Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5953|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating của "Bố ơi! Mình đi đâu thế?" phát sóng ngày 19 tháng 5

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 20-5-2013 13:38:23 | Xem tất Trả lời thưởng |Xem ngược lại |Chế độ đọc

"Bố ơi! Mình đi đâu thế?" - Tập đặc biệt anh chị em ruột ghi lại rating cao nhất trong những show truyền hình thực tế ngày chủ nhật.

Theo Nielsen Hàn Quốc, tập phát sóng ngày 19 tháng 5, "Sunday Night - Bố ơi! Mình đi đâu thế?" ghi lại rating 14,5% toàn quốc. Tuần này cao hơn 0,9% so với tuần trước đạt 13.6%. "Bố ơi! Mình đi đâu thế?" vẫn giữ được vị trí hàng đầu trong các chương trình thực tế ngày chủ nhật với việc phát sóng có rating cao nhất. Chương trình khác trong Sunday Night, Real Men ghi lại rating 11,4% và nó cũng đạt số lượng người xem cao nhất.

Tập đặc biệt anh chị em ruột được chờ đợi nhất vào tháng 5. Những người anh em luôn ghen tị đã được đi du lịch cùng bố, hyung và dongsaeng cùng tham gia cuộc hành trình. Những kỷ niệm từ tập đầu tiên đã trở lại khi họ đi đến cùng một ngôi làng. Con trai thứ hai của Kim Sungjoo đang trở thành trung tâm của sự chú ý, sự thu hút và cá tính cùng hành động không thể đoán trước của em ấy đã gây bùng nổ.

Trong khi đó, các chương trình khác lên sóng cùng thời điểm, SBS Good Sunday (Running Man & Barefoot Friends) được 9,5% và KBS2 Happy Sunday (Mammamia & 1N2D) nhận được 9,4%.

Source: inews24
Translated & edited by: appaodiga.tumblr.com
Vtrans by [email protected]

P/S: New trên nói "Bố ơi! Mình đi đâu thế?" và "Real Men" đạt rating cao nhất tức là rating trung bình của MBC Sunday Night nhé :)

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sit_gold + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách