Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4697|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phỏng vấn Kim Soo Hyun: "Tôi đã thay đổi sau khi nổi tiếng sao? - Vâng, đún

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 30-5-2013 10:48:19 | Xem tất

Đọc những lời này của pé iêu thật xúc động quá, những cảm xúc thật sự của pé pé đều chia sẻ với mọi người. Sự thành công của Moon Sun đã đưa pé tới bước ngoặt mới, nhưng cũng làm cho pé thấy nhiều áp lực, giá như có thể chia sẻ những áp lực đó với pé thì tốt quá.^^
Thành công với người trẻ tuổi luôn làm cho người khác ghen tị, nhưng pé ưi, pé hãy tin rằng mọi người vẫn sẽ luôn ủng hộ pé, nhà ngố luôn ở bên pé mọi lúc nhé. pé là 1 người nổi tiếng nhưng cũng là 1 người bình thường, mà người bình thường thì chẳng thể hoàn hảo trong mắt tất cả mọi người. Nhưng đối với e thì pé vẫn là người tuyệt vời, hãy luôn như vậy nhé, đón nhận thử thách và vượt qua nó 1 cách hết sức mình Mỗi người có 1 con đường cho riêng mình và e thích câu nói của a:  "tôi không cảm thấy bản thân mình cần phải cạnh tranh với họ. Tôi nghĩ họ cũng cảm thấy như vậy vì con đường mỗi người chúng tôi đi là khác nhau."
Cả nhà sẽ mãi ủng hộ a ^^ saranghae Soo Hyun oppa {:418:} xì pai fighting {:412:}
p/s: gửi ss Gem ngàn nụ hôn {:444:}

Bình luận

Em bít vài câu đơn giản chắc là ổn. Sà sàng hế yo chẳng hạn =))))))  Đăng lúc 30-5-2013 01:25 PM
*đá* Mèn, em phải chơi zậy cho đỡ xí hổ đó ss !!!! Xem RM nhiều em cũng bít tí võ nghệ =)))))))  Đăng lúc 30-5-2013 01:04 PM
*đạp đạp* Lâu rầu chị em mềnh mới đạp nhau ngoài khu News =)))))))  Đăng lúc 30-5-2013 12:06 PM
Chị cũng cuồng meep meep rầu =))))))) Lần đầu tiên em bít bắt gà phải kêu meep meep =)))))))  Đăng lúc 30-5-2013 10:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách