Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: trangsjk
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Nắng Gắt | Cố Mạn : Bách Việt Books đã mua bản quyền tại Việt Nam

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 28-5-2013 22:54:10 | Xem tất
Cố Mạn mới viết được một phần câu truyện mà mình đã cảm thấy thích truyện này Cố Mạn viết sau Bên Nhau Trọn Đời rồi
Thực sự mình cảm thấy YETCNĐT không có gì hấp dẫn, còn Sam Sam thì nhàm
Mình thích Lâm Tự Sâm làm nam chính hơn Trang Tự, có thể tình cảm Trang tự dành cho Hi Quang không thua gì tình cảm Hi Quang dành cho anh, và anh có lý do để đối xử với Hi Quang như thế.mình không trách TT, ai ở trong hoàn cảnh của anh chắc đều tự ti, không dám đối diện với tình cảm của mình.Nhưng mình ghét cách anh đối xử với HQ, anh không tin cô ấy, không đứng ra bảo vệ cô ấy, luôn làm tổn thương cô ấy, dù vô tình.HQ và TT có thể sẽ là một đôi sau này, nhưng mình tin tình yêu đấy sẽ đau khổ nhiều hơn vui.
còn LTS, mới chỉ có mấy chương truyện thôi nhưng mình thấy anh ấy đủ tiêu chuẩn làm nam chính của ngôn tình rồi, một người trong nóng ngoài lạnh
Ngồi đặt gạch đợi Cố Mạn viết tiếp

Bình luận

Đồng tình là YETCNĐT và SS mình cũng không ấn tượng mấy, hơi chán. Nhưng mình lại thích anh Trang Tự mất tiêu rồi :( Lâm Tự Sâm là nam chính ư?  Đăng lúc 3-6-2013 11:45 PM
hjc >"< Đọc nhầm mới bùn chứ :((  Đăng lúc 29-5-2013 07:56 PM
mình đứng về đội Lâm Tự Sâm mà >__<  Đăng lúc 29-5-2013 06:59 PM
yeah.phi đội Trang Tự lại thêm chiến binh mới :))))  Đăng lúc 29-5-2013 04:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 29-5-2013 21:25:03 | Xem tất

mình vừa đọc lại truyện, đến chương 13, tự dưng nghĩ có khi nào Lâm Tự Sâm đi cùng chuyến bay với Hi Quang và Khương Duệ không nhỉ? anh ý nghe thấy câu nói "di ảnh" nên ấn tượng với Hi Quang, sau đó.
mình phục trí tưởng tưởng của mình quá

Bình luận

cũng có thể haha.cơ mà nge anh LTS nói thì a ý bị tai nạn lần trước có liên quan đến HQ mà. mình chỉ nghĩ cái bác bị dọa sợ có quan hệ j đó với LTS :))))  Đăng lúc 29-5-2013 09:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-6-2013 19:40:33 | Xem tất
Chương mới chương mới hy vọng Cố Mạn sẽ không làm rùa Mạn
LTS nói thế thì có nghĩa là trong quá khứ đã xảy ra chuyện gì rồi, chẳng nhẽ HQ bị mất trí nhớ?

dù sao thì miễn LTS là nam chính là mình ưng hết

Bình luận

hoho, ai kệ iu chứ  Đăng lúc 4-6-2013 10:21 PM
i căm trù diu..chiu chiu :((  Đăng lúc 4-6-2013 08:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 11-6-2013 14:27:40 | Xem tất
mình nghĩ bác sĩ Lâm "cầm thú" nào đó cố tình bắt HQ ở lại bệnh viện tĩnh dưỡng thêm vài tuần là để cô ấy có thể thấu hiểu được sự khổ sở của ai đó khi không được cầm dao phẫu thuật, khi bàn tay đẹp đẽ ấy không hoạt động bình thường... anh vô sỉ như thế để HQ chú ý, quan tâm đến anh hơn...và sau nếu cái bệnh "đãng trí" của HQ khỏi chắc sẽ tăng thêm vài phần day dứt cho cô ấy
mình iu LTS quá
p/s tự dưng đọc bài cảm nhận của độc giả TQ về Trang Tự làm mình... tự dưng thấy mình bất công với TT quá chị rùa mạn ơi viết nhanh nhanh để em còn biết trao trọn trái tim cho ai nào

Bình luận

đi vận động cho anh Sâm, theo anh Sâm đi =))  Đăng lúc 11-6-2013 05:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-6-2013 11:12:34 | Xem tất
Mình không biết TT có hiểu nhầm HQ mà làm chuyện gì ngốc không, nhưng mình vẫn không chấp nhận được cả kể TT có làm hay chỉ là hiểu lầm...
Thứ nhất, TT hiểu lầm HQ chuyện gì chứ? chuyện cô ấy đi du học à? cô ấy đi du học thì đâu có nghĩa TT được quyền iu người khác, và đâu phải HQ gây ra sự hiểu lầm đấy chứ, sao TT không chịu đi tìm hiểu, mà nhất mực tin Dung Dung, kể cả chuyện Dung Dung đổ cho HQ hại cô ấy nữa...mình không bao giờ chấp nhận kiểu đàn ông thụ động, cái gì của mình thì cần tự giành lấy chứ, TT mong chờ gì ở HQ? đợi cô ấy tự đến với anh à?trong khi cô ấy đã suýt đến một lần và bị anh từ chối
Thứ 2 nếu TT không hề quen Dung Dung thì sao cứ để cô ta tự tung tự tác thế chứ, những lời cô ấy nói ai chả hiểu, lẽ nào người thông minh như TT không hiểu? mình mà ở trong hoàn cảnh lúc đó của HQ, đối diện với những người mình không muốn gặp, và nghe những lời đó chắc mình khóc luôn mất... mình hiểu cảm giác đó, rất may là LTS xuất hiện
Trang Tự không hề nghĩ đến cảm xúc của HQ, TT cảm thấy tự ti, vậy HQ cảm thấy gì chứ?
túm lại là không biết chuyện có góc khuất gì không, nhưng hiện tại mình ủng hộ Lâm Tự Sâm 100%

Bình luận

Ngĩ là nghĩ thế thui,ủng hộ a Sâm hết lòng đấy,nhưng theo kinh nghiệm đọc ngôn tình của mình,mình nghĩ khả năng rất cao là a Sâm không phải là nhân vật chính >__<   Đăng lúc 23-6-2013 02:53 PM
mình nghĩ rồi từ từ cố mạn cũng cho tụi mình biết rõ hơn mà,vì ngôi kể thứ 1 nên hạn chế...mọi thứ đều được nhìn từ quan điểm của HQ mà^^  Đăng lúc 21-6-2013 12:10 AM
cơ mà có phải 1 mình con mụ Diệp Dung kia nói thế đâu, tất cả mọi người đều nói thế cơ mà. IQ cao cũng đâu có nghĩa là EQ cũng cao  Đăng lúc 20-6-2013 09:54 PM
Đến người IQ bình thường qua cái vụ lằng nhằng phỏng vấn cũng biết DD với TM quan hệ không tốt rồi. TT IQ cao thế chả nhẽ mù.  Đăng lúc 20-6-2013 09:10 PM
Nàng nói quá chuẩn. Sao không tự đi tìm hiểu mà cứ phải thông qua con mụ DD kia.  Đăng lúc 20-6-2013 09:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách