Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 7-8-2013 19:30:36 | Xem tất
nghe tin bão về là phải phóng ngay vào nhà xem xét
hehe iu subteam thế k biết
giờ chỉ còn lót dép chờ hàng về là xơi thôi
Ôi BIn bé bỏng của chị, sắp được thấy độ bá đạo trên từng hạt gạo của em rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Được cảnh báo 12#
Đăng lúc 7-8-2013 21:22:12 | Xem tất
hàng về hàng về
"gào thét "

mọi người vào kéo nào

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 10-8-2013 19:27:31 | Xem tất
mấy hôm nay ngồi đợi ep 32, xem đi xem lại k biết bao nhiêu lần ep 31 mà vẫn thấy buồn cười
Các bé yêu chết đi được ý
Đại ca Bin thì vô đối, giờ nhắm mắt cũng tưởng tượng ra cái dáng sẹc xy có 102 của em, thực sự lần đầu xem sốc ơi là sốc, sao điệu vắt chân của một đứa trẻ mà mình lại thấy quyến rũ mới chết. ^^
joon trông cool là thế nhưng rất quan tâm bin dù cho bin có nghịch ngợm, nhìn cảnh 2 anh em cùng nhau hái mận mà thấy thật ấm áp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 13-8-2013 13:35:35 | Xem tất
vừa lên face thấy clip vietsub đoạn ngắn phần kể chuyện bá dạo của be su mà cứ lăn bò
đi hóng hớt bên nhà minguk về là kể ngay cho bố cái vụ gul dấm dài nữa chứ, vừa kể mặt cười tươi thế mà đến lúc bố bảo con k phải con nít à là phản pháo ngay tiện đà đưa luôn cái quả bí đang cầm lên mặt bố nữa chứ
su à em k phải con nít nhỉ em chỉ là người ngoài hành tin 7 tuổi thôi ^^
lại còn cái câu chuyện ma đầu đuôi lẫn lôn của em nữa chứ con ma bị cắt đầu và Cut, Câu truyện số 1 kết thúc lại còn được đính kèm thêm cái âm thanh gì nữa
lúc đó chắc cu cậu ngại lắm nhỉ ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 22-8-2013 20:03:44 | Xem tất
giờ ngồi đợi down ep 33 cứ tua đi tua lại mấy đoạn của đại ca bin
haha thích bin quá muốn bé đi show dài dài luôn, cái giọng chào hàng mận thì ngọt thôi rồi, nghe mà muốn xông lên mua hàng luôn ý.
tập này bin cứ gọi là nổi bần bật ý, hết nghịch trèo lên đầu bác hyuk sau lại ngồi đè lên lưng min guk luôn. Nhìn 2 anh em chơi đùa mà thấy vui vẻ lây. Bin đại ca thích anh guk lắm rồi chạy sang nhà guk suốt lại còn nói với bố anh guk tốt nhất chứ.
Cái khúc ấn tượng nhất là cảnh hai bố con ngồi buộc tóc, không khí ấm áp là thế mà sau khi sờ sờ và cảm nhận tác phẩm của bố, đại ca phán cho một câu :"kiểu tóc bà già" làm mình té ghế luôn. Nhưng dù sao vẫn là công sức của ng cha cho cô con gái nhỏ của mình nhỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 4-9-2013 00:05:37 | Xem tất
xem ep 35 lúc chuẩn bị đi mà thương đại ca bin quá
mặt đại ca buồn xiu vì k được đi, đại ca mặc váy đẹp thế này cơ mà, bố cho tiền mua kem dụ cũng k được
công nhận là lần này các nhà được ở phòng tốt thật, mỗi tội bé su phải ở một mình chả được ở ghép với anh nào cả, cu cậu muốn ở chung lắm mà

Bình luận

Có mỗi Ji Ah vs Min Guk ở chung thôi mà :)) cơ mà thằng Soo nó lại thích ở chung mới khổ :))  Đăng lúc 6-9-2013 12:34 AM
bạn ơi, Joon cũng phải ở một mình mà lại còn ở khu tách biệt luôn với các nhà đấy bạn  Đăng lúc 4-9-2013 07:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách