Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 31-7-2013 22:47:09 | Xem tất
hóng ep anh chị em part 2 quá, thấy có vẻ vui , có Min Yul, Ji Gook và Bin đại ca T_T, thích Joon với Jun Soo dã man, còn Ji Ah , mình chỉ góp ý là thấy e còn bé mà sao đào hoa quá vậy, chăm học và thương bố thôi e nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-8-2013 23:23:54 | Xem tất
Mình cũng thích Taksu, thằng nhóc rất người lớn và biết nhường e, thấy nó vui vì lần trước dc bố cho đi chơi mà dễ thương cực, lần này vắng e nó thiệt hơi buồn :(, chắc là bận học, hy vọng lần sau e lại dc tham gia, hóng ep 31 quá, cp JoonJun của noona :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-8-2013 01:23:03 | Xem tất
Thanks subteam nhiều lắm, ep 31 hay ko tả nổi, e Bin năng động, đáng yêu, tính cách khác hẳn với Joonie, yêu 2 anh em nhà nó quá đi mất, Bác DongIl có vẻ cũng rất cưng con bé, bảo bố đi lấy muối là lấy ngay :x. Còn chú Jong Kook, hix, chú nghiêm khắc với thằng nhóc Ji Wook quá, thấy tội thằng nhỏ, nhìn nó dễ thương, lúc đứng nhìn mái hiên bị mưa tạt bao cute luôn :x ; còn nữa , Su 4D à, e mặc áo mưa mà dội nc nhìn mắc cười quá, lúc tắm mưa rất ngây thơ, thích e vô cùng luôn , một lần nữa thanks subteam rất nhiều ^^!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 5-9-2013 23:47:28 | Xem tất
thật sự lúc cho Hoo cơ hội mình thấy mâu thuẫn,biết rằng là cũng tạo cơ hội cho em nó, cho nó ko tủi thân và k cảm thấy mình kém, nhưng chẳng lẽ lần nào k đạt được các bé cứ khóc mè nheo, hay như Hoo buồn rầu là như vậy hết, gia đình Min Guk thua là chấp nhận, thằng bé có khóc nó cũng phải làm, như lần chọn nhà, mình thấy nó cứ khóc mãi nhưng đến cuối cũng phải chịu, thế cũng tốt đó chứ, anw, mình cũng chỉ nghĩ vậy, chứ nói ra 5 nhóc ai mình cũng mến!
P.S: càng xem càng thấy chú JK giỏi quá, gì cũng giỏi, mà lại giàu nữa, cưng chiều con gái rượu cực kỳ lun chứ :D

Bình luận

còn lại mình vẫn thích show và tui nhóc, cám ơn các bạn đã bình luận nhiệt tình cho com của mình,fan Hoo nhìu thật :d. Sau com này mình sẽ k nói về vấn đề này nữa Thân!   Đăng lúc 6-9-2013 03:24 PM
cho Hoo cơ hội để Hoo k nghĩ e kém,k còn thất vọng,vậy còn Joon và MG? anw,mình vẫn bảo vệ quan điểm về cách giải quyết mình k ưng lắm trong trường hợp đó  Đăng lúc 6-9-2013 03:23 PM
1 là 1 đứa có vận xui,1 đứa luôn nghĩ mình thua trong trò kéo giấy,thế sau này vào đời 2 nhóc cũng nghĩ vậy thì sao?  Đăng lúc 6-9-2013 03:21 PM
@peter: bạn đúng là fan cuồng của Hoo, để ý com nào về Hoo bạn cũng rep, nể thật :)). Mình chỉ hỏi giờ nhóc Min Guk và Joonie cũng đã hình thành tư tưởng  Đăng lúc 6-9-2013 03:20 PM
nó nghĩ mình kém cỏi, làm bố con bị thua, việc này không động viên kịp thời sẽ tạo vết đen tâm lý lớn, nhất là 1 đứa trẻ rất nhạy cảm như Hoo  Đăng lúc 6-9-2013 03:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 5-9-2013 23:56:07 | Xem tất
tiff_kool gửi lúc 4-9-2013 22:38
Xem xong ep 35 lấy các appa thân thiết với nhau quá, đúng như bố Sung Joo bảo là "ngườ ...

mình cũng thích thằng nhóc JW lắm lun, nghe lời, đáng yêu, mà có điều appa của nó hơi nghiêm với nhóc í , thấy JiAh được cưng chiều hơn, bố đá bóng mà thấy con  bé khóc là ẵm con vừa dỗ vừa chơi luôn, tội nghiệp. Thế nên mong chú JK dễ hơn 1 tí cho thằng bé JW nó không có tủi thân :P

Bình luận

bài viết phải trên 3 dòng - eidit lại bài ~  Đăng lúc 8-9-2013 11:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-9-2013 23:52:07 | Xem tất
mình bấn nhóc Su quá, trước là Joon, giờ tới Su 4D, trùi ơi em nó cười dễ thương, nhìn nó cười 1 phát là như quên hết buồn phiền luôn, lại có 2 cái má phúng phính, xem ep 36 chú JK matxa cho em nó mà mắc cười, 2 chú cháu thân thiết thấy thương gì đâu :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 7-11-2013 15:56:17 | Xem tất
Các bạn cho mình hỏi tập Jiah làm đồ ăn cho bố mẹ là ep mấy vậy? Nghe các bạn nói tập sau mẹ Jiah đi thay bố thì hơi bị hóng, vì mẹ em ấy nghiêm khắc,biết đâu sẽ tạo đc những tình huống thú vị hơn. Ep 44 này phải nói là quá hay,coi tập này thấy tội cho Joonie,cả bác SJ nữa, chơi với mấy thằng nhóc bảo đảm rất mệt. Hy vọng có vài ep đổi bố nữa, cho mấy bé đc trải nghiệm nhiều hơn :)

Bình luận

cuối tập 8 hay sao đó bạn , sau chuyến cắm trại mùa đông  Đăng lúc 7-11-2013 05:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 13-11-2013 17:17:43 | Xem tất
Ep 45 có mẹ Jiah đi thì thích hẳn, mẹ Jiah nghiêm khắc bé ấy mới ngoan dc, chứ bố đã chiều mà mẹ cũng chiều thì Jiah hư mất. Buồn cười lúc nấu ăn bị mấy ông bố troll quá chừng, lúc sau học thì lại trả lời k dc lúc Jiah hỏi :)). Hóng ep các gia đình cùng đi, dc qua tận NZ, sướng ghê luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 2-12-2013 23:06:15 | Xem tất
Qua 47 tập mỗi bé 1 tính cách, chúng ta chỉ có thể xem và hy vọng các em khi trưởng thành cũng sẽ học được những điều tốt từ những chuyến đi. Thực ra khi xem xong ep 47 mình hơi buồn vì Joon không muốn e đi cùng,nhưng có thể 1 phần vì Bin nghịch quá,mà bảo đảm Bác Dong Il chiều Bin hơn Joon chứ k phải là thân thiết với Joon hơn đâu. Còn cách dạy con của mỗi bác cũng khác nhau,bác Dong Il nghiêm khắc,chú Sung Joon nhẹ nhàng,chú JK thì hơi nuông chiều JA,... nói chung xem show để học hỏi  và rút ra kinh nghiệm, nên coi show với tinh thần thoải mái là được :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách