Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 25-7-2013 23:05:51 | Xem tất
ôi có ep mới rồi !!! thanks ST nhiều nhiều lắm {:306:}{:290:}
thực ra mới đầu chưa coi thì không có gì , hôm bữa coi thử ep1 xong là ghiền luôn {:291:}
yêu cái tính 4D của Junsoo quá đi mất , càng coi càng thấy tính em ấy hơi giống mình, keke {:303:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-8-2013 21:27:55 | Xem tất
ôi ôi ôi bão đã đổ bộ vào đất liền rồi {:310:}{:310:}
cơn bão được mong chờ nhất mùa hè kekekeke {:286:}
ST của mình dạo này làm việc tốc độ quá luôn , nể ST lắm lắm luôn ... thanks ST nhiều nhiều
lại được gặp em Su4D hí hí hí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-8-2013 22:17:57 | Xem tất
cơn bão đổ bộ với tốc độ chóng mặt với công sức của ST , thanks ST nhiều lắm
các bé còn nhỏ mà khả năng marketing và trình độ trả giá thiệt là ghê gớm cộng với độ cute chết người của các bé thì không có ai mà không mua được đó nha !!
càng ngày càng yêu các bé quá đi mất !!!{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 14-8-2013 21:45:34 | Xem tất
vừa vào page lại đọc được tin xấu về Hoo-ya ... tội nghiệp em ấy , mới lớp 1 thôi có biết gì đâu mà bị anti . Những gì em ấy làm trên show chỉ là tính cách đơn thuần của trẻ con thôi , nghĩ gì nói đó, nghĩ gì thì làm đó mà có một số người lại suy nghĩ xấu cho em ấy .. tội nghiệp Hoo !! mong em đừng xem những lời bình luận ấy !!{:261:}
mình nghĩ MBC làm vậy là rất đúng các em ấy còn rất nhỏ không thể nào chịu được những ý kiến như vậy , đến người lớn còn bị stress vì những lời như vậy thì làm sao mà các bé có thể chịu đựng được !! Hoo-ya fighting , DWAWG fighting !!!
vừa mới coi xong ep 32 và thấy em Su thiệt là ... nghĩ ra một câu chuyện đúng tính cách của em ấy . Haizzz !! yêu em lắm ấy. coi xong ep này thấy em Bin thật là phong cách thật , thích em ấy quá đi mất , mong sau này sẽ làm thêm 1 ep đặc biệt về anh em để có thể gặp lại ẻm !! há há há {:310:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-8-2013 22:26:09 | Xem tất
hàng HOT đã về ep mới đã ra , ST quá đỉnh luôn !!!
tạm biệt những thiên thần nhỏ Binnie , MinYul , JiWook ... mong là sẽ sớm gặp lại các em vào một ngày không xa , sẽ nhớ các em lắm đây !!!
du lịch trên đảo hoang à , thú vị lắm đây !!! coi mà thấy các bố thì lo lắng còn các con thì chơi cát , bó tay !! hahaha . Coi ep này tội nghiệp bố JongKook quá phải nhường hết đồ ăn cho Jiah..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 6-9-2013 23:15:16 | Xem tất
vừa mới xem xong ep 35 sau nhiều ngày bị gián đoạn vì công việc
phần trên đảo hoang rất mới lạ nhưng mà mình thấy để các bé tập sống tự lập thế cũng tốt, sau này ra đời rồi có thể hoà nhập , nhưng mà các bố thì lại đi "năn nỉ" tổ sản xuất cung cấp đồ ăn nữa chứ , thiệt là bó tay các bố luôn !!
phần nông trại thì mình hơi bất ngờ với bố Sungjoo , mới đầu coi hình và news thấy bố bị thương nhưng không hiểu tại sao, coi rồi thì mới biết lí do thật là bá đạo hahahaha
em Su của mình lựa được phòng rộng nhất luôn , lăn đã luôn nhá .. nhưng mà em có nói muốn ở chung phòng không biết muốn ở với em nào nhỉ ?!
coi preview rồi lại mong tới CN coi bản raw và tới T3 coi sub
cuối cùng là thanks ST nhiều nhiều !! yêu ST

Bình luận

bé ấy lăn thỏa thích..tập 1 là lăn rùi đấy  Đăng lúc 7-9-2013 02:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 25-9-2013 22:32:00 | Xem tất
ep đặc biệt về bạn thân dễ thương quá đi mất .. mấy bé chơi với bạn có tính cách y chang mình luôn đúng là như lời của bố DongIl nói "nồi nào úp vung nấy"
MyungJoon bạn của Joonie quá ít nói luôn đúng chất học giả !! theo mình thấy MyungJoon rồi thì phải công nhận Joonie cũng nói nhiều đấy chứ @.@ !!
Ep này Junsu rất ư là dễ thương lại còn manly nữa chứ .. coi ep này mà cứ soi em Su mãi hehe!!
tội nghiệp ẻm lúc bị Hoo béo và Jiwon bơ ..
mấy bé thật biết làm các chị phải điêu đứng mà !!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 10-10-2013 23:03:54 | Xem tất
ôi ep 40 cuối cùng cũng đã ra lò vui quá !!
thích couple 2Jun quá đi , đúng là bạn thân nhỉ tính cách giống nhau dễ sợ, 4D y chang nhau !!
Su ơi sao ep này em nhiều aegyo thế không biết !! muốn làm "real man" nen bày đặt ăn ớt ... coi tới khúc đó chết cười với em ý.
appa nhường ghế mát-xa cho ngồi rồi muốn hun 1 cái thôi mà em cũng hổng cho là sao?! :)) tội nghiệp appa
xong ep này để ý tới em JunYoung rồi đó nha, cute quá, trong sáng, hồn nhiên, không quan tâm thắng thua chỉ cần vui là ok , hehehe mình thích tính cách đó.
appa JongKook này chơi ác quá, làm ẻm đứng bơ vơ 1 mình không hiểu gì hết , hahaha nhưng mà thích cái mặt của ẻm lúc đó ngơ ngơ, cái mỏ chu chu nhìn muốn hun cho 1 phát !!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách