Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 17-4-2013 18:01:54 | Xem tất
Joon đẹp trai, Hoo bá đạo  và Soo ngơ =))).
mình thích cả 3. xem và nhận thấy Joon rất người lớn ( nhất là so với bố), rất 4D :)), hoặc là hướng nội.... đúng là càng xem càng thấy bé going Rui/ Ji hoo :)).
Còn Hoo thì trong nét trẻ con lại thấy đôi chút ng lớn , là 1 đứa trẻ khá tình cảm và hòa đồng, e í là mẫu ng có rất nhiều bạn, dễ chơi, chơi với bạn bè hết mình, có thể nhìn thấy sau này lớn lên e í là 1 người đàn ông tuyệt vời đến thế nào, ng gặp ng quý :-x
Junsu thì lúc đầu thấy e it ko nổi bật lắm < đoạn đến nhà gọi cũng cắt mất của e í> nhưng sau thấy e í khá ngơ :)). 1 đứa trẻ vô lo vô nghĩ, cái này do gen của bố e í hay sao í =))). 2 bố con rất yêu. :)). mà cái nhà này bá đạo lắm , càng về sau càng thấy 2 bố con như = tuổi nhau, nghịch dai nhưng e í lại khá độc lập
Jiah thì có vẻ ban đầu thích Guk nhưng sau này thì chưa biết, e í đúng là công chúa của bố >"<
còn về Guk tưởng e í lớn nhất nhưng lại khóc nhiều nhất và có lẽ show là nơi tôi luyện, rèn  cho e í trưởng thành và mạnh mẽ hơn

Bình luận

k4y
ố mà gà :))). hoo là ng "đàn ông" lý tưởng mà :)). nhưng ko ngờ bé ji ah phát ngôn gây sốc ghê :))  Đăng lúc 17-4-2013 09:14 PM
Thế thì chắc là mấy ep sau bé đổ vì được Hoo chăm sóc, kekeke, lần đầu tiên mềnh bấn loạn như thế này vì một couple dưới 10 tuổi =))  Đăng lúc 17-4-2013 09:09 PM
ep 10 hay 11 vừa rồi con bé bảo lấy bố nó mà =))))  Đăng lúc 17-4-2013 08:51 PM
Nghe bảo tập gần đây nhất, bé ấy tuyên bố 1 câu gây sốc =)), đại loại nội dung là "Sau này khi lớn lên, con sẽ lấy Yoon Hoo oppa" =)), mềnh là mềnh like mạnh =))   Đăng lúc 17-4-2013 07:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-5-2013 13:54:24 | Xem tất
hix, phấn khởi quá, mà subteam thật xấu tính >"<. up tập 5 lên làm mình lại chờ đợi tập 6,7. cứ như kiểu 1 bộ phim í, xem 1 tập là phải xem đến kết thúc. tập 5 là mở đầu thì tập 6, 7 làm mình tò mò< mặc dù đã ko kiềm chế đc 1 ít eng rồi nhưng vẫn chờ vietsub cơ>
tập này được xem sự kết hợp vô đối của hoo vs su , 2 đứa ham chơi cùng a joon nghiêm nghị vs e ji ah :)))
càng xem càng thấy nhà bạn joon vs bạn su khá tách bầy đàn :-j, kiểu 2 bố kon tự kỉ vs nhau í, ko thèm ra ngoài chơi. à, xem su ít tự kỉ hơn, e í 4D cơ. :)))
mà tập này toàn quay ở nhà, thấy cả a e của các bé kia, còn riêng nhà joon là quay ở phim trg của bố :((. ko đc nhìn thấy bin và yul rồi, 2 kon bé đấy dễ thương lắm, :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 7-8-2013 17:09:49 | Xem tất
phát cuồng vì bin :)))
hôm đấy đã phải xem trực tiếp, rồi thì raw
rồi thì mấy bản dịch ngắn
lúc xem trực tiếp thì ko xem liên tục đc, cứ có việc phải ra ngoài thế là mất nhiều đoạn bá đạo của e
chỉ đc xem chính là đoạn e nhờ ăn hộ, nháy mắt và đè đầu cưỡi cổ chú huyk
nhưng vì mấy đoạn đấy đã bị bật mý rồi nên bị thất vọng :(
xong xem lại raw và nhiều bản dịch ngắn thì thấy e ko những hành động bá đạo mà lời nói cũng dã man =. e rất cool í. và cũng rất giống bố dong il :-ss
chỉ hơi buồn chút là ít momment của e vs su, min yul và ji wook. mình đã rất chờ mong :(
h thì dài cổ chờ sub ep 31 về để xem đi xem lại, ngắm nghía đầu gấu mẫu giáo :))

Bình luận

k4y
:)). vừa ko kiềm lòng đc phải thay áo đấy. hehe. mặt quá yêu í  Đăng lúc 7-8-2013 09:53 PM
thích cái áo của bạn ghê, bin lực sĩ hjhj  Đăng lúc 7-8-2013 07:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách