Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Pim
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Kén Cá Chọn Canh | Tùy Hầu Châu (Drop)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 21-5-2013 00:41:54 | Xem tất
Đồng chí Lục Hi Duệ này là bạn thân của đồng chí Nhan Thư Đông đây mà.
Cứ tưởng bạn Pim sẽ đào hố " đoạt tử" ai zè bạn đào hố này ah? Mình thấy" đoạt tử" cũng rất hay mà
Nghiên cứu xem có nhảy hổ này ngay hay là chờ hoàn đã, nhảy nhiều hố chưa hoàn quá có ngày gãy chân thì khổ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-5-2013 12:41:21 | Xem tất
HinaNg gửi lúc 22-5-2013 21:01
Chương 3: Cao thêm 3cm, tăng thêm 33kg

Editor: Hina

Cha em có thể rất hung dữ nhưng thoáng cái không hung dữ nữa, cha của em vẫn là một người cha rất tốt

Bạn xem câu trên có thể sửa thành như này không?
Ba em có lúc rất hung dữ, có lúc không nhưng đối với em thì ba luôn là một người cha tốt
Cầu Cầu là một cái túi cát ba tuổi rất đáng yêu đó

Câu này có nghĩa là: " Cầu Cầu là con chó Shar-pei 3 tuổi"
  1. http://beat.vn/forum/showthread.php?761208-PET-Chinese-Sharpei-Nhan-nheo-tu-be-nhin-la-me-
Sao chép mã
links tham khảo bạn nhé

Bình luận

để mình sửa lại chỗ Cầu Cầu, còn câu của thg bé Hi Duệ, mình nghĩ nó mới 7 tuổi, diễn đạt như thế đọc lủng củng nhưng hợp lý hơn..., thanks b nhiều  Đăng lúc 24-5-2013 04:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 30-5-2013 00:25:54 | Xem tất
Nếu mình béo mà mình bị soi kỹ như Tần Dư Kiều mình cũng muốn hỏi thăm 18 đời tổ tông nhà người nhìn. Nhìn kiểu thế chỉ có 2 trường hợp: một là kiểu đàn ông bất lịch sự, hai là anh ta bị sét đánh cái rầm. Nghe thì chuyện " nhất kiếm chung tình" chỉ xảy ra với những cô gái mê hồn quyến rũ thôi chứ cũng rơi 1 người bếu như TDK thì cũng quá lạ. Hơ hơ. Biết đâu được. Nhiều khi có cái gọi là " khí chất" nó oánh bại sắc đẹp thì sao nhờ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 10-6-2013 18:36:41 Từ di động | Xem tất
Hai cha con nhà này "kẻ tám lạng người nửa cân".
LHD vừa trong sáng vừa thông minh, đáng yêu chết đi được. Giống KK
Đồng chí Lục Cảnh Diệu trẻ con và nham hiểm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-6-2013 23:55:30 | Xem tất
Pim gửi lúc 26-6-2013 20:45
Tèn tén ten .

Chúng tớ mở cuộc vui ở hố Kén Cá hòng cảm ơn và khích lệ tinh  ...

Mình Gia Cát Dự là chap 22
Giữa cha Hi Duệ và mẹ Hi Duệ - Lục Cảnh Diệu và Tần Dư Kiều
Tình huống: Anh lừa chị, dụ dỗ chị ở nhà Anh ( cụ thể hơn thì chịu, đoán đc chi tiết có khi tôi đi viết truyện luôn)
P/s: avar của cô Pim làm tôi mỏi miệng lắm

Bình luận

Hê hê. Tôi đã nói tôi yêu cô chưa nhể ^^ Hí hí  Đăng lúc 1-7-2013 10:39 AM
1 trong 2 chương đấy đó cô gái à, thịt phát đầu xong là thịt dài dài luôn, cơ mà cô thì t trích tiền túi an ủi :3  Đăng lúc 1-7-2013 09:57 AM
Chương 22, cha mẹ bé Duệ  Đăng lúc 1-7-2013 09:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 2-7-2013 21:41:49 | Xem tất
Đúng là do ăn ở. Viết cái com tâm huyết cuối cùng wifi lỗithế là xong. Hôm nay là ngày com hỏng. Hê hê
Lục Cảnh Diệu đúng là mồm miệng sắt đá, phun ra câu nào câu đó có lực sát thương rất mạnh.
Nói chuyện thì trọng tâm cứ xoáy mạnh vào cân nặng của Tần Dư Kiều. Chắc anh cố gắng nói móc chị chứ sống 30 năm trên đời mà anh lại ko biết được cân nặng là nỗi ám ảnh của phụ nữ thì điêu quá ^^
Lục Nguyên Đông hình như đang vô tình đẩy mình càng ngày càng xa Tần Dư Kiều thì phải?  Lục Cảnh Diệu quá may mắn, chưa thèm ra chiêu tình địch đã tự động buông súng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 14-7-2013 00:57:21 | Xem tất
Tin tức rất tươi mới đấy. Sắp tới lại có món thịt tươi cải thiện rủi. Hê hê
Có khi cũng phải liệt kê Anh LCD vào danh sách những Nam chính phúc hắc mới được. Thâm nho lắm.
Kiều Kiều thì cũng ko phải loại Thỏ bạch gì mà sao trước mặt con cáo già LCD cứ bị át vía thế nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 23-7-2013 18:15:57 | Xem tất
Đừng tưởng post vào giờ cơm là tôi ko giành được tem. Hê hê
Hôm nọ tôi tổng kết hình như là chap 22 hoặc 26 sẽ có thịt hầm nhỉ? Thế thì còn 3 chap nữa thôi.
Đọc đã rồi edit sau

Khi nào thì ánh mắt của người đàn ông kiên định nhất?

Không phải là lúc đòi nợ đó sao =))
Một chap rất dài. Cũng rất thích Lục Cảnh Diệu: vừa đàn ông, nam tính vừa nham hiểm

Bình luận

Hihi. Cảm ơn em  Đăng lúc 24-7-2013 05:44 PM
đọc bài bên góp ý, muốn rate cho c ghê, chạy sang đây thì thấy rate tem rồi :))  Đăng lúc 24-7-2013 07:01 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
HinaNg + 5 tem :3

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 29-7-2013 00:38:32 | Xem tất
Cô Hina là vợ Tú Xương à đâu mà mò mẫm đêm hôm thế này?
Trước đây không hề ghét LNĐ, nhưng hôm nay bỗng dưng thấy phản cảm. Đàn ông kiểu này cứ hèn mọn sao sao ấy.
Mỗi giai LCD là đường đường chính chính thôi. Mà có khi mình cũng bị anh ấy lừa thì sao nhỉ? Biết đâu ngày xưa anh ấy còn hơn cả LNĐ ấy chứ.
Sắp có thịt rồi đây. Hê hê

Bình luận

Lỡ hứa là tối có nên em ráng làm xong mới đi ngủ =.=  Đăng lúc 29-7-2013 12:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 3-8-2013 00:15:38 | Xem tất
Lục Cảnh Diệu đúng là con cáo già, chỉ sợ là người ta không sơ hở chứ không sự y không biết chớp thời cơ.
Kể ra cũng đúng, vật về với chủ là hợp lý quá rồi. LCD rất biết cách sắp đặt từng bước, khéo léo đến độ ai cũng tưởng là ngẫu nhiên.
Người dễ bị dụ dỗ như LNĐ may mắn là chia tay trước chứ chờ lúc lấy nhau mới phát sinh mấy vụ lằng nhằng còn mệt nữa.
Nhất HD, tự dưng từ phải gọi TDK là chị giờ gọi hẳn là mẹ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách