Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8590|Trả lời: 40
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Khưu Trạch lộ ảnh khỏa thân phản cảm - Người quản lý giải thích vì lí do từ thiệ

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
#
Khưu Trạch lộ ảnh khỏa thân phản cảm - Người quản lý giải thích vì lí do từ thiện

Theo tin tức báo chí Đài Loan, một tờ báo đã đăng một tấm hình khỏa thân phản cảm của diễn viên thần tượng Khưu Trạch. Tấm ảnh được chụp từ vài năm trước đây - năm 2006.

Hình tượng trên màn ảnh của Khưu Trạch đa phần đều là các chàng công tử đẹp trai nhà giàu thông minh tài trí, rất ít liên quan đến khoe da thịt câu khách. Tuy nhiên trong tấm ảnh này anh hai tay bị trói ra sau lưng, đầu gối quỳ trên đất lộ ra vùng nhạy cảm, bị cho rằng mang hơi hướng SM.

Được biết bức ảnh Khưu Trạch chụp năm 2006 này cho Thế Nam Á Hải nhằm mục đích quyên góp từ thiện. Ảnh do nhiếp ảnh gia chụp ảnh khỏa thân nổi tiếng  Leslie Kee (Kỷ Gia Lương) thực hiện, không ngờ nhiều năm sau bị báo chí khui ra đặt chuyện. Khi tin tức đưa lên, Khưu Trạch không có ở Đài Loan không biết, nhưng người quản lý Liêu Thiên Tuấn đã thay anh kêu oan, nói: Tấm ảnh này là vì mục đích từ thiện, vì lợi ích chung mà làm, xuất phát điểm là từ lý do chính đáng, mục đích trong sáng. Nhưng tấm ảnh đã bị suy diễn đi theo một hướng khác. Người có thể suy diễn như thế tâm lý hẳn có vấn đề.

Nguồn: http://ent.sina.com.cn/s/h/2013-05-02/01483911138.shtml
Translated by Lộng_Nguyệt @kites.vn
[Kites.vn] Tin tức được thực hiện bởi thành viên Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 15-5-2013 04:15:49 | Chỉ xem của tác giả
Thật là từ thiện và rất thân thiện với môi trường. Từ thiện thì có thể trực tiếp đem tiền đi quyên, chụp ảnh kiếm tiền xong lại cứ kiếm cớ từ với chả thiện. Ảnh nude thì ko sao, nghệ thuật có lý của nó, nhưng đem từ thiện làm cớ kiếm tiền thì đúng là...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 5-5-2013 23:47:18 | Chỉ xem của tác giả
Ui  ui, khói lửa phim trường roài. {:152:}
Mình xin góp chút ý kiến có được không {:152:}
Thưa bà con cô bác hai họ Hồ và họ Khưu.
Trước tiên, tớ xin giới thiệu tớ chỉ là 1 người thích xem tin tức và cũng thích bình luận chut chút về tin tức.
Nhưng thấy hai họ nhà mình đi vào chiến trường với mẩu tin như thế này thì thấy hơi buồn.
Box tin tức lập ra đã có quy định rất rõ ràng về cách thức comment và quyền hạn của member rồi. Các bạn fan của anh Khưu thấy hình ảnh xấu của anh tất nhiên là rất buồn và muốn bảo vệ danh tiếng của anh.
Nhưng cũng không nên quá khích mà quay ra đối nghịch với những bình luận có thể coi là không hay với anh. Vì con người không thể hoàn mỹ, người nổi tiếng nào cũng có giá phải trả.
Các bạn war ở đây không có lợi gì cho anh ý mà lại đem lại sự bực mình cho các bạn.
Mình xin đưa ra ý kiến là nên khóa box lại để tránh tổn thất hòa khí giữa mọi người, để sau này có phim nào của Hồ Ca, hay Khưu Trạch các bạn còn có hứng thú làm cho chúng mình coi với.
Đối với mình, hai anh ấy đều là những diễn viên đẹp trai và diễn xuất rất tuyệt vời.
Cám ơn các bạn dịch tin, và cám ơn mọi người về những chia sẻ thông tin cuộc sống này. {:161:}
Yêu tất cả mọi người {:171:}{:171:}

Bình luận

bạn nói chuẩn quá (y) vô cùng cần những người như bạn =))))))))))))  Đăng lúc 6-5-2013 07:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 5-5-2013 23:25:40 | Chỉ xem của tác giả
Tin hot mà {:180:} Không translate thì hơi phí. {:180:}
Khi anh ấy nổi tiếng, đẹp trai, lịch lãm mà lại có cái hình khỏa thân phản cảm kia tất nhiên gây xôn xao rồi.
Báo chí được 1 phen tung hoành.
Bây giờ có khi săn ảnh nào mà xông vào WC chụp hình anh ý đi vs có khi cũng trở nên nổi tiếng ấy chứ {:180:}
Năm 2006 mà tung ra cái ảnh này có lẽ nó không ảnh hưởng gì lắm vì lúc đó fan anh Trạch chưa ấn tượng nhiều, còn bây giờ "rắm của anh cũng thơm" nên tung hình ra để gây hoang mang cho người hâm mộ chút thôi mà.
Nhưng công tâm mà nói, tớ không nhìn thấy tính nghệ thuật nào ở cái hình nude ấy cả.
Cứ như tra tấn thời trung cổ ở La Mã ấy {:152:}
Nhiều khi không hiểu sao có nhiều nghệ sỹ lại chụp khỏa thân nữa.
Cũng không hiểu sao lại đi làm từ thiện bằng cách này {:152:} {:152:}{:152:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 5-5-2013 22:55:56 | Chỉ xem của tác giả
LovingGe4ever gửi lúc 5-5-2013 20:13
Muốn comment thế nào thì là quyền của bạn, hậu quả cũng tự bạn gá ...

Bạn yên tâm la mình sẽ cm đúng luật, và nếu cần mình sẽ dẫn chứng cm của bạn luô và lấy đó làm chuẩn.

Còn nếu có vấn đề gi phát sinh thì mình sẽ xem xét tính huống, nếu cần nhờ đến sự can thiệp của Mod c news, mình sẽ báo cáo. Hi vọng cách
xử lý theo một cách nào đó mà thôi.
của bạn sẽ làm người khác tâm phục,khẩu phục.

tôi đã bashing thẳng vào idol của các bạn chưa?

Mình ko hiểu cần phải nói thế nào mới là bashing idol thẳng, và có lẽ nào trong trường hợp này là bashing idol chéo, hoặc cong, hay gấp khúc? Và chỉ cần ko phải là thẳng thì được phép?

Tôi cũng chả phải bảo vệ những bạn đã comment trong thread này bày tỏ quan điểm rằng họ ko thích từ thiện theo kiểu nude mà tôi là tôi đang nói về thái độ phản bác của các bạn.
Cái gì mà im miệng, cái gì mà ếch ngồi đáy giếng, mấy cái đó đó.
Tôi ko rep lại bạn yeukhangvy vì cũng đợi smod xử lý, vậy mà bạn ấy vẫn tiếp tục gây chiến tiếp và chửi bới những bạn comment khác. Cái đó đủ để ban nick rồi đấy nhé.
Còn cả những bạn kia, chỉ từ 1 comment bình thường mà suy diễn và đả kích đến những vấn đề mang tính cá nhân của người ta, hoàn toàn có thể ẩn bài, del bài hay thậm chí cấm post bài!

Tất cả những điều trích dần thứ 3 này, thứ nhất ko phải cm của mình, mình ko quản được. Bạn cho rằng các bạn ấy làm vậy là sai, vậy thì cứ xử lí. Mình ko can hệ.
THứ hai, khi mình nói điều gì, mong bạn nói đúng trọng điểm, đừng đánh tráo khái niệm.
Kiểu như cái này:

Mình thực ko hiểu bạn đang muốn nói cái gì? Những điều mình nói chứng tỏ mình ếch ngồi đáy giếng? Hay là mình ko nên nói ng khác ếch ngồi dáy giếng? Và xin đính chính là mình ko nói ng khác "ếch ngồi đáy giếng".

Cuối cùng, chị An đã có quyết định rồi. Mình sẽ ko đôi co với bạn ở đây nữa. Hi vọng chúng ta ko còn phải đôi co với nhau sau này.

Bình luận

Sau việc này, tôi cũng chẳng dám đụng tới fan cuồng nhà các bạn nữa. Cuồng mà còn ko biết nói lý lẽ thì đúng là vô đối @@  Đăng lúc 5-5-2013 11:06 PM
Tôi có bảo bạn nói câu ếch ngồi đấy giếng đâu, là mấy bạn nhà Trạch của bạn chửi người ta ở page trước cơ mà, đấy là thái độ nhà bạn nhìn các mem khác   Đăng lúc 5-5-2013 11:06 PM
Mọi việc đã được giải quyết, em cũng đừng nên rep bài của bạn LovingGe4ever để tránh gây thêm đôi co nữa.  Đăng lúc 5-5-2013 11:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 5-5-2013 20:16:36 | Chỉ xem của tác giả
Sau khi xem xét các bài viết của các bạn đã post tgn_82 ra quyết định xử phạt như sau:
Ban nick 1 tuần đối với các nick: onlylove2430, lovestormm, winterprague, cuncon87,  JuriSame có những comment khích bác, gây war.
Đình chỉ chức vụ Mod của LovingGe4ever 1 tuần, đề nghị xem lại cách dùng từ ở comment, thái độ với member cần hòa nhã, đúng mực hơn.
Cảnh cáo và ban nick 3 ngày đối với nick yeukhangvy89 và nick Nikola3m là Mod nhưng cũng có comment và lời lẽ không đúng chừng mực.
Áp dụng bắt đầu từ ngày mai.

Bình luận

Sao lại khổ thế này, dạo này nhà C lắm war quá :((  Đăng lúc 6-5-2013 01:02 PM
thanks Smod! em tranh thủ đi down fim, ko mai lại ko down đc =.=  Đăng lúc 5-5-2013 09:08 PM
Dạ!! Cảm ơn Smod  Đăng lúc 5-5-2013 08:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 5-5-2013 20:13:55 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
luctrang gửi lúc 5-5-2013 19:21
Mình cũng đang ngồi chờ 1 quyết định từ Smod, và mình xin phép nói thêm vài quan đ ...

Muốn comment thế nào thì là quyền của bạn, hậu quả cũng tự bạn gánh chịu, còn mod chỉ vào xử lý theo một cách nào đó mà thôi.
Theo quy định news thì tránh những comment bashing idol. uhm, tôi đã bashing thẳng vào idol của các bạn chưa? Tôi ko thích từ thiện theo kiểu nude, chụp nude có nhiều thể loại. Tư thế phản cảm thấy ghê thì chả phải tôi tự nói, nhan đề bài news ghi vậy mà.
Tôi cũng chả phải bảo vệ những bạn đã comment trong thread này bày tỏ quan điểm rằng họ ko thích từ thiện theo kiểu nude mà tôi là tôi đang nói về thái độ phản bác của các bạn.
Tôi ko rep lại bạn yeukhangvy vì cũng đợi smod xử lý, vậy mà bạn ấy vẫn tiếp tục gây chiến tiếp và chửi bới những bạn comment khác. Cái đó đủ để ban nick rồi đấy nhé.
Còn cả những bạn kia, chỉ từ 1 comment bình thường mà suy diễn và đả kích đến những vấn đề mang tính cá nhân của người ta, hoàn toàn có thể ẩn bài, del bài hay thậm chí cấm post bài!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 5-5-2013 19:21:12 | Chỉ xem của tác giả
LovingGe4ever gửi lúc 5-5-2013 15:54
Mấy bạn nhà Roy đừng có mà được đằng chân lân đằng đầu nhé
Trước tiên tôi mu ...

Mình cũng đang ngồi chờ 1 quyết định từ Smod, và mình xin phép nói thêm vài quan điểm của mình nữa ở đây:

Nếu bạn cho rằng cái cm thứ 8 của bạn trong thớt này là thỏa đáng thì mình sẽ dùng chính công thức cm này của bạn để cm tất cả những news khác của các diễn viên khác để xem fan của họ nghe được cm mang đầy tính công kích (theo quan điểm của mình) như vậy nghe có được không.
Và nếu mình bị fans của người khác công kích vì cm kiểu đó thì mình mong bạn bảo vệ mình với.
Vì bạn cm kiểu đó được thì có  nghĩa mình cm kiểu đó được.
Trừ phi lại có quy định bạn được quyền cm khác tôi.

Đúng là nghệ sĩ, cứ khỏa thân xong lấy lý do từ thiện
Chả hiểu từ thiện ở chỗ nào @@
Vì anh ấy, cô ấy nổi tiếng, chụp ảnh khỏa thân quyên tiền sao, xin lỗi tình yêu đi :))
Thà đi quyên góp hay ủng hộ còn hơn chụp mấy cái ảnh kiểu này, thấy mà ghê
Tạo dáng trông còn khó đỡ nữa, chả thấy nghệ thuật ở đâu luôn :-ss

Trên đây là cm của bạn.

Và theo quan điểm của bạn chụp ảnh nude rồi bảo từ thiện đúng là kiếm cớ, chả có tính nghệ thuật.
Thì giả sử có một news về 1 diễn viên đi hát hét giá catse cao rồi bảo là quyên tiền ủng hộ nạn nhân động đất mới đây chẳng hạn, mình theo đúng cái lí của bạn, có quyền cm như sau:

Đúng là nghệ sĩ, cứ đi hát thét giá cao khủng khiếp xong lấy lý do từ thiện
Chả hiểu từ thiện ở chỗ nào @@
Vì anh ấy, cô ấy nổi tiếng,có quyền hét giá cao để làm từ thiện hay sao, xin lỗi tình yêu đi :))
Thà đi quyên góp hay ủng hộ còn hơn bóc lột túi tiền của người nghe kiểu này, thấy mà ghê
Hát còn chẳng hay nữa, chả thấy nghệ thuật ở đâu luôn :-ss

Vì thứ nhất theo quan điểm của bạn, mình chả phải fans của người đó, mình ko cần phải điều tra thông tin đa chiều của người đó làm gì.

Thứ hai, trong mắt tôi, đi hát giá cao rồi bảo là làm từ thiện chẳng có gì hay ho cả. Tôi cũng chả cần biết ng ta có làm từ thiện hay ko. Tôi lại thấy ng ta hát chẳng hay. Và đây là diễn đàn tự do ngôn luận, người ta có quyền nói lên cảm nhận và ý kiến của họ, cớ gì mà bắt người ta im miệng và chửi người ta là ếch ngồi đáy giếng cả. Dù rằng 99/100 người cho rằng đi hát là 1 dạng nghệ thuật, tôi vẫn ko cho rằng như vậy. Và tôi có quyền nói điều đó với cái giọng công kích lồ lộ đó.

Lại 1 câu nói, ngồi chờ quyết định của Smod.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 5-5-2013 15:54:21 | Chỉ xem của tác giả
Mấy bạn nhà Roy đừng có mà được đằng chân lân đằng đầu nhé
Trước tiên tôi muốn nói là tôi post bài này trên quan điểm của Mod, tạm bỏ qua những xích mích riêng của tôi với các bạn mà vào xử lý những xích mích bên dưới.
Người ta là mem thường, người ta vào comment, người ta có quyền nói lên cảm nhận và ý kiến của họ, cớ gì mà bắt người ta im miệng và chửi người ta là ếch ngồi đáy giếng vậy hả???
Người ta cũng đâu phải fans của Khưu Trạch đâu mà phải tìm hiểu đầy đủ tin tức đa chiều về idol của các bạn.
Đây là diễn đàn, ai cũng có quyền tự do ngôn luận. Là cái gì mà bắt người ta im miệng? Không rõ không hiểu về idol của mấy bạn thì là ếch ngồi đáy giếng à? Comment không vừa lòng mấy người, dịch tin xấu về idol mấy người thì ai cũng ăn đạn hết, nực cười quá đi.
Tôi làm mod và tôi chả bao giờ tôi đi lập clone như nick cuncon87 và spam hàng loạt vô tổ chức 11 page như nick yeukhangvy_89 nhà các bạn!
Nếu tôi mà làm mạnh tay thì lần trước đã ban nick bạn yeukhangvy_89 thẳng tay rồi đấy bạn à. Người khác chỉ cần vào spam kiếm điểm thì tôi đã cấm post bài luôn rồi đấy.

Bình luận

okie a :) ban và del bài thẳng tay ạ :D đợt trước có người ỉ mình ko bị hạn chế 60s spam hàng loạt 11 page news đấy @@  Đăng lúc 5-5-2013 04:26 PM
lần sau nếu e phát hiện nick nào lập clone để tăng bài post cho thread thì cứ báo cáo để mn xử lý nhé. Phải xử lý triệt để những việc này, tránh phí tài nguyên web.   Đăng lúc 5-5-2013 04:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 5-5-2013 13:00:45 | Chỉ xem của tác giả
hhhhiiii gửi lúc 4-5-2013 19:06
khỏa thân để làm từ tiện.............vậy từ thiện ở chỗ nào :)).

Khỏa thân để bảo ...

mấy bạn rảnh quá :))............ thiếu gì cách làm từ thiện cứ phải nude là làm từ thiện à...............
Riêng tui thì tui thấy nude làm từ thiện là hơi bị vô duyên.............
tui ko có ý xúc phạm idol bạn..........
Mà bạn đừng có mở cái mồm ra là bảo ếch ngồi đái giếng

Bình luận

từ năm 2005, 2006, 2007... hình nude 100% đầy ra mà chẳng thấy ai nói gì, đơn giản là bởi nó đc nghệ thuật, nó đẹp =.=  Đăng lúc 5-5-2013 01:37 PM
thế đó là b ko chịu chấp nhận chứ chẳng ai bảo chụp hình nude làm từ thiện là vô duyên, dẫn chứng thì đã có 1 rổ, ng ta tiên phong đi trc từ lâu  Đăng lúc 5-5-2013 01:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

31#
Đăng lúc 5-5-2013 00:09:00 | Chỉ xem của tác giả
ach ach ... nhìn cái hình Nude của anh mà đau hết cả đầu
hình tượng trong sáng tất nhiên là bị bóp méo từ đây
ừh thì từ thiện thật, nhưng ai dám nói sau này nhìn anh ăn mặc tử tế người ta vẫn cứ tưởng tượng $%^&* gì gì đấy đấy
thì thầm tý là không bít cái ảnh để đời này của anh sau đó được thím nào mua lại nhỉ, không biết sau này KT càng ngày càng nổi có lại lôi ra đi bán đấu giá hem
ach ach ... đầu óc đen tối của mình lại nghĩ đi tận đâu rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách