Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ngochanh721
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[JYPNation Team + M-zone] VUA ĐẦU BẾP - Master Chef Korea Celebrity - Ep 8 END c

[Lấy địa chỉ]
286#
Đăng lúc 5-5-2013 00:03:52 | Chỉ xem của tác giả
mình theo dõi chương trình này từ đầu rồi,
và cảm thấy rất tiếc khi Henry phải rời khỏi chương trình
cá nhân mình thấy anh ấy có tài năng,
nhưng đúng là có phần chưa nghiêm túc trong khi nấu ăn

Bình luận

edit com cho thành 3 dòng nhé bạn!!!  Đăng lúc 6-5-2013 08:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

285#
Đăng lúc 4-5-2013 13:13:29 | Chỉ xem của tác giả
Hoan hô subteam! đã có ep07 rồi này. tui là tui ghiền cái show này vì tui thít nấu ăn lém... nhìn mấy nghệ sĩ mà trổ tài nấu ăn thì vui phải biết, có người thì cũng làm khá tốt, có người hơi vụng về nhưng mà đáng yêu. càng vào sâu, cứ từng người, từng người một bị loại, nhìn họ luyến tiếc chia tay trông thương ghê.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

284#
Đăng lúc 4-5-2013 07:11:05 | Chỉ xem của tác giả
aaaaaaaaaa có ep 7 rồi tks ST nhiều ạ
thích xem Master chef quá từ Mỹ đến HQ xem cả VN luôn {:297:}
hóng tập 7 quá
xem show mà chỉ muốn mình cũng nấu ăn thật giỏi nhìn mà thèm ơi là thèm
thích Fei nhất luôn vừa xinh lại nấu ăn giỏi nhảy cũng đẹp nữa win DWTS 3 luôn {:284:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

283#
Đăng lúc 3-5-2013 22:21:11 | Chỉ xem của tác giả
Xem mà nước miếng chảy chảy, nhìn mấy món ăn ngon mà nhiệt tình thích quá luôn, phải công nhận là mấy anh chị dù là diễn viên, ca sĩ mà vẫn nấu ăn rất ngon không thua kém đầu bếp luôn, xem xong cũng muốn đi học một khoá nấu ăn và làm bánh {:312:}

đã xem tới ep 6 thấy buồn lòng quá {:261:} , hôm nay down tiếp ep 7 về để xem
cám ơn subteam rất nhiều, thật lòng mà nói mình rất thích mấy show như này, nhất là về ẩm thực :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

282#
Đăng lúc 3-5-2013 10:50:06 | Chỉ xem của tác giả
:(((((((((( mình thích henry thắng cơ :(( bị loại sớm quá tiếc ghê
có chị gì nấu ăn ngon nhưng mà tính cách minh không ưa
không thích nhưng có vẻ khả năng thắng cao :((
ui Henry của tui :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

281#
Đăng lúc 3-5-2013 03:01:40 | Chỉ xem của tác giả
EXO~D.O gửi lúc 2-5-2013 21:15
hết show này là đến Master Chef Korea đấy
mong subteam sẽ làm sub show này
mình h ...

Mình cũng như bạn, hóng MC Korean lắm :x Xem trailer có mấy đoạn cast vòng 1 nhiều a ngoại quốc đzai quá, nhất là a tóc dài lãng tử =)))))
K biết 4rum mình có làm sub k, cực kỳ ủng hộ.
Cái MCK này thì chắc chắn ban giám khảo nghiêm khắc hơn r, chú Leo Kang đzai hiền từ thế trg trailer cũng có đoạn vứt khăn tay hay sao ấy :)))

Bình luận

mình thuộc subteam của JYPNation, bọn mình làm show này vì có Fei của nhà JYP... còn MC Korean thì mình bọn mình không định làm, không biết M-zone có định làm hay không???   Đăng lúc 4-5-2013 06:37 PM
chỉ sợ subteam bận quá không làm được thui~ nếu không đã ko có rule là không được hối thúc. bn mình chỉ có thể chờ đợi thôi *_*  Đăng lúc 3-5-2013 04:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

280#
Đăng lúc 2-5-2013 21:15:04 | Chỉ xem của tác giả
hết show này là đến Master Chef Korea đấy
mong subteam sẽ làm sub show này
mình hóng nó chả kém gì show này đâu
xem trailer có vẻ hay đấy
chờ đợi! chờ đợi!
thank subteam trước nha

Bình luận

mình nghĩ đấy cũng là 1 cách hay :), mình cũng mong làm sub cho MS Korea ^^  Đăng lúc 8-5-2013 02:38 AM
định vào để nhờ vả vụ này đây mà có bạn nói rồi nên mình ủng hộ 2 tay luôn .... Mong subteam làm sub luôn bộ master chef korea  Đăng lúc 5-5-2013 04:56 PM
giống như kiểu teaser mồi nhử khán giả để còn câu rating ý. vì thấy show hơi nhẹ nhàng quá, ko áp lực lắm~  Đăng lúc 3-5-2013 04:05 PM
sao mình cảm giác cái idol này như bước đệm để cho chương trình kia nhỉ :))  Đăng lúc 3-5-2013 12:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

279#
Đăng lúc 2-5-2013 12:25:19 | Chỉ xem của tác giả
mình mới xem được đến tập 3 nhưng hơi thắc mắc chút, đó là dàn diễn viên ca sĩ này được tuyển chọn ntn nhỉ.  do ban tổ chức tự chọn hay là cũng qua các vòng loại thi tuyển, tại theo mình biết còn khá nhiều ng` trong giới nghệ thuật của HQ nấu ăn ngon mà ko thất trong show nì

Bình luận

cái đó không nghe nói tới!!! ... hi hi hi ...  Đăng lúc 2-5-2013 12:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

278#
Đăng lúc 1-5-2013 15:03:49 | Chỉ xem của tác giả
Mình là mình có tâm hồn ăn uống nhìn poster thấy thích, thấy có Bác Nam 2 trong nGôi Nhà Hạnh Phúc...
Không biết game này có hấp dẫn không, vui không...
tình hình các bạn bàn tán thấy cũng gay cấn, Hôm nay rảnh mình down  ep 1  xem thử  xem sao rồi tính tiếp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

277#
Đăng lúc 1-5-2013 00:31:14 | Chỉ xem của tác giả
xem xong ep này thấy anh con trai cuối cùng thật may mắn ấy =.=
Các chị đấu nhau tưng bừng nhưng chỉ vì a là thí sinh nam cuối cungc của cuộc thi mà đc ưu tiên k phải đấu loại
Tiếc tiếc cho c bị loại sao ấy :-<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách