Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 18-8-2013 21:48:34 | Xem tất
Hình như kể từ sau khi xem show này xong mình càng ngày càng thích con nít
Ra đường thấy nhóc nào bụ bẫm là chỉ muốn vẹo má với ôm hôn thôi
Lâu lâu thấy nhóc nào lướt qua là buộc miệng "dễ thương quá"
"Di chứng nặng nề" sau khi xem show là đây!!!!

Bình luận

^^ hehe, me too!!!  Đăng lúc 19-8-2013 06:37 PM
hihi, mình cũng bị di chứng giống bạn. Mà giờ muốn có chồng sinh 1 đứa con như thế để chăm luôn này :))  Đăng lúc 19-8-2013 08:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 21-8-2013 08:09:02 | Xem tất
Ui ui, mới sáng ra vô page đã thấy dòng chữ Ep 33 SD Complete
Trời ơi, phải chờ tới tối về mới xem được
Thôi, lỡ chịu rồi ráng chịu nốt tới cuối ngày để xem vậy

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -1 Thu lại Lý do
Kazehime -1 bài viết ngắn!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 22-8-2013 00:43:44 | Xem tất
Phần ra đảo hoang của Ep 33 có nhiều đoạn rất buồn cười:
- Đoạn Hoo với nỗi niềm: Chubbi nên phải vận động nhiều
- Đoạn Su với cách thức rèn luyện thân thể mới: Đánh nhau với anh TakSu mỗi ngày^^
- Đoạn bố Jong Kook, lần đầu tiên thấy bực bội với Ji Ah (chắc chú mệt vì đói và bị say sóng nữa, tội bố quá) Ji Ah à, lần này thì em hậu đậu quá à
- Đoạn Hoo rơi cơm, mình xem mà giựt mình cứ như xem phim kinh dị vậy
- Và hài hước nhất, khuôn mặt với biểu cảm ngàn chấm của bố Jong Huyk khi nghe chú PD thông báo: "Sẽ dạy cho những đứa trẻ của chúng ta tính tự lập, ý thức phiêu lưu và cả tinh thần chiến đấu" (đoạn nhạc lồng vô cảnh này thiệt là bá đạo, tăng tính biểu cảm vô cùng).

Bình luận

xem đoạn này chết cười với biểu cảm của bố Su  Đăng lúc 22-8-2013 09:48 AM
Không đọc sub tưởng đoạn này bố Jun Su đang cố nín cười ^^  Đăng lúc 22-8-2013 07:48 AM
miệng cười mà mắt thì khóc =))  Đăng lúc 22-8-2013 07:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 28-8-2013 15:18:23 | Xem tất
Tập 34 này là tập của Su rồi
Cu cậu trông rắn rỏi và nam tính hẳn ra
Được người đẹp khen thì cười tít cả mắt
Cơ mà mấy bé lộ rõ vẻ mệt mỏi, chắc vất vả lắm đây, thương quá{:418:}
Em Joonie lúc nào cũng là người dậy sớm hơn bố, cái đoạn 2 bố con cùng bật dậy rồi nhìn nhau cười thiệt là dễ thương quá đi mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 29-8-2013 08:40:32 | Xem tất
Hi cả nhà,
Mình xin phép chia sẻ một số cảm nhận cá nhân qua 34 tập D, WAYG?
Thật khó để rời mắt khỏi màn hình khi xem những đứa trẻ đáng yêu và những ông bố vui vẻ cùng những anh chị em cũng đáng yêu vô đối. Tình cảm gia đình, tình yêu thương của bố mẹ, con cái với nhau, tình bạn trong sáng và những điều dung dị, giản đơn đã khiến chúng ta mỉm cười khi dõi theo các gia đình ở mỗi tập.
Mặc dù không muốn nghĩ tới vấn đề này nhưng cứ sau mối tuần, mình vừa xem và tự đặt câu hỏi:" Khi nào thì những chuyến đi chơi này sẽ kết thúc". Thật sự thấy các bé lớn lên hàng ngày, biết tự lập và mạnh mẽ cũng như càng ngày càng thân thiết với các bố hơn là một tín hiệu rất đáng mừng.
Nhưng, các bé đang lớn nhanh quá, rồi sự nổi tiếng đang tấn công các em hàng ngày, rồi quảng cáo, rồi lồng tiếng phim,...Liệu các bé đáng yêu của chúng ta sẽ giữ được sự ngây thơ nữa chứ, liệu cuộc sống của các em sẽ không đảo lộn?  Khi ra đường, đi học, các em sẽ không còn là những người bình thường nữa rồi mà giờ đã là người của công chúng, bị đánh giá, bị xoi mói đời tư, bị cô lập hay thậm chí bị bắt nạt ở trường, ở lớp,... Dư luận của Hàn Quốc là vô cùng vô cùng khắc nghiệt. Những mảng tối của nó dần hiện ra đã khiến chúng ta cảm thấy khiếp sợ. Như hội anti fan lập ra để anti Yoon Ho hay MinGuk đã chứng minh được phần nào cái sự đáng sợ đó. Vậy, bảo vệ các em có phải là hãy để cho các em có một cuộc sống bình thường như bao đứa trẻ đồng trang lứa khác???
Và, những chuyến đi sẽ còn kéo dài đến bao giờ?
Hay, đã đến lúc nên kết thúc???
...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 7-9-2013 22:34:02 | Xem tất
Dạo này bận rộn quá nên chưa có thời gian xem ep 35
Cơ mà coi cap trên Fanpage thấy cũng thú vị ghê
Ấn tượng với Binne vì bố không cho đi theo nên mặt buồn rười rượi
Nghe đồn học giả Sung Joon tuần này lại thua trong trò "Kéo bao búa", gót chân Asin duy nhất của "Mỹ nam thành thị"
Lại còn đọc news về tập bạn bè mới nữa chứ, công nhận các bác biên kịch của show nhiều ý tưởng ghê, rồi sự xuất hiện của học giả Sung Joon thứ hai. Chỉ tội cho các appa thôi!!!  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách