Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 14379|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bình chọn: Diễn viên nào là thần tượng yêu thích trong lòng bạn ở thời điểm hiện

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 16-4-2013 18:19:18 | Xem tất
mèng ơi, sao lại xếp Gi vào list thế kia, Gi là nghệ sĩ - diễn viên còn các b khác là idols - diễn viên mà, như trường hợp Jae Suk vậy. còn nếu để chung 1 bảng thì kg ngần ngại mà vote cho Gi chục phiếu vs diễn xuất nổi trội của mình, kg phải tự nhiên mà ratings các film của Gi cao đâu, ngay từ bộ đầu tiên mình đã chẳng nghĩ là ca sĩ r, thật, mãi tới hồi coi Shinning inheritance mới biết :))) căn bản là trc j chỉ coi idols group chứ kg có để ý ca sĩ độc lập trừ Lee Hyori :)

Bình luận

Gi chả liên quan đến mấy bạn idol kia =..= Mình biết đến anh ấy với vai trò diễn viên trc tiên và đã hoàn toàn bị chinh phục :")  Đăng lúc 18-4-2013 12:46 AM
Đồng ý với bạn. Seung Gi là nghệ sĩ đa tài, nhưng ko xếp vào dạng Idol. Dù sao, trong số này vẫn vote cho Seung Gi ^^ P/s: mình cũng thích chị Hyori  Đăng lúc 16-4-2013 10:20 PM
đúng đúng, bực cái bà con cứ hay liệt anh Gi dzô danh sách Idol, dù tài năng cỡ nào bà con cũng chưa thấy thuyết phục dzì nổi khi còn wa' trẻ :(  Đăng lúc 16-4-2013 09:29 PM
Bạn nói chuẩn ghê hi hi  Đăng lúc 16-4-2013 06:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách