Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Pim
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Kẻ Nhát Gan | Lam Bạch Sắc [HOÀN] Ebook page4

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 15-5-2013 09:50:46 | Xem tất
Câu truyện buồn mang mác, sau khi đọc xong, tâm trạng tôi cứ lâng lâng, vì sao yêu phải đau khổ như vậy. Sao không dịu dàng ấm áp, tôi buồn cho nỗi đau của Nguyên Triêu. Anh nhìn thấy tất cả, người anh yêu không thể yêu anh, cũng như anh không thể làm gì cho cô cả. Tĩnh Nghi luôn cố chấp với tình yêu của chính mình, mong muốn thành toàn cho người mình yêu, cô đau đớn trong tình yêu và bệnh tật, nỗi đau dày vò cô từng ngày từng ngày. Nhưng cô vẫn nở nụ cười, cô nguyện làm thiên thần , dùng đôi cánh của mình che chở, thương yêu những ai cần tình cảm, cho dù cô vẫn là người cần hơn tất cả. Cô, 1 cô nhi, luôn hiểu mình cần sự che chở thương yệu đến mức nào, và cô đã làm những điều đó cho người cô yêu. Trong ngày sinh nhật cô, pháo hoa, bãi biển, cháy sánh rực rỡ ước mơ của cô, ước mơ thành toàn cho người yêu nhau. Cô la như vâỵ đấy, đến khi mất đi vẫn mong người cô yêu hạnh phúc, cô chỉ mong ước 1 điều, đó là hãy nắm chặt tay cô lần cuối, mong đến hơi thở cuối cùng, cô vẫn có bàn tay ấm nóng của anh, nhưng anh luôn là người rời đi trước.
2 P9 S4 [# m' j; p/ A0 |4 n) M©2024 Kites.vn | All rights reserved
Tôi thật sự rất sợ đọc những câu truyện buồn thế này, nhưng sao vẫn lao đầu về đọc để rồi ngồi bần thần không dứt ra được. Cám ơn Pim đã edit truyện này nhé.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Pim + 5 Bài viết hay :D

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách