Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 69303|Trả lời: 2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Một Đời Một Kiếp, Mỹ Nhân Cốt | Mặc Bảo Phi Bảo (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 13-5-2013 21:36:17 | Xem tất
chen chân vô mặt tiền!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chị Du 2 tay 2 súng nhá, phải đảm bảo lấp hố đúng tiến độ nghen =))))

Dạo này Mặc Bảo Phi Bảo có vẻ nổi nhỉ, nhưng mờ em thích :"> truyện sủng, ngọt ngào và không gây đau tim như một (cơ) số các tác giả khác :3

Đang phân vân nên hóng từng chương hay đợi nhìu nhiều rồi nhảy cái ào :">

Bình luận

Hố này sợ là lấp không nhanh được em ạ, dạo này ss hơi bận và hơi... lười :">  Đăng lúc 13-5-2013 09:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-6-2013 21:19:17 | Xem tất
Cả đời này của Thần, không phụ thiên hạ, chỉ phụ Thập Nhất

Y như chị nói, đọc xong thấy tội cho kiếp trước của 2 người.

Một người thì bị ràng buộc hôn nhân từ bé, lại không nói được, không có cách nào để bộc lộ cảm xúc qua lời nói.

Người kia thì bị lễ giáo ràng buộc, tình thầy - trò lại trở thành điều cấm kỵ. Cuối cùng lại bị khép vào tội phản loạn.

Thật tình là khâm phục Thời Nghi vì vừa mang kí ức của kiếp trước, vừa mang thêm kí ức của kiếp này mà vẫn sống và lớn lên như vậy. Bình thường khi người ta nhớ tới những kỉ niệm buồn hay những lỗi lầm là đã day dứt, đau lòng không thôi. Vậy mà Thời Nghi ôm một kí ức đau thương như vậy từ bé, chả trách người nhà cô cho là cô có vấn đề về tâm thần.

Không biết sau này anh Châu Sinh Thần có tí tì ti gì về kí ức kiếp trước không nhỉ?

Mong rằng kiếp này không có quá nhiều sóng gió!

Bình luận

Châu Sinh Thần nhìn hiền nhưng không hề hiền đâu nên em cứ yên tâm :v  Đăng lúc 23-6-2013 09:44 PM
Còn về Thời Nghi thì thấy cô ấy quá kiên cường, đem theo kí ức kiếp trước sống 26 năm và luôn tâm niệm phải gặp lại a Thần T.Tcơ mà may truyện ngọt em ạ :D   Đăng lúc 23-6-2013 09:31 PM
Kiếp trước hai người có duyên nhưng không có phận ;A; Nhưng bù lại kiếp này hai người đã tìm lại được nhau :x  Đăng lúc 23-6-2013 09:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-7-2013 12:41:49 | Xem tất
Phủi phủi, thổi thổi, mấy ngày nay nhà cửa vắng vẻ quá nhỉ!

Bà mẹ chồng trong truyền thuyết đã xuất hiện nhưng không sao, nghe chị Du bảo là bà mẹ chồng này không to bằng anh Thần nên chắc chị cũng chỉ gặp tí tị tì ti khó khăn thôi nhỉ!

Dù sao chút khó khăn này có là gì với đôi trẻ, chủ yếu là hai người trở thành vợ chồng hợp pháp rồi mà tình cảm cứ như đôi trẻ thời sinh viên thơ ngây, hí hí

(Thật ra em đọc chap này lâu rồi, thấy nhà vắng nên vô còm cho thớt mình lên page 1 thôi, còm vớ vẩn ko liên quan đến nội dung thì sợ mod xóa bài :D )

Cũng gần 1 tuần rồi không thấy chị Du xuất hiện, chị Du ơi, em mong chị như nắng hạn mong mưa =))

Nói vậy thôi chứ chị cứ giải quyết hết công việc đi nhá, đến với truyện với tinh thần thoải mái thì tốt hơn đúng ko :x :x

Bình luận

dễ thương quá mà chị ơi :))  Đăng lúc 8-7-2013 11:31 PM
á áo mới, dạo này các c/e có vẻ kết mấy bé này nhở :v  Đăng lúc 8-7-2013 11:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách