết đứng" rồi, ko có chuyện gì cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 27-3-2013 21:24:48 | Chỉ xem của tác giả
đùa
theo ý kiến chủ quan mình nghĩ đây lại là 1 chiêu pr của bác Lee Soo Man thôi
đang đợt comeback của các bé Shinee mà
tất nhiên là Onew trưởng thành rồi
anh ih có quyền hẹn hò mà
cơ mà từ vụ Jong Hyun với SSK là mình hết tin rồi
chứ nhà SM mà hẹn hò là kín như bưng
dễ gì để thiên hạ chộp đc

Ý kiến chủ quan, các bạn đừng ném đá nhá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 27-3-2013 08:19:50 | Chỉ xem của tác giả
Chả hiểu sao dạo này thằng này nó hay đk lên báo thế chứ {:418:} một tuần nó làm 3 vụ scandal {:442:}
lúc thì hẹn hò lúc thì hút thuốc lúc thì hẹn hò. Một tuần nó chơi luôn 3 vụ thế này{:398:}
cái tin hẹn hò thì chắc ko đâu. 2 người chênh nhau rõ nhiều tuổi{:426:}
chỉ là bạn bè hợp cạ thôi. Báo chí cứ săm soi quá kĩ{:435:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 26-3-2013 21:24:49 | Chỉ xem của tác giả
nghe bảo đôi này cũng rì rầm lâu rồi, h mới bị phát hiện thôi.

nói chung cũng hơi sốc đó, phi công trẻ lái máy bay bà già sao =))))) bạn hát replay xong chơi luôn quả tình yêu chị em thật là sốc :))

mà thôi, yêu ai kệ bạn ý, ủng hộ hay ko cũng có làm quái gì đc đâu, chi bằng fan gơn các bạn nuốt nước mắt khóc thầm thôi  :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 26-3-2013 20:30:34 | Chỉ xem của tác giả
chắc là không phải rồi
nếu hẹn hò thì không thể ngang nhiên như thế
chắc hỉ thân nhau thôi
mình tin là onew không muốn làm phi công trẻ đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 26-3-2013 15:11:44 | Chỉ xem của tác giả
chắc là bạn vè thui chứ có idol nào hẹn hò mà công khai, nổi bật như vậy đâu
như bà Mều vs Taek ý, gặp nhau giữa ban ngày luôn
vì bảo là bạn vè bt nên chẳng có j phải giấu cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 26-3-2013 10:38:04 | Chỉ xem của tác giả
hailinh_3112 gửi lúc 25-3-2013 13:57
chỉ là bạn thân thôi, làm ơn hãy chỉ là bạn thân thôi.... nam mô nam mô....

mình c ...

Chệ cũng ủng hộ idol hẹn hò
chệ cũng ủng hộ vụ yêu đương ngày trước của thằng Jjong
cơ mà cái vụ nè, từ sáng sớm hôm qua chệ thấy tin chệ đã sốc rầu, rầu ơi chệ cũng cầu zời hơm có yêu đương thật ở đơi
đôi nè có quá nhiều cái để phản đối, dù chệ cũng mến ss JA {:168:}
cái thằng Onew nè càng già càng đổ đốn là sao (((
roài ơi đến giờ vẫn chưa hết sốc à, đương mong chờ có thêm tin mới nữa nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 26-3-2013 10:29:33 | Chỉ xem của tác giả
trong After school mình thik ss này nhất nè
nhìn trẻ ghê lun lại đáng iu nữa
hồi chơi Idol show với 2PM là bắt đầu kết ss này rồi
hồi đó còn mún cúp bồ với Jun Ho 2PM nhà mềnh nữa cơ
k ngờ giờ ss đang với Onew
nhìn 2 người đáng iu mà{:180:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 26-3-2013 07:22:47 | Chỉ xem của tác giả
Gì thế này:((. SM trả lời theo một phong cách chả giống trả lời báo chí thế này là sao:" Chúng tôi sẽ hỏi lại Onew..."
Phong cách của SM khi trả lời phỏng vấn về chuyện tình cảm của sao: Nếu không thì nói là không hẳn, nếu thật thì vòng vo tam quốc, thế này thì là thật à :((.
Thôi thì anh New thích thì cũng ủng hộ thôi chứ biết thế nào nữa :(.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 26-3-2013 00:45:27 | Chỉ xem của tác giả
Mới hôm nào anh còn bị Key chê là thiếu kinh nghiệm hẹn hò cơ mà nhỉ? Sao chưa gì đã bảo hẹn hò được 1 năm? Leader mẫu mực dạo này dính nhiều scandal quá. Chả biết có phải SM muốn lăng xê zai comeback nên tạo scandal không nữa, lại còn trả lời kiểu úp úp mở mở chúng tôi sẽ hỏi lại nữa chứ@@!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách