Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 165576|Trả lời: 8
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2013] Tử Thần Ngọt Ngào / Majurat See Nam Pueng | Ken T & Namtarn - Vietsub Ep 15 End + Xem online #4

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 17-5-2013 00:22:16 | Xem tất
Alo cho em tiền tem, không tem thì cũng cho tiền thưởng
Có mặt điểm danh cho có không khí, vốn dĩ mở hàng vốn không thuận lợi nên có gì đừng có chửi nhé má
Phim hay, cảnh đẹp đồi chè mát, OST cũng hay nốt ạ, đề nghị ss bổ sung thêm vài teaster hoặc là hình ảnh cho phim ạ, đã raw xong 2 ep liền và dải chiếu hóng từng tuần, chúc 2 chú cháu phim top rate ạ.
Em nói xong rồi, em đi ạ

Bình luận

?@chubebeou: ????????????????  Đăng lúc 12-7-2013 10:51 PM
dung la yeu nhau lam can nhau dau , de thuong qua  Đăng lúc 12-7-2013 09:51 AM
hahah trời hại ng` đệp mà =)))))) thoi 2 tháng nữa chiến xong bộ của Bee và Ken, em sẽ 888 kinh quàng lun  Đăng lúc 23-5-2013 02:47 PM
ồ lá là, em đi Úc, 2 tháng nữa dìa, hí hí, mạng mẽo bên đây chán lắm ss, ko onl đc Kites, lâu lâu đá thảo đc xíu :(  Đăng lúc 23-5-2013 07:50 AM
:)))))  Đăng lúc 17-5-2013 10:14 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
uyenluong232 + 5 cả ngày cùng ss vì Ken :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-5-2013 11:26:45 | Xem tất
Hễ mỗi lần cụ nhà căm bách thành bẹc boi là y như rằng nó hot ) dù chưa ra ep 1 nhưng cũng đã là thớt nóng rồi....Hóng cái raw ep 4 tối nay bã cháy dã man, hix anh già ác quớ, coi mà sướng, cái giọng cười gian dâm không thể tả, coi diễn lúc nào cũng có cảm xúc kể cả ánh mắt, nhưng đúng như ss Gấu nói, vẫn có cách diễn hao hao SB. Lâu lắm rồi các nhà đài mới có phim hay lại mà coi, lâu rùi mới có dịp đu thỏa thích mà chẳng cần đi học vừa hết cái Paen Rai Phai Ruk thì em nó lại về :-*
Thật ra chắc đụng tới Aff cũng có nhiều người chém em lắm mà nói luôn cơ, cái này mặt Aff đóng không hợp đâu, coi cái raw ep 3 xác định luôn, nữ chính cần gì đó 1 chút mạnh mẽ, nghị lực, và sức chịu đựng ông già nhà này, Aff thì nhìn thục nữ, yếu đuối, nhìn túm lại là hiền sao á, tiểu thư sao á, dù coi bộ người tù gì đó với Aum rùi, nhưng vẫn thấy chị hợp mấy vái tiểu thư thui. Chọn bé này lăng xê là đúng, newbie mà đã được lãnh nang'ek rùi. Túm lại cô này cũng đơ cả mặt ra, như Đỏ nói là cảnh hôn chớp chớp mắt á, rồi nhiều cảnh thấy hơi cứng, nhưng trong dàn 9 héo thì cũng tạm hơn một số 8 già mà tặc tặc.....

Bình luận

like cái cụm từ "cái giọng cười gian dâm" hahahahahahah  Đăng lúc 21-5-2013 12:33 PM
từ ngày bị tụt cuần rùi có cuần lại thay cuần khó lắm chị ơi, nó cứ hiện code mãi  Đăng lúc 21-5-2013 11:46 AM
em đưa ss pass vào nick em coi nhé :(((((((((((((  Đăng lúc 21-5-2013 11:31 AM
Trang Lục mặc được mà sao em ko mặc đc thế?  Đăng lúc 21-5-2013 11:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-5-2013 11:44:23 | Xem tất
uyenluong232 gửi lúc 21-5-2013 11:36
SS mày mê lão Ken ngoài cái vẻ đẹp trai của lão ra còn bởi cái tài năng của lão
t ...

Chị ơi em thì mặc cuần được rùi đấy mà chỉ có điều nếu kèm link dẫn tới thớt thì chui ko lọt thui, em treo đỡ banner thui chứ dẫn link không được.....Hôm qua còn có 1 show giới thiệu phim này ngay trên CH3 cả 2 chú cháu nó cùng đi luôn chị ạ. Em thì cứ vào phim rùi biết, cứ hụt hàng mà hóng từ ngày còn trên hình thì không biết được gì cả, coi BTS cũng vậy à. Nhưng lão này đóng trọn vai với mỗi nhân vật diễn chỉ tội không thể nói là phải khác đi được vì mỗi diễn viên thì có 1 xì tai mà, em kết bộ này quá :)))...Bộ này mà với Ann thì thui, em ôm hết từ A-Z phụ chị lun ấy.
Bộ này về phục trang đúng tính dân tộc núi cũng đẹp không lúa, không dơ, không nghèo nói chung thích nhất vẫn là các cảnh phim ở đồi chè, đạo diễn quá hay luôn ấy chọn cảnh đẹp nhưng bù lại lên phim quay ngay thời nắng chíu cũng đẹp, em để ý chứ có bà biên kịch tóc ngắn trắng đeo kính ấy, dù không biết tên bả, nhưng phim hay tất đoạt giải không, không như bà Nòi, kịch bản không ưa nổi, dù giàn diễn viên rất là đỉnh cũng không buồn coi

Bình luận

hú yeah tks ss đã mặc được quần dài :)))  Đăng lúc 21-5-2013 12:47 PM
link này rút gọn lắm rồi đấy, e thử mặc xem đc ko?  Đăng lúc 21-5-2013 12:38 PM
[align=center][url=http://moourl.com/8ezk7][img]http://moourl.com/xqzs7[/img][/url][/align]  Đăng lúc 21-5-2013 12:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-5-2013 12:30:14 | Xem tất
uyenluong232 gửi lúc 21-5-2013 12:26
Trời ơi, coi teaser cái cảnh đồi chè bạt ngàn
nhìn nó đã mắt gì đâu cơ đây
thi ...

Trà chanh? ss đãi à? nếu nó có giải cuối năm là đãi đấy
Ngoài bắc cũng có đồi chè mà, ra đó ngắm, e không thích ra bắc ố dè, đi mình ngắm chè đi
Em thích cái gì thiên nhiên xanh rì đấy, nhìn nó mát, chứ thời tiết đang nóng, nhìn như thế thoải mái, mơ ước 1 lần dẫm chân về đấy

Bình luận

@KenHouse: trùi ơi chịu ko nổi điên ko thể tả  Đăng lúc 21-5-2013 03:47 PM
:p  Đăng lúc 21-5-2013 03:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 23-5-2013 10:22:05 | Xem tất
heokute0888 gửi lúc 23-5-2013 09:33
Đọc nội dung phim thấy có vẻ hao hao giống phim Vòng Xoáy Tình Yêu của Việt Nam nhỉ. H ...

bạn nhắc mới thấy, nhưng phim này nữ chính mạnh mẽ ko hiền tới ngu như là Thanh thúy
Với lại nữ chính khá nhìu người theo đuổi nên làm bẹc boi ghen bốc khói
Túm lại thì hay hơn, chỉ có điều sau mấy tập thì em ấy không ôm nổi vai này :(
Thường phim thái ep đầu chỉ là giới thiệu nhân vật thui à, có gì bạn ủng hộ tiếp ep2 nhé ^^

Bình luận

căn bản bộ vòng xoáy TY ấy cũng mua bản quyền phim T mà, hồi ấy phim đó hot dã man. Cơ mà xem bực bội vai nữ chính, gì mà hiền quá vậy nè.  Đăng lúc 23-5-2013 08:44 PM
sao t hem bit bộ lốc xoáy TY nhỉ!! hic!!  Đăng lúc 23-5-2013 04:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 28-5-2013 22:59:19 | Xem tất
baongoc1169 gửi lúc 28-5-2013 19:09
Mới xem xong cái ep2 .
Xem rồi muốn vả cho mụ mẹ nuôi của nữ chính mấy bạt tai .
Trên  ...

có học khối C ko mà cmt nào của bạn văn chương đều rải ko chỗ chưa vậy ^^
Đánh giá của mình thì phim này kịch bản tốt, nhưng bé nữ chính hix hà mấy tập đầu được tạm vì chưa có cảnh khó ko thấy em nó dở thảm thế nào, càng coi càng ức chế em nó, được cái là bình bông di động, thui thì do công nghệ lăng xê, lần đầu mà em nó đã phải vác cái vai to đùng thế này, ta thông cảm và chỉ ngắm chú già. 3 tháng thách thức, vừa đủ có 1 số tiền lớn cho nữ chính, ráng mà chịu thui vì tự mình chọn, ghét là ghét ông bố Pueng quá nhu nhược, vợ gào cái là im >.<.Coi Ost thì cũng đã rõ, yêu càng sâu chết càng đau, nên Pat khinh phụ nữ thích tiền cũng đúng, trách là tình huống gặp mặt trớ trêu mà chẳng giải thích được, tại lakorn cả thui chứ nhìn Pueng khóc thảm sau khi chạy khỏi bar, hay ngủ mơ mà nhớ anh trung tá thì cũng pik cô còn tình cảm mà.
Phim này thik cái là nam nữ chính đều đào hoa cả, tha hồ coi các cảnh ghen, skinship cute<3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 29-5-2013 12:44:52 | Xem tất
tieuthumeocon gửi lúc 29-5-2013 12:31
Em biết ken cũng được một thời gian rùi. Trước chỉ toàn xem phim của ken ann không à. ...

Đầu tiên chào đoàn kết, giới thịu 92er ,thường thì trong đám chém gió về đêm ss đã là chức cụ nhưng chak ss bái em là kị, sau những cmt chém bão đỗ cả lầu. Em xài đao gì đó, ss mài đao ss bén lắm chém chẳng lại lun. Vác riết coi chừng lùn thêm, báo cáo là fan Ken già toàn chân ngắn, chìu cao trung bình chưa tới 1m6, queo căm em ra nhập với đầy đủ tiêu chuẩn cần có: Khùng, lùn, la liếm giai mọi nơi.
Nói chung thì ss cũng chẳng thik giai hàn mấy, thấy cũng bấy bì và gái gái. Em đu qua thái nhìu giai, nhìu thể loại giai, hệ nào cũng có cho em đu, ít khi nào ss tự mò đi 888, hay cmt lắm, trừ khi có việc cần PR, nhưng đọc các cmt nãy giờ ko đáp ko chịu được, SS THẬT SỰ KẾT EM mà ss cũng thik gặp mặt mama tổng quản nhà em lun

Bình luận

sặc!  Đăng lúc 29-5-2013 07:28 PM
Ặc!! La liếm giai mọi nơi mới sợ chứ!@!  Đăng lúc 29-5-2013 02:25 PM
Ặc!! may quá mình đc mét 6!! hí hí!! Có điều hơi giừ!! Nhưng hem sao!!  Đăng lúc 29-5-2013 01:53 PM
:))  Đăng lúc 29-5-2013 12:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 31-5-2013 22:08:56 | Xem tất
ichigo_daifuku gửi lúc 31-5-2013 21:39
Học hát học hát nào, còn 4 câu hát nữa thôi là chúng ta coi như xong nợ trái tim rồi .

Câu 1:
Sau khoản thời gian ngọt ngào đi dây tình yêu với anh Pawut
"Tò te tí tò te tíAlo, tao là WutMày vào rừng ngay, cướp nó bắn tao nãy giờ!!!!"
Anh trung úy lao như đầu đạn hạt nhân vào khu vực cấm. Pueng lúc này lòng như miệng núi lửa, lao ngay trên chiếc xe vượt địa hình hầm hố, bị bể toàn cửa kính, cô chạy bằng bằng về hướng tây
Paat một chàng trai hào hoa, chủ vựa ve chai, bao đẹp đang lao nhanh tới khu vực cấm khi vừa nghe tin tặc dẫm vào đất Patt chưa dc phép, anh lao vi vút về hướng đông
Ầm! Một cơn chấn động tầm mấy chục dề xi ben, Patt lăn như đòn bánh tét xuống đám cỏ mơn man nở, ít hoa vàng. Đấy là nơi đầu tiên ngưu lang chức nữ gặp nhau.
P/s: trả lời dài quá, thui e kiếu câu 2 1 câu thui đủ tiền trà nước em về

Bình luận

ai cho về *kéo kéo* gây ra động đất mấy chục đề xi ben thế kia mà đòi chạy làng à....*trung úy đâu... đem còng chữ S ra đây đọ dáng e này đê :v  Đăng lúc 31-5-2013 10:14 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ichigo_daifuku + 5 =))))))))))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 1-6-2013 22:46:20 | Xem tất
Câu 5:
à cảnh này đại khái như sau, ko nhớ rõ lắm, nhưng chơi là fairplay ko tua lại trả lời nhé.
Đại khái, sau khi ăn cắp chiếc xe từ viện bảo tàng về, đồng chí Patt tiến hành kế hoạch trộm dâu.
Cô dâu được áp tải trên từ Krung Thep tới ổ giặc, trên đường mặc cho cô dâu gào thét, cầu cứu, tướng cướp đẹp trai với nụ cười sát gái vẫn dửng dưng, sau vài tiếng cười gian dê, Pueng quyết định thực hiện kế hoạch đào tẩu qua cửa kính, Patt lúc này không vừa : " Ngon mày tẩu thử?" Puueng: "Tao sợ mày chắc?"
Và rùi sau vài nốt nhạc cô đưa đầu qua cửa, rùi thì nửa cái mông cũng qua nốt, Patt sợ chi tiền bảo hiểm viện phí nặng gánh, anh quyết định giựt tay nàng ấy lại, và thế là skinship lại bắt đầu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách