Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bmwx1ilu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Vote cho phim Trung Quốc nửa năm sau 2013 trên C-zone (Kết thúc vote)

Đóng [Lấy địa chỉ]
150#
Đăng lúc 2-6-2013 12:12:53 | Chỉ xem của tác giả
hic, có vẻ như Hoa Tư dẫn nhà mình không có khả năng nằm trong top 2 rồi
cơ mà thấy HTD nằm trong mục này mình cũng hơi ngạc nhiên
số là đây là vote cho các phim trong nửa năm sau 2013, mà HTD nhà mình sang đầu năm sau mới chiếu
nếu có nằm trong mục bình chọn thì cũng phải là "nửa đầu năm 2014", ấy mà mình cứ vote ủng hộ vậy {:438:}

Bình luận

Hoa tư dẫn là cho thêm thôi, cứ vote thoải mái đi ^^  Đăng lúc 2-6-2013 12:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

149#
Đăng lúc 2-6-2013 12:11:49 | Chỉ xem của tác giả
Vote thứ nhất cho Bộ Bộ kinh tình
Vote thứ 2 cho Đại Mạc Dao
Vote 3 dành cho Thời gian đẹp nhất
>Dĩ nhiên là lun ưu tiên cho LongShi,cho BB2.Hi vọng phim nhanh ra mắt để còn sub nhanh nhanh nữa.Ngóng qá.Sau nữa là tới Đại Mạc Dao,cái phim này cũng bị ngâm qá lâu rồi.Ức chế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

148#
Đăng lúc 2-6-2013 10:12:08 | Chỉ xem của tác giả
nếu như mình không nhầm thì "Lan Lăng Vương" chuyển thế từ bộ truyện "Công chúa Nam Yên"
nhưng mà bộ này không ra tiếp
và kết thúc trong phim thì có vẻ buồn quá T____T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

147#
Đăng lúc 1-6-2013 22:01:38 | Chỉ xem của tác giả
ak .thì ra vậy ,thành thậtt cảm ơn hongchan ,mình sẽ rất cố gắng rất cố gắng để có thể vote bộ bộ để tháng 8 mình có thể xem được ,hóng fim wa r ,chịu hết nổi r ,mik mún tah1ng 8 or tah1ng 9 là xem ak
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

146#
Đăng lúc 1-6-2013 21:19:28 | Chỉ xem của tác giả
nicky.kevin gửi lúc 1-6-2013 20:41
tại sao lại không vote được vậy nèk,có ai chỉ mình với .mình muốn vote bộ bộ và hoa ...

ủa ,phải 1 tháng nữa mình mới vote được hả ,hay chỉ cần mình tích cực comment và đăng bài đến khi đủ điểm là được vậy bạn , hay làm cách nào bạn chỉ mình đi

Bình luận

topic này 1 tháng nữa là hết hạn vote, bạn cần comment đủ 50đ mới vote được  Đăng lúc 1-6-2013 09:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

145#
Đăng lúc 1-6-2013 20:58:19 | Chỉ xem của tác giả
ote cho Hoa Sương cái nào bao nhiêu người thành cổ cò với cụ Kéo rùi,đợi chờ Duệ Thạnh cũng lâu lém rùi,phim ra nhanh nhanh lên ko có cái "gia tộc họ điểu" lại càng ngày càng nhiều cò
Định không thèm vote mấy phim kia vì sợ ko đến lượt Hoa Sương được sub thì chít nhưng tình hình là có vẻ như mình lo hão nên vote cho cả Bí Mật Bị Thời Gian Vùi Lấp nữa,thích cả Tống Dực lẫn Lục Lệ Thành,truyện để cho Tống Dực về với Tô Mạn rùi nên mong phim sẽ là Lục Lệ Thành
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

144#
Đăng lúc 1-6-2013 20:41:46 | Chỉ xem của tác giả
tại sao lại không vote được vậy nèk,có ai chỉ mình với .mình muốn vote bộ bộ và hoa tư dẫn ,ai chỉ mình đi , giúp mình đi ,mình năn nỉ lun đó huhu , mình muốn bộ bộ thắng và hoa tư dẫn nữa , vì mình yêu cả 2 ,long ka ,và dĩnh ka

Bình luận

Nick bạn hình như chưa đủ quyền vote đâu, còn 1 tháng nữa, bạn tích cực comment sẽ vote được nhé ;)  Đăng lúc 1-6-2013 08:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

143#
Đăng lúc 1-6-2013 19:32:48 | Chỉ xem của tác giả
Mình vote cho phim Phi Duyên vật nhiễu, nam chính: TÔ HỮU BẰNG, nữ chính: TẦN LAM.
Phim phản ánh thế hệ nam nữ hiện đại "sợ kết hôn", lập gia đình, vô cùng hài hước (Trailer ở youtube)
Đây là bộ phim truyền hình đánh dấu sự trở lại của Alec Su kể từ năm 2009, được chuyển thể từ bộ tiểu thuyết cùng tên do anh làm diễn viên chính kiêm nhà sản xuất.
Đã quá lâu rồi từ thời Ngũ A Ka, Đỗ Phi, Công Chúa Bướng Bỉnh. giờ Alec mới quay trở lại màn ảnh nhỏ
Hi vọng Subteam có thể Vietsub bộ phim này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

142#
Đăng lúc 1-6-2013 17:28:38 | Chỉ xem của tác giả
ta cũng tham gia luôn. ta chỉ Vote cho 1 bộ phim duy nhất mà ta đã chờ đợi và lót dép ngồi hóng hơn 2 nam trời :
BỘ BỘ KINH TÌNH
Ta thì chỉ có ham muốn duy nhất là thấy bộ phim này lên sóng vào tháng 8 thôi. ủng hộ phim này, ủng hộ couple LongThi, ủng hộ các diễn viên mới gia nhập vào gia đình Bộ Bộ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

141#
Đăng lúc 1-6-2013 13:31:56 | Chỉ xem của tác giả
sao mình không vote được :((, làm thế nào đấy mn ơi :)
muốn vote cho Gặp gỡ Lịch Xuyên lắm, thích phim này đang chờ mong lắm thôi, :)
mãi mới có phim CDT đóng vai chính :x

Bình luận

bạn tích cực comment ở những bài viết để vote được nhé :) lên cấp là vote được đó  Đăng lúc 1-6-2013 09:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách