Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[JTBC 2013] ShinHwa Broadcast Season 2 E010 completed By 6Men Subbing Team

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 8-9-2013 22:06:52 | Xem tất
Đợi chờ mòn mỏi, cuối cùng cũng có ep 2 {:161:}

Thật ra mình đã xem ep 2 của ST từ lâu rồi, hôm nay là vào để comt {:180:}

Ban đầu mình ko hề ấn tượng với Shinhwa, chỉ biết đây là một nhóm nhạc thần tượng "lão làng", có thể được coi là 1 trong các huyền thoại của Kbiz; và đặc biệt hơn, có mối quan hệ rất khăng khít và thân thiết với các shinki nhà mình (mình là Cassie - fan DB5K {:156:}

Nhưng sau khi xem Shinhwa Broadcast, mình lập tức thành fan của 6 chàng trai này luôn XD! Họ quá đáng yêu <3, xem họ giống như đang xem Dongbang nhà mình chơi vậy, rất nhiệt tình, năng nổ và hài hước XD! Yêu nhắm

Cảm ơn các bạn ST nhé, mình mong chờ các ep sau của mọi người :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-10-2013 14:25:34 | Xem tất
Vừa mới xem hai tập mới nhất Subteam đăng lên <3

Mình đã được một bữa xả stress vì cười căng bụng <3

Mình là 1 Cassie. Mình vốn chỉ biết Shinhwa là một nhóm nhạc thần tượng đời đầu của HQ, thậm chí đã được coi là huyền thoại. Nhưng điều khiến mình nhớ về Shinhwa nhất đó là 6 anh vốn là những người bạn thân thiết của Dong Bang nhà mình.

Tuy vậy, chỉ đến khi xem Shinhwa broadcast, mình mới thật sự ấn tượng về nhóm nhạc huyền thoại này :D; và mình đã hiểu vì sao các oppa nhà mình lại có mối giao hảo với 6 anh nhà này đến vậy :D.

Mình thấy điểm chung giữa hai nhóm khi tham gia show truyền hình đó là đều luôn chơi hết mình, vô cùng hài hước, dí dỏm; cảm giác như chính các anh mới là nguyên nhân khiến cho chương trình đó trở nên sôi động và tuyệt vời đến thế. Lúc nào khi xem chương trình có hai nhóm tham gia, mình đều cảm thấy vô cùng sản khoái và vui vẻ nhờ những hình ảnh đáng yêu cuốn hút của họ.

Từ ngày Dong Bang xảy ra chuyện; mình đã không còn dám, cũng như còn tâm trí xem  những chương trình có 2/3 người tham gia; chứ đừng nói là những chương trình cũ của cả 5. Chính vì vậy mà lúc nào cũng cảm thấy buồn chán, như cuộc sống thiếu đi một điều tuyệt vời vậy.

May mà giờ đây Shinhwa đã tái hợp và mang lại những chương trình riêng của nhóm như thế này. Xem mà mình cảm giác như tìm được hương vị của ngày xưa :)

Mong rằng sau này Dong Bang nhà mình cũng có thể tái hợp và đem đến một chương trình Dong Bang Broadcast như đàn anh Shinhwa vậy <3!

P/s: Cảm ơn sự tận tâm và chăm chỉ của ST. Mong là các bạn sẽ làm hết toàn bộ show này. Đừng drop nhé :)

Bình luận

Gà ới vô chơi cho vui:)  Đăng lúc 2-11-2013 08:29 PM
http://kites.vn/thread/-band-shinhwa-happy-shinhwa-15th-anniversary-the-legend-continues-event-shinhwa-broadcast-confession-page-707-tuyen-nhan-luc-subteam-page-719-341029-734-1.html  Đăng lúc 2-11-2013 08:28 PM
uh vì mình ko biết nên dùng từ đó! cảm ơn đã nhắc nhở :D và có lẽ mình đã để lỡ giây phút lắm lời của bạn rồi :)) vì mình chả nhớ gì cả :v  Đăng lúc 14-10-2013 08:06 PM
à là tại mình hay lắm lời trong bài của bạn đó!  Đăng lúc 13-10-2013 11:31 PM
là tạm ngưng chứ chưa bao giờ tan rã nên không thể dùng từ "tái hợp" được bạn ạ!  Đăng lúc 13-10-2013 11:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 7-1-2014 19:46:57 | Xem tất
Sau bao nhiêu ngày chờ đợi ;A; (phải đến cả tháng trời không ;A;??) cuối cùng cũng có sub tập 6 rồi T^T.

Không phụ sự mong đợi, tập này vẫn vui nhộn và khiến mình cười như kon điên =)

Xem preview tập 7 mà thấy háo hức quá ><! Mong ST sớm cho ra sub các tập tiếp theo nhé <3

Cảm ơn ST <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách