Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Kid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Horoscope] SCORPIO - THẦN NÔNG 24/10 - 22/11 - Update Tử vi tháng 12 (Page 5)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 25-11-2013 07:56:50 | Xem tất
Oimeoi, đọc bài người cung Thần Nông thuộc nhóm máu O mà có cảm giác bị lôi hết toàn bộ ruột gan ra phơi bày {:157:} Sao nó có thể đúng một cách kinh khủng như vậy được {:157:}
Thần Nông: mong muốn của Thần Nông là đối phương có tình yêu, tiền tài và tinh thần để hỗ trợ lẫn nhau

- Đối tượng tốt nhất:

Song Ngư biết tôn trọng bí mật của đối phương.

Cự Giải có thể giúp đỡ trong việc gây dựng bảo vệ gia đình.

Thần Nông cùng cung, có khả năng duy trì lòng tin, cuộc sống hòa bình và vui vẻ.

- Không hợp nhất:

Bảo Bình nhanh mồm nhanh miệng. Kim Ngưu cố chấp mà nhiều ham muốn sẽ dễ gây xung đột. Sư Tử ham hư vinh và cố làm ra vẻ sẽ khiến họ thất vọng.

Cái này thì trật lất luôn {:184:} Nói một cách chính xác ra là hoàn toàn ngược lại Không chơi được với Song Ngư (đặc biệt là con trai) và Cự Giải, Không nhớ ra ai thuộc cung Bảo Bình, nhưng trong mấy người bạn thân thì có một người thuộc cung Kim Ngưu và ba người thuộc cung Sư Tử rồi {:180:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-11-2013 05:27:11 | Xem tất
Kid gửi lúc 26-11-2013 18:17
hê hê...
nàng nhóm máu O à? )
tưởng tuyệt đối hóa ra vẫn tương đối nhỉ {:506: ...

Ừ, trắc nghiệm tính cách thì lúc đúng lúc không, còn tùy thuộc vào nhiều yếu tố khác nữa mà
Cái bài Thần Nông nhóm máu O đúng một cách đáng sợ luôn {:170:} còn cái bài tốt nhất với không hợp nhất không đúng với ta được chỗ nào hết mới ghê {:184:}
Một người BFF của ta thuộc cung Song Tử, chơi từ hồi bé, càng lớn càng không hợp {:184:} nhưng ở xa xa nhau nên cũng được, thỉnh thoảng động viên tinh thần nhau thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-11-2013 23:49:14 | Xem tất
Kid gửi lúc 27-11-2013 23:08
ừm...
nhưng mà nàng là biết sẵn nhóm máu của mình rồi
hay là đọc thấy giống thì  ...

Ta biết sẵn nhóm máu mình nên mới đọc thử đấy :)) Không ngờ nó nói đúng dữ vậy...
Song Tử đúng là rất nhanh nhạy và linh hoạt. Bà và mẹ mình rất không thích bạn Song Tử này, bảo là thấy nói thế chứ chưa chắc đã tin được. Mình chơi lâu năm thì thấy bạn rất tốt bụng và hết lòng vì người khác. Suốt ngày ngập tràn năng lượng nên ở gần thì như bị cuốn vào lốc xoáy nên thấy hơi mệt, như kiểu mặt trời ở xa xa ấm ấm thì thích chứ ở gần bị thiêu rụi mất :") Mà ngoài bạn này Song Tử ra thì không biết ai cùng cung nữa để mà có cái nhìn khác hơn được.

À mình thấy Thần Nông có một đặc điểm là hay lo chuyện bao đồng. Không biết có bạn Thần Nông nào thấy mình tương tự vậy không? -_-
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 28-11-2013 21:45:30 | Xem tất
Kid gửi lúc 28-11-2013 14:42
ừm...
ta có bạn là ST thôi chứ thân thì k có
nhưng thấy 1 người bạn bảo nếu ST th ...

Ừ, là có tính cả ta vào luôn rồi ấy :p
Bình thường thì đúng là "việc mình mình lo" thôi, ai nói gì làm gì không liên quan đến mình thì mặc kệ luôn.
Thần Nông là chuyên gia "bơ" mà, nhất là đã không thích ai không thích cái gì là lơ đẹp.
Nhưng mà một khi đã làm gì trong nhóm í, thì thường là người thường xuyên đốc thúc và chỉ dẫn mọi người, nhiều khi thấy người ta không làm mà mình làm được là thế nào cũng làm luôn vì không thể cứ thế đứng yên nhìn. Cả việc nhiều khi bạn bè nhờ giúp, không phải việc của mình mà cũng rất nhiệt tình làm đâu ra đó. Ý ta là như vậy. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách