Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Pim
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Kén Cá Chọn Canh | Tùy Hầu Châu (Drop)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 21-5-2013 10:15:34 | Xem tất
Hê hê, lại truyện hài. Lòng tham đọc còn chưa xong đã lon ton nghía tới hố này. Khổ thân con bé. Dnay nhà nhìu truyện chất quá, cái Favorite của mềnh phải nói là add add add và add liên tục.
Ủng hộ hai cô.

@Pim: c đợi Mông cổ hoàn rùi mới nhảy hố. Pim fighting (dnay đang ghiền thêu tranh hị hị)

Bình luận

Pim
em chờ truyện c hoàn mà nó lâu quá :(( huhu  Đăng lúc 21-5-2013 03:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-6-2013 09:39:10 | Xem tất
Thằng cu con này có thiệt là 7 tuổi hông zị? Ông cụ non này thiệt tình là làm ngta câm nín mà. Chả hiểu nổi ông papa Diệu nhà đó nuôi dạy con thế nào nữa.

“Con muốn chị Dư Kiều làm mẹ hay là chị dâu của con?.” Lục Cảnh Diệu lặp lại câu hỏi một lần nữa, nhìn về phía con trai Hi Duệ của mình chờ đáp án.
“ Con đương nhiên hi vọng chị Dư Kiều sẽ làm mẹ mới của con.” Lục Hi Duệ đột nhiên hơi khẩn trương, sắc mặt trở nên thận trọng, há miệng thở dốc một hồi sau đó mới lên tiếng nói tiếp: “Nhưng con cảm thấy chị Dư Kiều và cha không hợp nhau, hơn nữa chị ấy cũng không thích cha mà.”

Câm nín với cha con nhà này. Zai Diệu ơi zai Diệu, anh phải coi lại anh làm cha thế nào mà đến con trai cũng định giành giật bạn gái với cha zị.
Nếu so sánh với cái quan hệ xa lắc là vợ của anh họ thì dù sao mẹ kế vẫn hơn. Nhưng giữa mẹ kế với "bạn gái" thì rõ ràng "bạn gái" có giá hơn rùi. Haizzz thương thay a Diệu

“ Tuy rằng con không biết chị Dư Kiều sẽ hợp với ai, nhưng con khẳng định người chị ấy thích là con.”

Làm người thất bại chỉ đến mức này thui anh Diệu à. Nếu em là anh, em đi kiếm khối đậu hũ đập đầu chết quách cho rồi.

Chả biết sau này biết DK là mami ruột mình của thằng cu con còn giở trò gì ra nữa. Hai cha con nhà này thế nào cũng giở đủ mánh khóe ra để giành giật vợ-mẹ về phía mình cho coi.

@Pim+Hina: truyện về cậu nhok Nhan thư Đông hai nàng có định làm hông zị? Ta thèm

Bình luận

Opi
đổi ý sau khi đọc đoạn 8 của cô và c GR rùi, cái Đoạt tử ấy hem phải gu của ta ùi hix, dù bé Thư Đông cute quá  Đăng lúc 18-6-2013 07:52 AM
Pim
em chưa biết nữa chị =)) cái này phải bàn bạc với cô Hina =))  Đăng lúc 17-6-2013 06:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách