Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[JTBC 2013] ShinHwa Broadcast Season 2 E010 completed By 6Men Subbing Team

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 25-10-2013 08:35:10 | Xem tất
subteam đền cho tớ đi, đợt trc cặm cụi ngồi down gần 50 ep Running man về máy, down xong thì phát hiện ra show này của các chú thế là lại cặm cụi ngồi search và down. Phải gọi là bị nghiện luôn rồi
Cứ thấy căng thẳng bực mình là mở các chú ra xem, các chú thiệt là bá đạo quá
Phát hiện ra các chú có 1 điểm chung đó là : mặt ai cũng vừa thộn vừa gian
Thanks subteam nhiều !

Bình luận

hic, hôm trc tớ mò đâu ra dc show Saturday night live của mấy ổng, suýt chết vì sặc máu mũi, giờ hiểu sao mấy ông chú này dc gọi là thần tương nguyên bản rồi :)   Đăng lúc 2-11-2013 11:53 PM
hớ hớ dậy thì chắc là đền cho bạn thêm vài show nữa của các chú nhé ^^  Đăng lúc 2-11-2013 09:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-11-2013 17:37:11 | Xem tất
ô hô vậy là sau bào ngày chờ đợi đã có ep mới của các anh già rồi. Mấy ngày này đã cày kéo xong các tập trước, đang buồn vì ko có ep mới nữa chứ
Thank sub tem nhiều lắm, sub ở trang mình dịch là chuẩn và hay nhất rồi, hi vọng các bạn sẽ làm lại các ép cũ nữa, chứ kiếm ơ ngoài xem ức chế quá, nhiều đoạn người ta ko dịch, xem thấy mấy chú vừa nói vừa cười àm ko hiểu thật muốn đấm cái màn hình luôn quá

Bình luận

ST vẫn đang cố làm đó bạn nhưng đợt này chắc do mưa bão lớn quá nên chắc phải để mn chờ lâu rồi ^^ luôn ủng hộ ST nha bạn ^^  Đăng lúc 10-11-2013 10:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách