Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hongnhung0802
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2013] Itazura na Kiss / Love in Tokyo - Miki Honoka, Furukawa Yuki | Vietsub E16 END

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 20-4-2013 14:36:50 | Xem tất
Cho mình hỏi, có phải phiên bản Đài Loan, nam chính là Trịnh Nguyện Sướng đóng phải hok, hồi đó chị mình có mướn phim này coi, nhưng thật tình cũng không thích lắm.
Nhưng bậy h` nói thật, em bị chết chìm trong phim Nhật rồi, chỉ hóng có e-zone với j-zone thôi, mới nhai xong 3 ep  bên vietsubvn làm, nói chung là ko thể nói được, sung sướng nhức óc luôn.
Bên j-zone nhiều phim hay quá mà ko có torrent nên ngại down dể sợ, có phim loay hoay down cả tuần mới xong, nhưng công nhận đáng tiền điện với tiền mạng quá, mong là bên mình sẽ nhận dự án hoành tráng đình đám của năm 2013 này. :)

Bình luận

bạn ơi, hôm qua tớ đã pm cho bạn rồi mà :| engsub bạn xem ở drama crazy nhé, ở đó là đầy đủ từ 1 đến 4 rồi  Đăng lúc 21-4-2013 10:09 AM
tại vì theo như tớ biết thì kites k cho share link nguồn khác nên tớ k gửi link được cho bạn. bản 1996 để tớ tìm cho còn bản anime của kites vẫn down ngon mà bạn   Đăng lúc 20-4-2013 07:25 PM
bình luận sau mà dài trên 200 ký tự bạn cứ làm phát trả lời để thúc đẩy tăng page cho bọn tớ nhé :D bạn lên drama crazy xem Ep 4 engsub nhé :D search gg là ra ngay   Đăng lúc 20-4-2013 07:24 PM
Tớ làm cái thớt này cũng chỉ là để hô hào cổ vũ kích động subteam thôi mà, có bạn bên Jzone nhận sẽ sub phim này rồi đấy nhưng mà chưa biết bao h release thôi :(   Đăng lúc 20-4-2013 05:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-4-2013 10:37:13 | Xem tất
Hôm nay là một ngày tươi đẹp, vì sub team bên vietsubvn cũng bấn như mềnh nên ep4 vietsub đã lên web nhanh chóng, hehe chuẩn bị cuốn theo chiều gió thôi, tiếc cái ko là bản HD, đó h down film nếu thấy 2 bản sd và hd , luôn down hd để cho sướng hai con mắt, nhưng thôi , vậy cũng đủ thỏa mản cơn nghiện rồi.
Film Nhật mình khoái cách họ thể hiện tâm trạng qua cách nói, lúc đầu mới coi film Nhật thấy cách nói chuyện có vẻ hơi thái quá, nhưng coi riết mới biết đó lại là cái hay của film Nhật.
Em Miki lúc cột tóc lên, hai cái tai nhọc nhọn nhìn dể thương ghê luôn. :)
Mà link bên vietsubvn lởm quá trời, chờ hết 60s xong bấm down là tịt, lần nào cũng phải làm hơn chục lần mới bắt được link down,  đau khổ quá :((

Bình luận

tình iu như của bạn Kotoko dành cho Naoki khó kiếm lắm bạn ơi ;)) thuộc loại hiếm có khó tìm đó nghen ;)) nhất là thời buổi hiện nay thì ... :-<  Đăng lúc 22-4-2013 10:40 PM
bạn cũng tìm được link Vsub MB2 rồi hả :X mình đang định share cho mấy bạn ;)) phim xem nhắng lắm í :D yêu bạn Yuki nhí nhảnh đó quá đi mất :D  Đăng lúc 22-4-2013 10:39 PM
bạn ơi :D trong forum kites k được nhắc tới fansub khác đâu nhé :D  Đăng lúc 21-4-2013 05:29 PM
Ep 1 có bản HD mà bạn. Bạn down lại đi.^^  Đăng lúc 21-4-2013 01:25 PM
ý mình là ep 1 kìa . chẳng những là SD mà còn bị lỗi tiếng đi trước hình nữa, tại muốn lưu chết trong ổ luôn nên tính kiếm bản nào tốt, nếu kite làm, down lại lun   Đăng lúc 21-4-2013 12:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-4-2013 23:00:21 | Xem tất
Theo ý kiến cá nhân của mình thôi nha, nếu phiên bản này có chỉnh sửa vài đoạn khác truyện thì dù ít dù nhiều cũng phải thông qua tác giả bộ manga, và vì truyện ra khá lâu rồi nên bảo đảm ý kiến đóng góp về bộ truyện và anime , cái bản drama rất chi là nhiều, nên cho dù có sửa thì mình nghĩ có thể hay hơn và cuốn hút hơn không chừng, vì mình thấy từ manga lên drama thì đa số đều có thay đổi tình tiết  chứ không bao giờ bê hết toàn bộ manga bỏ vào drama.
Biết đâu bộ drama này , tác giả nghĩ ra nhiều tình tiết mới thú vị thì sao, :)) , Nu bakachi ( hãy đợi đấy )

Bình luận

phim đó có 11 tập là end rồi, mà bạn xem men's egg Drummers ở đâu thế, có vietsub k :D  Đăng lúc 23-4-2013 12:26 AM
mình cũng muốn đi Nhật giống bạn nhưng mà xin visa thì khó vô cùng í :( tớ còn nghe cái vụ nếu bị từ chối thì khả năng xin lại cực kỳ thấp nữa chứ :-<   Đăng lúc 22-4-2013 11:46 PM
chĩ mong phim kéo dài ra, đừng đến đoạn đám cưới rồi hết :( em thích đến lúc Kotoko có thai luôn :)  Đăng lúc 22-4-2013 11:40 PM
á chít rùi, cái tội nói bừa ko coi :)  Đăng lúc 22-4-2013 11:39 PM
Chỉ là tớ đang tò mò sau sự sửa đổi này có gì đó gây ngạc nhiên lớn cho người xem không :D thật sự là còn chịu đựng sự dày vò chờ đợi này thêm 12 tuần nữa   Đăng lúc 22-4-2013 11:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 7-5-2013 15:17:36 | Xem tất
Tình hình là mấy ngày nay đi du lịch nước ngoài, mà cái hotel wifi cứ dở dở ương ương , làm ko lên kites được, nhưng h` thì vui rồi, cuối cùng thí ước muốn của mình , hongnhung + shinjiteru và nhiều bạn khác cũng đã thành hiện thực, bộ này đã 9 thức lên thớt kites, vui mừng khôn xiết luôn, nhớ cái hồi subteam còn đang duyệt bộ này, này nào cũng lên hóng tin, vui nhỉ, h thì mừng mừng lại vừa nôn, ep 6 lâu nhỉ.
BTW, mình thích cái " PHỚT TÔ KÍT SÙ" đấy. Cơ mà ko biết Miki có bf ngoài đời chưa nhỉ, nếu ko thì cái FK này hơi đặc biệt đó nha :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách