Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 15-7-2013 23:17:55 | Xem tất
Càng xem càng bấn Joonie đẹp trai và 4D Junsu ,mong đợi ep mới woa'

trong chương trình này thấy ai cũng e dè chú Dongil, nhưng sao mình thấy chú ấy rất dễ thương nhỉ, nhiều lúc nhìn còn iu hơn cả Joon nữa cơ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 18-7-2013 17:50:28 | Xem tất
ST làm việc nhanh kinh khủng, bão kiên tục lun. Iu ST woa' đi mất , cảm tạ nhìu nhìu lun. Tối nay em lại đợi bão về, đợi Joonie và Junsu, sao mà iu 2 đứa nó woa' sau này mà làm diễn viên giống bố chắc khối người phải điên đảo.

ST 5ting !!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-7-2013 01:34:11 | Xem tất
Nhìn Bin, Minyool vs Jiwook mà tội mấy đứa quá, kỳ nghỉ hè bắt đầu rồi mong mau mau có chương trình hè đặc biệt để mấy bé tham gia chung lun. Mà đến khi mấy bé tham gia lại tội Hoo vì hok có anh chị em. Nhưng lần trc' thấy Hoo cũng rất thích Jiwook vs Minyool nên chắc em ấy cũng hok buồn gì. Hi vọng nhà Hoo sớm có tin vui. ^^

Bố con Joonsu lúc ở trong xe đáng iu wa' đi mất, Joonsu đang bị đau chân nên cũng ngoan hơn hẳn, chắc là đau lắm nên có vẻ như Joonsu sợ và không dám nghịch nhìu nữa.

Cảnh Jia appa vs Minguk appa dành cờ coi màh cười đau cả bụng.

Nhìn bọn trẻ ăn gà mà thèm ghê, chắc là ngon lắm, đêm khuya coi xong thèm gà màh không kiếm đâu ra, tối nay chắc mất ngủ mơ về gà.

Bình luận

mình cũng thix seungho :))  Đăng lúc 25-7-2013 09:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-7-2013 09:52:11 | Xem tất
mới zô đã thấy có ep 28 rồi, vui quá đi mà cũng iu subteam nhiều quá đi

tình hình là sắp phải đi thi rồi đến tối về mới được coi, ôi sao mà hóng quá, hok biết có tập trung làm bài được hay  hok nữa.

trời ơi, iu Joonie, Joonsu nhìu quá, iu cả subteam nữa, thanks ST nhìu. ST 5ting!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-7-2013 00:50:42 | Xem tất
Hóng từ sáng tới giờ đi học về mới được coi ep 28, coi xong ep này cảm đọng quá trời nhất là sau cái trò chơi vòng tròn ấy, lúc đầu các ông bố đều nghĩ là trò chơi nên rất vui vẻ, còn quên mất cả con mà ôm con người khác vì sợ bị laoij nữa cơ, ai ngở các bé lại trở nên nghiêm túc như vậy, hok muốn bị bỏ rơi hay bỏ rơi bố mình nên đều òa khóc khi có ai đó bị loại. Tột nghiệp Joonie của tui quá, 2 lần oẳn tù tì thua thế là bật khóc trong nuối tiếc, mà cũng hok dám khóc thành tiếng chỉ lẳng lặng thút thíc một mình chắc ẻm nghĩ mình thua là tại mình chơi dở là do bản thân chứ hok phải do người khác nên hok khóc lớn tiếng. Đúng là Joonie iu quý của mình.

Cái đoạn viết thơ tả bố xúc động quá trời lun. Thêm một lý do để iu Joonie, em cứ dễ thương thế này thì noona làm sao bây giờ. Thông minh, tốt bụng, tình cảm lại rất đáng yêu và cái vẻ đẹp trai chết người nữa cơ chứ. sau này mà trở thành hotboy rồi ak, khối người phải điên đảo, cùng vơi Joonsu nữa chứ. Joonsu 4D hok iu hok được. Đã có nụ cười chết người rồi mà tính cách 4D hok thể nào hok iu mà. xem xong ep này lại ship Joonsu với Jia, hai đứa nó nháy mắt với nhau iu chết đi được. Hoo àh, cẩn thận nhé, hok thì Jia với Joonsu thành một đôi đấy, đừng có lo mỳ mà quên Jia ak.

Càng xem mấy tập gần đây càng thik Minguk, rất dễ mềm lòng và tình cảm. Hok bik chọn món ăn của bố nào vì ai cũng muốn được chọn. Rất ra dáng anh cả lúc nào cũng làm mẫu và quan tâm đến các em hết ak.Các bé, bé nào cũng đáng iu hết cơ , nhưng dạo này lại có thêm tình iu mới, chú Dongil. Nhìu lúc nhìn chú cũng dễ thương ghê cơ, nhất là mấy cái lúc ngủ gật ấy, đáng iu vô cùng.

Iu cả nhà DWAYG, iu cả ST nữa. Cám ơn ST nhìu nhé. Vì một chương trinh đầy ý nghĩa, ST 5ting!!!

Bình luận

^^  Đăng lúc 27-7-2013 12:30 PM
sorry bạn..hwa cup điện lúc đang coi mà mình tưởng là xong rồi..đầu óc ngu ngơ quá..giờ coi lại mới thấy...sorry đã làm phiền  Đăng lúc 27-7-2013 09:42 AM
đoạn viết thơ tả bố là lúc nào vậy.mình coi t28 rồi mà đâu có thấy đâu bạn..chỉ mình với..iu joon lém lém luôn  Đăng lúc 27-7-2013 09:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-8-2013 02:06:20 | Xem tất
Joonie đúng là càng xem càng iu mà, đẹp trai hok chịu nổi lun, lại còn giỏi bắt ốc nữa chứ.

Hoo vs Jia đã bắt đầu có dấu hiệu rạn nứt. Hoo cặp kè vs Junsoo còn Jia đang phân vân giữa Minguk vs Junsoo. Tội bố con nhà Hoo, Jia thay đổi vì họ xấu trai. LOL. Bố Minsoo chính thức lên ngôi ông bố xấu trai nhất. Bố Jonghyuk đứng đầu các ông bố đẹp trai hơn hoa là nhờ con trai Joonsu dễ thương, tốt bụng. Bố Dongil cũng được Jia xếp vào hạng mục ông bố đẹp trai. Bố con nhà Joonie càng xem càng ghiền, cực cute lun.

Minguk lại khóc nhè r, đúng là số e nó hok may mắn trong việc chọn nơi ở. Nếu lúc đầu bố hok làm tốt có lẽ e nó đã hok hi vọng để r thất vọng nên mới òa khóc. Cơ mà Minguk càng xem lại càng thấy rất tốt bụng và lương thiện.

Cám ơn St nhìu nhé. ST 5ting!!! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 7-8-2013 22:25:11 | Xem tất
Ôi trời đang buồn lang thang vớ được hàng quý.

Xem bản Raw xong buồn ngẩn ngơ, trông ngóng có sub từng ngày. Mừng quá.

Thanks subteam nhìu nhé. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 14-8-2013 14:20:16 | Xem tất
Có ep mới rồi, thanks ST nhìu nhìu.
Xem xong lại tiếp tục hóng ep mới, các bé dễ thương wá trời làm mình ngày nào cũng hóng, hóng xong rồi và lại tiếp tục hóng, ngày nào cũng hóng, cả tuần đều hóng. Ôi, người thì chỉ có một khúc mà cổ chắc cũng 2,3 khúc rồi.
Nhà Joonie đúng là dễ thương mà. Từ bố đến con, rồi đến cả em gái cũng đáng yêu nốt. Minguk đã phải chịu nhiều cực khổ ( bị đè đầu rồi ngồi cả lên người ) mới chiếm được tình cảm của e Bin, bố thấy con trai tội nghiệp mà chỉ ngồi than. Sau này Bin mà về nhà Minguk thì yên tâm rồi, nhà đấy ai cũng hiền.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách