Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 2-5-2013 09:09:03 | Xem tất
đùa chứ ko tin vào mắt mình, vừa bật máy vào đây tưởng mình bị hoa mắt cơ
Keke, st nhà mình làm việc năng suất quá cơ, ém hàng hắn 2 tập liền
kéo vè máy xem thui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-7-2013 18:42:46 | Xem tất
Ồ zê, chưa lúc nào lại mong bão về như thế này{:182:} xem xong tập 24 thì hóng tập 25 này lắm cơ.
Ngồi f5 mãi ko xong, nấu cơm xong chạy lên thì bão đã vào đất liền rồi, sướng điên đảo luôn{:156:} chỉ mong mai bão lại về thui{:180:}
Không biết tập này soo hâm có cảnh nào toe toét vs ji ah nữa không đây
Thanks st nza
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-8-2013 16:50:47 | Xem tất
Lâu rồi không vào cmt, toàn lẳng lặng vào kéo các bé về rồi xem trong âm thầm {:398:}
Nhưng lần này xem xong tập 31 thì phải chạy ngay vào đây viết cho 2 cái đứa dễ thương kia phát.
Ôi Min yul ơi, em ăn cái gì mà dễ thương thế hả, nhìn chỉ muốn cắn cho phát thôi. Cái mặt thì lúc nào cũng như ông cụ non ý, nhất là cái lúc cãi bác Pd bảo là phải hái nhiều mận quá. Nhóc này bênh bố quá cơ, mới có bé tí mà phát ngôn ra những cái câu nghe xong không cười không được{:444:}
CÒn binie thì {:418:} cái tính này chắc là giống bác Sung rồi. Không nhịn được cười lúc bác bảo con trai tôi thì chỉ ngồi trong nhà đọc sách còn con gái tối thì chạy đi chơi. Nhòm cái mặt bác lúc đấy rõ là hài{:157:}
P/s: mình cứ tưởng bác sung với bố Min Guk chơi với nhau mà sao MG lại với gặp Bin có 1 lần nhể
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách